เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 2223 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  เพชรเอก   อ.ยุทธนา  44.4-1.4    จะแพ้

ไกรเพชร  สวนอาหารปีกไม้  ฝีมือดีเหลี่ยมเชิงดีกว่า

(2)    น้องแน็ต  ส.ทิพวรรณ 39.9 ขาด .1 กก.   จะชนะ

ดวงเพชร  ศิษย์ปู่เตี้ย   40 กก.

(3) สุดเขต  จิตเมืองนนท์  109-1  ครบเครื่อง   จะชนะ   

ตะเภาทอง   ป.เกียรติยิม 105 ขาด 3  ปอนด์

(4) เพชรกาญจนา   ส.รุ่งโรจน์  117.5      จะแพ้

ชีต้า   ป.เพชรน้ำพอง 117.5   เบียดท้ายๆ น่าจะดีกว่า

(5)  ยอดกึกก้อง   ก.เกษานนท์  130.3    ครบเครื่องเบียดท้ายๆน่าจะดีกว่า    จะชนะ   

ยอดทวนทอง  ป.เกียรติยิม 130.9-.6

(6)  เพชรยอดหญิง  ต.สุเทพ 112 ต่อ 4 ปอนด์        จะแพ้

น้องตุ้ม  ส.เพชรไมตรี 117.6 -1.6 เข่าแข็งแรงกระดูกดีแข็งโบ๊ก

(7)  ธนูศึกเล็ก  อ.ขวัญเมือง 123      จะแพ้

ฟ้าสะท้าน   ราชานนท์ 123.5-.5 มวยผู้จัดอาวุธหลากหลายเคยชนะกันมา

(8) สะนุ๊กเกอร์  สอกอสุไหงยิม 138.5   ดีกว่าแถมเป็นมวยหญิงที่ตัวใหญ่ถือว่าเด็ดมาก  จะชนะ

เฌอมาลย์  136.4  ขาด 2.1 ปอนด์

มวยน่าเล่น   
                                          ยอดกึกก้อง    ก.เกษานนท์  ครบเครื่องเบียดท้ายๆดีกว่า  น่าเล่น

ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์  มวยผู้จัดอาวุธหลากหลายเคยชนะกันมา

สนุกเกอร์   สอกอสุไหงยิม ดีกว่าเป็นมวยหญิงที่ตัวใหญ่ถือว่าเด็ดมาก

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   6   7   8   ถือกระดาษสีแดงเป็นแดง    ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา   วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด

คู่      3    4      5    ถือกระดาษสีขาวเป็นแดง     ถือกระดาษสีเขียวเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก     สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด 

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

หมัดมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณ มาๆครับ  ท่านอัศวิน

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ  ครับ  พี่อัศวิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal