เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ  (อ่าน 25889 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรี วันมีภารกิจงานต้องปฏิบัติครับ

ช่อง    T  สปอร์ต  และ ช่อง 5 ครับ

ช่อง    T  สปอร์ต 

ส่งเป็นคู่      ทุกคู่  ใส่หมวกสีเขียวเป็นแดง    ใส่หมวกสีขาวเป็นน้ำเงิน

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

ช่อง 5 ครับ

ทุกคู่    ซ้ายจับไหล่เป็นแดง         ขาวจับไหล่เป็นน้ำเงิน

ราคา   ใส่หมวกขาวแพง     ใส่หมวกเขียวขาด

มวยน่าเล่นวันนี้ช่องทีสปอร์ต

คู่ที่ 1  ฟาอีส       คู่ชกมาแทนไม่เคยเห็นฟอร์มการชก

2  เพชรอุดรดร   ชื่อค่ายได้เปรียบมองว่าดีกว่า

3 เด่นสุรินทร์  เก๋าเกม

4 (คู่เอก)   อัปบาส    ลูกสวน    น่าเล่น เข่าในแข็งแกร่ง

5 (คู่สำรอง)  สิงห์ทอง

ช่อง  5   คู่ที่ 1  สตีฟ  จิตนิยม  น่าเล่น

คู่ที่ 2  โรเล็ก  บู้สู้ลุยแหลก

แค่ทัศนะนะครับเพื่อดูประกอบการเล่นอย่าเชื่อให้มากต้องดูองค์ประกอบและซิกหน้าตู้ด้วย

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน  ได้น้อยดีกว่าเสีย  ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดี โชคดีครับ

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
Re: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 22:01 »
thank you

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
Re: ซิกมวยชาตรีรอบดึก ช่อง T สปอร์ตและช่อง 5 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 22:57 »
ขอบคุนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal