เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉียบขาด ฟัด เอ๊กซ์ตร้า...หน 4..มีหวังซัดกันไฟแล่บตู้ คู่ 1 ช่อง 3 !!  (อ่าน 3419 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                              http://][/img]
คาใจกันไม่รู้จักหยุดรู้จักหย่อน       บอกก่อนนะผมไม่เคยดูคู่นี้ชกกันแม้แต่ครั้งเดียว      เพราะทั้งคู่อัดกันทุกครั้งต้องเวทีมาตรฐานเท่านั้น      ข่าวว่าจัดหนักกันมา  3  ครั้ง     แพ้ชนะกันกิ๊กสุดท้ายทุกที      อย่างนี้มันต้องเจอกันใหม่       สถิติการชกกันเฉพาะคู่นี้ 3  ครั้ง[/color]ครั้งที่  1  เฉียบขาดแพ้คะแนน   ที่  ลพน.  เมื่อวันที่  28  ก.ย.  55    พิกัด   104  ป.
ครั้งที่  2  เฉียบขาดแพ้คะแนน   ที่  ลพน.  เมื่อวันที่  30  ต.ค.  55   พิกัด   104   ป.
ครั้งที่  3  เฉียบขาดชนะคะแนน  ที่  รดน.  เมื่อวันที่   3  ธ.ค.  55     พิกัด  104   ป.
เอ้าท่านใดที่ไปดูในเวทีช่วยกรุณาเล่าให้ผมและสมาชิกที่คลิกเข้ามาอ่านฟังหน่อยว่า    ที่ชกกันจะเป็นจะตายถึง  3  ครั้ง  3  คราเนี้ยะ  เกมแต่ละครั้งเป็นอย่างไร    แล้วบอกหน่อยว่าหนนี้ใครน่าจะชนะครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เปรียบเทียบฟอร์มการชกจากมวยดีทีสปอร์ตแล้ว ลูกเตะของเฉียบขาดยังไม่เข้าเท่าที่ควรแลกเข่าดอกต่อดอกแล้วเอ็กซ์ตร้าได้เปรียบนิด แต่น่าเสื่อของจ่าตุ๊ก็ใช้ได้แต่คิดว่าคู่นี้ชนะกันแบบสูสีอีกครั้ง ชนะกันที่ชิงดำ

ไฟหนาว

http://][/img]

หมาน้อย   อุดร      หรือ  ภุชงค์       กิจขยัน    นายใหญ่แค็มป์  ส.ศิริลักษณ์    บอกว่าไฟต์นี้เอ็กซ์ตร้า      ส.ศิริลักษณ์  ฟิตซ้อมเยี่ยม  นักมวยมีความมั่นใจ  ขยันซ้อม  กระตือรือร้นในการที่จะเป็นมวยดังอย่างมาก      ตนเองก็มั่นใจเช่นกันว่าเอ็กซ์ตร้าจะไม่สร้างความผิดหวังให้กับกองเชียร์แน่นอน        ขอบคุณข้อมูลท่านเป้ง ปากน้ำ ครับ      ส่วนท่านที่ได้ชมคู่นี้ชกกันสดๆในเวที อย่าลืมเข้ามาเล่าให้ฟังนะ     เชิญครับ

ไฟหนาว

นักมวยผ่านการชั่งน้ำหนักแล้วครับ    เฉียบขาดมา นน. ขาด ไป .4   ป.   ส่วนเอ็กซ์ตร้า  นน.เกินไป .4  ป.     คู่คี่สูสีมากครับ   แต่ข่าวว่าชกกันล่าสุดที่  รดน.  เฉียบขาด   ป.พงษ์สว่างชนะขาด  ด้วยลูกรัดมัดตีแล้วหมุน      ชกกันวันนี้น่าคิดครับ      หมาน้อย      อุดร  คงแก้เกมมาแล้ว     ผมตัดสินใจว่าจะนั่งดูก่อน  3  ยกครับ      เพราะยังงัยเกมเบียดแน่      เข้าตาเมื่อไหร่เล่นเมื่อนั้น      แต่ผมชอบการทำมวยของหมาน้อยครับ   คงอยู่ข้าง....เอ็กซ์ตร้า    ส.ศิริลักษณ์  ครับ เอาใหญ่ไว้ก่อน..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal