เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง  (อ่าน 7044 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว - ชิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับช่อง 9, 7 และช่องชุปเปอร์เช็ง

ซิกเดี่ยว

ช่อง 9   คู่      1     ส้มแดง    ขาวน้ำเงิน    คู่     2   3   4  สลับ

ราคา        ลาย   ตั้ง   นอน    แกว่ง

ช่อง 7    ยก   1   2   3    เปิดแดง    ปิดน้ำ   ยก    4    5   สลับ

ราคา    ชูกำปัน       หู      คาง   ไหล่

ซิกอู๋

ช่อง 9     คู่    1      ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่    2   3    4    ตั้งแดง     ขวางน้ำเงิน

ราคา    ชมพูถูก    เขียวแพง   พัดไปมาขาด

ช่อง  7       คู่   1  2  4   5       ปิดเสื้อแดง    เปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      3    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   ซ้ายถือกระดาษหรือจับคางแพง    ขาวถือกระดาษหรือจับคางขาด   

ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง 9    คู่    1   4    ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   2    3    สลับ

ราคา        สีเขียวถูก      สีน้ำเงินแพง    สีแดงขาด

ช่อง 7   คู่    1    4   เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน     คู่     2   3   5       สลับ

ราคา     ซ้ายแพง     ขวาขาด

ซิกชาตรีช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต  

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   6   7   8   ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง    ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา   วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด

คู่      3    4      5    ถือกระดาษสีขาวแดง     ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด 

มวยชอบวันนี้ครับ

ช่อง 9     กิมชอง   และ   ไผ่ตัน

ช่อง 7    สะท้านฟ้า  และ   ดาวอังคาร

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสถานการณ์และสิ่งแวดล้อมพร้อมซิกหน้าตู้ประกอบด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีทุกคนนะครับ รวยๆๆ

bank

• บุคคลทั่วไป

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ขอบคุณมากนะครับ พี่ อัศวิน ติดตามผลงานมาตลอดเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ[/size]

คนรักมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบ

คุณครับบบบบบบบบบบ

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอขอบคุณท่านพี่อัศวินมากๆครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับท่านอัศวิน

nuysak

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุณท่าน อัศวิน ครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ เฮงๆๆๆครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ขอบคุณมากมายคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบท่านอัศวิน 

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณครับท่าน

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากๆครับท่าน

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :D :D
ขอบคุณครับพี่  อัศวิน

เจี๊ยบ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากนะครับ เคารพนับถือท่านพี่อัศวินเสมอ

หมัดมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับพี่  รบกวน มวยเด็ดน่าเล่น ชุปเปอร์เช็ง ด้วยครับ ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal