เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5624 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่   1     ปิดแดง    เปิดน้ำ       คู่   2    3    4   5   สลับ

ราคา      หู    ไหล่   หัว  คาง 

ช่อง 11  วิถีไทย

คู่   1  2    ขาวแดง     ส้มน้ำเงิน     คู่       3   4    5   สลับ

ราคา    ลาย   ตั้ง    นอน    แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    1    3    4    5       จับหูแดงแดง     จับไหล่น้ำเงิน     คู่    2    สลับ

ราคา     ไม่ถือกระดาษ   กระดาษใบเล็ก    กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3  

คู่    1    3   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน   

คู่      2   4    สลับ

ราคา   จับคางแพง     จับไหล่ขาด

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่      1    2   3   ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก      ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   4   5   ตั้งแดง     ขวางน้ำเงิน

ราคา  ชมพูถูก   เขียวแพง   พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน   

คู่    3    4    5  สลับ   

ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด 

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3  

คู่    1   3    4    5   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน   

คู่         2      สลับ

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด   

ช่อง  11

คู่    1   2    4   5    ปิดแดง      เปิดน้ำเงิน

ราคา   สีเขียวแพง   สีแดงขาด

คู่       3    ถือกระดาษสีเขียวเป็นแดง     ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา     เปิดเสื้อแพง    โบกช้าขาด

ช่อง TGN

คู่   1   2   3    5     เปิดเสื้อเป็นแดง   ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน   

คู่      4   สลับ 

ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3    สายัญต์น้อย  และ  เดชฤทธิ์

ช่อง 11 วิถีไทย    เพชรไชยา   และ  เพชรทวีศักดิ์

ช่อง TGN      พันฤทธิ์  และ เพชรสาเกตุ

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

คนชอบมวย..รอง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

bank

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากครับ

เทพเทวา

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับ

pongthai

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ ท่านอัศวิน มหาชน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal