เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และ11 มวยน่าลงทุน หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3674 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง3

1 เสือบิน เกียรติเจริญชัย  จิ้มยาวๆไม่น่าจะพลิกคับดีกว่ามากทั้งสภาพและแรงมวย ใม่น่าพลิกคับเล่นใด้ยาวๆปลอดภัยแน่นอน

2 อังกอร์ แสงพลังชัย   เล่นหน้าเดียว แต่จะหาราคาเล่นได้รึปล่าวแค่นั้นเองคงต้องต่อทุกราคาคับ ต่อติดคิดตังคับแต่อาจจะแพงหน่อย

3 วัชระเล็ก อ.ขวัญเมือง  น้ำหนักคู่นี้มีปัญหากันคับ แต่ถึงยังใงก้อดีกว่าอยู่ดี คู่ชกลดเยอะแถมต่อยชานเมืองและต่อยกลางคืนประจำคับ เขาได้แต่รูปร่างที่ดีกว่าแต่เรี่ยวแรงคงจะหมดตามคาดคับถ้าไม่น็อกเสียก่อนเพราะใด้ข่าวว่าอาวุทดีพอตัว แต่คิดว่าคงไม่หล่นคับ

ช่อง11

1  สะเก็ดทอง ลูกทุ่งโพธิ์   ท้ายๆเอาอยู่แน่นอน น่าเล่นมากๆทางใต้เคยเห็นบ่อยคงรู้กันดี ทีมงานเพรชสี่หมื่น พามาเองคับ

2 ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ   วันนี้มาสู้คับบดอยู่แน่ๆกันต้นๆได้ปลายๆคลุกในเข้าวินคับน่าเล่นคับ

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง3และ11 มวยน่าลงทุน หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2013, 11:46 »
เด็ดๆ1  เสือบิน เกียรติเจริญชัย  ใสๆหาที่เล่นเลยทีมงาน

เด็ดๆ2  อังกอร์ แสงพลังชัย    ใจมันข่มกัน เข็มนี้ผมขอ

เด็ดๆ3  สะเก็ดทอง ลูกทุ่งโพธิ์    มาเอาตังคับ เล่นได้เลย

เอาไปพิจารนาดูคับ ให้จากใจ และจริงใจคับ

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: ช่อง3และ11 มวยน่าลงทุน หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:04 »
 สุดยอดครับ ;D ;D พรุ่งนี้ช่องเจ็ด ขอเด็ด สิบโมงได้ไหมครับ ผมต้องไปเขาตู้ นั่งแท๊กซี่ไกล 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal