เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเป้งครับว่าที่มวยรอบเลยครับ  (อ่าน 1748 ครั้ง)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คู่ที  1  ชอบใคร่
คู่ที่  2  ชอบใคร่
          ขอ(เหตุผลด้วยนะครับท่าน)
      ขอขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
Re: ท่านเป้งครับว่าที่มวยรอบเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 08:26 »
คู่ที่ 1 ผมชอบพัฒนา เพราะได้เปรียบรูปร่าง แต่ราคาน่าจะเสมอเหนือธรณี(แต่ผมให้รองพัฒนาไว้ก่อน)
คู่ที่ 2 ต้นๆผมว่าสะท้านฟ้าไปก่อนแน่นอนเพราะได้เปรียบรูปร่าง  แต่ลูกหักล้มและรัดเอวทิ้งของบุญหลายจะมาหลังๆถ้ารูปร่างพอกันกินบุญหลายยาก เข้าสะท้านก่อนราคาดีค่อยออกตัวบุญหลายมาท้ายๆแต่กลัวไม่ทัน
คู่ที่ 3 สิบแสนเมื่อก่อนที่ต่อยมวยรอบผมชอบมากพอๆกับแอ๊ดดำมีลูกบู๊ปอดใหญ่แต่เสียช่วงหลัง เพราะมวยแก้สถานการณ์บนเวทีไม่เป็น(ลูกบู๊ได้แต่เข้ามวยไม่ฉลาด)จะแพ้ดาวอังคารแบบสูสีเพราะสิบแสนแพ้มาหลายไฟต์ก็หวังจะมากู้ชื่อเหมือนกัน
คู่ที่ 4 สิงห์พยัคฆ์ น่าจะได้กำลังใจตรงเสียงเชียร์ รอดูระหว่างยกต้องมีการเช็คเรตติ้งจากกองเชียร์ เพราะเป็นมวยชิงแชมป์130ปอนด์ที่ว่าง แต่ต่วนเป๋ จอมเตะขาไก่มีลูกหักเหลี่ยมคือปัดขามักเข้าตากรรมการช่อง7 คือทีเด็ดของเขาอีกอย่างเป็นมวยที่มีระเบียบวินัยในการซ้อมได้ลูกแข็งแรง มีฮึดตลอด ถ้าสิงห์พยัคฆ์มาดี(ดูกล้ามท้อง และชั่งน้ำหนักก่อนว่าได้ลดไหม ถ้าไม่ได้ลดหรือลดนิดหน่อยแสดงว่าซ้อมตลอด)เข้าสิงห์พยัคฆ์ไว้ก่อนแรกไปก่อนแน่นอนแต่ปลายๆถ้าหนีเหมือนคราวก่อนถึงแพ้เลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal