เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากความหอม...ฝากดาวอังคาร..ปลาย ปลาย  (อ่าน 2943 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ปอดใหญ่ทั้งคู่.....ที่สำคัญดาวอังคารโชว์ไว้ที่ 7 สี...ปลายยก 5 น่ากลัวมาก...
จุดเปลียน...สิบแสนสู้อย่างเดียว...ปลาย ๆ ยังดูว่าอ่อนน้ำอ่อนนมกว่า...

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
Re: ฝากความหอม...ฝากดาวอังคาร..ปลาย ปลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 13:55 »
ครับท่านพี่ความหอม ตามครับ ขอบพระคุณมากครับ  แล้วสท้านฟ้vsบุญหลายล่ะครับท่านชอบใคร ส่วนผมชอบบุญหลายครับ ท่านใดมีความเห็นยังไงช่วยชีแนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D :D

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
Re: ฝากความหอม...ฝากดาวอังคาร..ปลาย ปลาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 14:02 »
สะท้านฟ้าตัวใหญ่ครับ อาจจะต้องคุมน้ำหนักมากกว่า ปลายไม่หมดน่าจะชนะได้
ระวังยางแตกก่อนก็พอแล้ว ตัวใหญ่ทำชัดเจนกว่า

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 15:26 »
คู่สท้านฟ้า vs บุญหลาย....
...สท้านฟ้า...ได้ลอยกว่า...เกมส์ที่ผ่านมาชนะมวยเข่ากระดูกแถวอีสานแข็งโป๊ก..เหนือธรณี..ไม่ธรรมดา
...บุญหลาย...กระดูกดีกว่า..แข้งซ้ายเร็วและหนักน่วงรุนแรง..ในเหนียวนึบ...ชนะมวยหมัดทรหดต่อยไม่โดน..ยังมองว่วเมื่อเจอมวยเข่าในแข็งแก่งใหญ่กว่าอย่างสท้านฟ้า..คงเหนื่อย...ปลาย ปลาย...แพ้เข่า...
...ชอบสท้้านฟ้า...(โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล)

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 16:30 »
ขอบคุณมากนะครับ ท่านพี่คนกาฬสินธุ์ และท่านพี่ ความหอม ที่มาชี้แนะให้พี่น้องชาวเวปบางบอนและตัวผมไดรับทราบ  เคารรพนับถือมากครับ :D

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2013, 22:36 »
รอบแรกของสะท้านฟ้า ผมมีข้อมูลลง FB ชอบสะท้านฟ้ามาก ๆ มวยสงขลา บ้านผม ก้อผ่านมาได้สวยงาม มาครั้งนี้เจอกับบุญหลาย ในความรู้สึกส่วนตัวผมอยากกินข้าวเหนียวส้มตำครับ

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 22:30 »
สะท้านฟ้า.....แก้ทางมาแล้ว
ซ้อมกรุงหนึ่งอาทิตแล้วคับ
แบกตังมาสู้สามกระสอบเป็นอย่างน้อย
หน้าเสื่อมีหลายผืน......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal