เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรกังวาลลุยแหลกสายลับ 7 สี สดเจอเก๋าส์ใครเอาใครอยู่ ?  (อ่าน 4271 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

เพชรกังวาล     ราชานนท์    มวยเข่าในใจเกินร้อยรายนี้  มีชื่อจริงว่า  จิตติพงศ์     เจริญสุข   เป็นนักมวยจาก  อ.เมือง  จ.ร้อยเอ็ด   ถือว่าเป็นขุนพลรุ่นใหม่ของค่ายราชานนท์      มี  นต.วิชัย   ราชานนท์  เป็นหัวหน้าคณะ     ชกประจำในศึกเพชรยินดี    อาทิตย์นี้จะขึ้นเวทีพิสูจน์ความแข็งแกร่งกับยอดฝีมือจอมเก๋าส์  สายลับ    จิตรเมืองนนท์    ซึ่งสมาชิกแฟนตู้รู้จักดี     สดเจอเก๋าส์อีกแล้วครับท่าน      เรามาดูฟอร์มของนักชกทั้งคู่กันหน่อยนะครับ        3  ฟอร์มหลังของเพชรกังวาล   แพ้ฟ้าสีทอง   พ.ธนพันธ์  ลพน.   แพ้พันธุ์พยัคฆ์   โคกชะงาย  ชุมพร   ล่าสุดแพ้น็อคยก 2  เดอะเล็ก   ว.สังข์ประไพ   30   พ.ค.  55  รดน.        3  ฟอร์มหลังของสายลับ   แพ้น็อกยก  3   ศรทอง   ส.ยิ่งเจริญการช่าง    7  สี     แพ้ฟ้าสยาม   ดาบรันสารคาม  7  สี      ล่าสุดชนะเดชพิทักษ์   ส.รัตนกุล   9  พ.ย.  55  สกลนคร        ผมชอบมวยเข่าดอย่างเพชรกังวาลครับ  ท่านชอบใครเชิญแสดงทัศนะได้เต็มที่เลยครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
อาทิตย์นี้ชอบตัวนี้ครับ.......

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มวยคู้นี้ฟอมพอๆกันแต่ผมชอบสายลับเก๋ากวาความเก๋าหน้าจะช้วยได้ครับท่าน

ไฟหนาว

http://][/img]
นต. วิชัย       ราชานนท์    พร้อมนักมวยในสังกัด     รวมทั้งเทรนเน่อร์ทั้งหมด      กับความภูมิใจในเกียรติยศชื่อเสียงที่ได้รับ คือ ค่ายมวยมาตรฐานยอดเยี่ยม      ราชานนท์  ค่ายมวยที่เซียนมวยให้การยอมรับนับถือ      อาทิตย์นี้เราคงได้พิสูจน์กันว่า  เพชรกังวาล....จะกลับมาดังลั่นสนั่นจอตู้  7  สีได้หรือไม่        ทั้งหมดนี้แค่ความคิดเห็นส่วนตัวของผม   ท่านล่ะคิดยังงัยบอกที

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ชอบสายลับนะท่าน 123มีหมัด 4 ไล่เกาะตีเข่าสลับศอก 5 ออกลูกฉลาด
สายลับต่อยประจำที่นี่ มาคราวนี้ขอแจ้งเกิด

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ขอเข้าตัวใหญ่ก่อนก็แล้วกันครับ

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
สายลับ มาครั้งนี้ต้องชนะอย่างเดียวครับ (แพ้อีกก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว)

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ผมคิดอย่างท่านไพโรจน์ครับ

ผู้หวังดี

• มวยใหม่
  • **
สายลับ คนบ้านเดียวกันกับผม วิ่งผ่านหน้าบ้านผมทุกวัน
แนะให้เล่นฝ่ายตรงข้าม ยาวๆ

ไฟหนาว

สายลับ     จิตรเมืองนนท์     ชกกับ กวางเงิน     ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง     ที่  7  สีวันนั้น...สายลับตกเป็นรองใน  3  ยกแรก      ส่วนใหญ่จะชกกันวงนอก  มีแลกเตะกันแทบทุกยก    เกมส์วันนั้นกวางเงินได้เปรียบเสียงเชียร์   และก็ออกอาวุธได้จะแจ้งมากกว่าราคาจึงเป็นต่อตลอด     แต่เหตุการณ์พลิกผันเลยต้องชิงดำกันในยกสุดท้าย      สายลับเตะซ้ายเข้าลำตัวกวางเงินอย่างจัง(ดังภาพ)    ครบยกสายลับเลยชนะคะแนนไปแบบเส้นยาแดงผ่าแปด      อาทิตย์นี้เจอมวยเข่าอย่างเพชรกังวาล        หากต้านอยู่ชนะครับ  แต่ถ้าต้านลูกบ้าไม่ไหว..คนเล่นสายลับไว้ได้จ่ายตังค์แน่...แค่มุมมองของผม       ดีครับเข้ามาร่วมแสดงความคิดเห็นเยอะๆเพื่อประกอบการตัดสินใจอีกที   ไฟหนาวชอบสด....  ท่านชอบเก๋าส์เราไม่ว่ากัน

ผู้หวังดี

• มวยใหม่
  • **
วันนั้นสายลับชกกับกวางเงิน ที่เวทีมวยดีวิถีำทยนะคัฟ ไม่ช่ช่อง 7 สี นะคัฟท่านผู้รู้

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ      ขออภัยด้วยเด๊อ     ถูกแล้วครับสายลับชกกับกวางเงินที่  NBT       สำหรับภาพนี้   สายลับขณะพักยกให้น้ำ เทรนเน่อร์ - พี่เลี้ยงช่วยกันติวเข้มด้วยความเคร่งเครียด  ก่อนพลิกชนะกวางเงินชนิดหืดขึ้นคอ      เจอมวยเข่าอาทิตย์นี้ดูดีๆครับ      หากสายลับไม่หมด..ตัวเดียว          แต่ถ้าหมดเตรียมจ่ายตังค์ได้เลยครับ      แค่มุมมองส่วนตัว  ท่านล่ะคิดยังงัยละหือ...

danai

• บุคคลทั่วไป
หน้าจะเอาอยู่ :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal