เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย เก่งจริงหรือแค่มวยโปรโมต !!  (อ่าน 4249 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                        http://][/img]
ศิษย์รุ่นใหม่ของ    โกเกียรตินายหัวจากสตูล...    จ้าวอินทรีย์     เกียรติเจริญชัย  ข่าวว่าเป็นมวยไฟเตอร์ เข่าทะลุทลวง    เจอจอมเดิมพันริมฝั่งทะเลตะวันออกอย่าง  ลมหวล       ลูกไทวา  6..   วันนี้ถ้าผ่านได้..ผมน้อมรับครับว่า..สุดยอด..     กลัวว่าเจอของจริงอย่างลมหวลแล้วจะไปไม่เป็นเท่านั้น..     เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวครับ

จ้าวอินทรีย์        เกียรติเจริญชัย        เก่งจริง..หรือแค่มวยโปรโมต..    อย่าลืม  ! ติดตามพิสูจน์กันวันนี้ที่  7  สีทีวีละคร

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
วันนี้....ผมจะรองจ้าวอินทรีย์ ครับ (เหตุผล เพราะน่ารองครับ)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมขอชึ้แนะคนสองเลครับว่ามวยคู่นี้รองสองข้างดีก่าวครับ  แดงต่อ  5/4 รอง   น้ำต่อ  5/3  รอง
ใคร่ชนะเราก็ได้ตาง   555555

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
มวยมีแพ้-ชนะได้ครับ

ลมหวล ได้กระดูกเก๋าเกมจริง ล่าสุดแพ้แสน โดนอัดหนักๆมียุบเหมือนกัน

จ้าวอินทรีย์ ได้สภาพร่างกายสดกว่า ช่วงหลังชนะตลอด น่าลุ้นกว่าเยอะ

มวยจะดังได้ต้องกล้าเจอมวยตัวที่ดีกว่า.....

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
เรตคาดการณ์7สี ล่วงหน้า
1.จ้าวอินทรีย์ เสมอ
2.เพชรกังวาน 10/9
3.ขวัญ  5/4 (ชอบ)
4.ทวน  10/9
wiratbunmakmee

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal