เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่น( น้ำหนักและวิจารณ์ )วันนี้ครับ  (อ่าน 2242 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยวันนี้ครับพร้อมคู่มวยและน้ำหนักช่องทรูวิชั่นที่จะทำการแข่งวันนี้ครับ

ร้อยล้าน   เกียรติกำธร 44 ก.ก. เข่าในแข็งแรงกระดูกเป็นรอง           จะแพ้

สมบัติน้อย    ทหารเสือพระเจ้าตาก   44 ก .ก.    กระดูกดีฝีมือดีกว่า 

พันธ์มณี   พันธ์ยุทธภูมิ  110  เข่าในแข็งแรงมองแล้วน่าจะดีกว่า        จะชนะ 

วิทยา เขต อ. เกียรติสนั่น  110   ฝือเชิงดี

ยูซ่า   ป.กอบเกื้อ  146  อาวุธหลากหลายกว่าชื่อค่ายดีกว่า      จะชนะ 

เฉลิมพร   สิงห์หนุ่มพัฒนา 146   เป็นมวยนักโทษมาจากคุกการเตรียมคงสู้ไม่ได้

คู่เอก  ดีเด่น อ.  เกียรติสนั่น  118 ต่อ 2 ปอนด์        จะชนะ

เพชรสิงห์ขร  เกียรติกำธร   131

(คู่สำรองมวยหญิง) น้องฟ้า   ศักดิ์รุ่งเรือง 96 ดีกว่าเยอะน่าเข้าไว้ก่อน    จะชนะ

สาวเมืองตาก   ลูกเจ้าแม่ลำเพย 97-1

มวยเด็ดมวยชอบ

ดีเด่น  อ.เกียรติสนั่น 

น้องฟ้า   ศักดิ์รุ่งเรือง

(แค่ทัศนะนะครับต้องดูองค์ประกอบซิกหน้าตู้ด้วยอย่าเชื่อให้มากเข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน

ด้วยได้น้อยดีกว่าเสีย)

ซิกมวยชาตรีช่องทรูวิชั่นประจำวันอังคารที่   22  มกราคม   2556

ส่งเป็นยกครับ

ยก   1    2    3     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นแดง      ถือกระดาษวงกลมเป็นน้ำเงิน

ยก     4   5     สลับ

ราคา   ถือกระดาษสีขาวถูก    ถือกระดาษสีแดง

แพง    ถือกระดาษสีเขียวขาด

โชคดีครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
         ขอบคุณครับ พี่อัศวิน [/size]

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณ...ท่านพี่อัศวินมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal