เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จ้าวอินทรีย์เด็ดดีที่เข่าในมวยไฟเตอร์เจอ ลมหวล..ชวนให้คิด ?  (อ่าน 2860 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                            http://][/img]
ไฟต์นี้เจอกระดูกชิ้นโต     ลมหวล     ลูกไทวา  6  (ศิษย์ลมหนาว)    จ้าวอินทรีย์มวยดังจากใต้     บอกตรงๆว่าผมยังไม่มั่นใจว่าจะเอาชนะลมหวลได้        ลมหวลผ่านเบอร์ใหญ่ๆมาเยอะ   ชกเดิมพันมานับครั้งไม่ถ้วน     แถบชายฝั่งทะเลตะวันออกหาตัวจับยาก        ข่าวว่าเป็นมวยเข่าอาชีพ       อาทิตย์ดูกันให้เต็มตาครับ      จ้าวอินทรีย์คนนี้ของจริง หรือแค่มวยโปรโมต ค่ายมวยยอดเยี่ยม  7  สี...เกียรติเจริญชัย        ท่านคิดยังงัยบ้าง อ่านแล้วคันไม้คันมือ  โพสต์ได้เลย เพื่อสมาชิกเราจะได้ตัดสินใจได้งัยครับ...

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
  นั่นมันเป็นความคิดของเราครับท่านไฟหนาว  ดูตามรูปมวยใครๆก็บอก  ลมหวล  ดีกว่า  แต่เจอมาหลายอาทิตย์  มวยตัวเต็งมายอมเอาท้ายๆครับ (หมด)  คิดดูว่ากระดูก - ประสบการณ์ห่างกันขนาดนี้ต่อยกันได้ไง ถ้าไม่มีอะไรดี   เป็นรองน่ารองครับ   (ความเห็นส่วนตัวครับ)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านไฟหนาว   ท่านไทบึงกาฬ    ผมว่าไม่มีอะไรหรอกครับคิดในแง้ดืๆบ้างก็ได้
คำว่า  (กระแสมวย)  ทุกท่านก็รู้   รู้มากแพ้มากนะครับท่าน 5555555

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ลมหวล ลูกไทวา 6 (ศิษย์ลมหนาว) 117 ป.
แพ้คะแนน แสน ก.สกุลเชื้อ
ชนะน็อก3 มังกรหยก ศักดิ์วรพงษ์
ชนะคะแนน เทพพิทักษ์ แสงจันทร์ขอนแก่น

จะแพ้
จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย (ธนภัทรค้าไม้) 117 ป.
ชนะน็อก1 เมืองเอก ทนายมิเชล
ชนะคะแนน ชายสอง เทศบาลเมืองตรัง
ชนะน็อก4 หยกเพชร ส.รวมพล

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ผมเคยเห็นฟอร์มการชกมาแล้วทั้งคู่ระหว่างลมหวล-แสน และระหว่างจ้าวอินทรีย์-หยกเพชร วันนั้นลมหวล เริ่มเห็นทางแพ้ตอนปลาย ๆ และวันนั้นของจ้าวอินทรีย์ แรก ๆ เป็นรองมาตลอด แต่พอถึงยกสี่เข้าจับตีจนน็อค ไฟท์นั้นของเจ้าอินทรีย์ ม้นติดตาผมมาก ในใจยังคิดว่า เอ๊ะ...มงคล มันเอามวยตัวนี้มาจากไหน ทำไมมันเก่งขนาดนี้..?จ้าวอินทรีย์ ตัวนี้แข็งแกร่ง ไหวพริบดี ช่วงชิงจังหวะ การออกอาวุธได้รวดเร็วและรุนแรง เป็นมวยเข่าที่ไม่กลัวเข่า
สรุปแล้วมวยคู่นี้ใครดีใครอยู่ ใครหมดก่อน จบ (และมวยค่ายนี้น้ำเลี้ยงดีมากๆ เพราะลูกพี่ใหญ่ใจอันดามัน)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal