เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือเทพ เกียรติเจริญชัย...เสือร้ายที่จ้องขย้ำเหยื่อ 7 สี !!  (อ่าน 5910 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
     http://][/img]
เปลี่ยนชื่อใหม่คืนฟอร์มเก่งขึ้นมาอย่างเหลือเชื่อ    จากก้องไกร...ไอ้เงาะป่าซาไกใช้ชื่อใหม่..เสือเทพ.. ล่าสุดถล่มเอาจงรักษ์   ส.บุญครอง (ฝนจางชลบุรี) ชักตาตั้งคาคอกไปในยกที่  3  ที่เวที  7  สีนี้แหละครับ     เล่นเอาโกเกียรติมือเคล็ดเพราะนับตังค์ไม่หวาดไม่ไหว  โดยเฉพาะที่โกแทงเรตไว้..สรุปว่ารวยจนตาลาย       ไอ้ซาไกก็สุดปลื้มที่ระเบิดฟอร์มตัวเองได้อร่อยเหาะ       ได้รับติ๊บก้อนโตเป็นบ้านหนึ่งหลัง  ทำให้ชวิตครอบครัวสบายได้ในพริบตา      ไฟต์นี้เจอกับราชาน็อคเอ๊าท์อย่าง  วีรชน     ท.เทพสุทิน    ดุเดือดเลือดพล่านแน่       ผมมองว่ามวยอย่างวีรชน  เสือเทพไม่กลัว     วีรชนมีทีเด็ดทีขาดที่เตะขาต่อยหมัด       ส่วนเสือเทพครบเครื่องต้มยำ    ไฟต์นี้อาจจะเป็นไฟต์แรกของวีรชนที่โดนหามลงเวทีก็ได้ใครจะไปรู้       ผมอาจจะมองที่เสือเทพกำลังใจดีเยี่ยม    กระหายในชัยชนะ    มีความมุ่งมั่นในเกมสูง    เรื่องที่เสือเทพจะโดนหมัดวีรชนหล่นคาเวทีง่ายๆ เหมือนเหยื่อรายอื่นๆคงยากหน่อยครับ       แค่ความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้น    หมัดมวยพลิกได้แค่หันไปต่อรอง..     ท่านเล่าครับคิดอย่างไรช่วยกันวิจารณ์ด้วย     ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ของทุกท่านที่คลิกเข้ามาหาข้อมูล    เชิญครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมจะเข้าวีรชนก่อน  3 ยกไม่มีนับออกตัว55555

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ท่านไฟหนาวครับ มีรูปภาพของวีระชนไหมครับ

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
เท่าที่ได้ข่าวมา(เพื่อน) เขาติวเข็มไอ้ดอกไม้แดง นะครับ  *โกเกียรติ*มา2ตัว

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ใครน๊อคใครคู่นี้น่าจะมีนับมีน๊อค
http://www.bugaboo.tv/watch/33603

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมดูแล้วว่าเสือไม่รอดแน่ครับท่าน

คนชอบเล่น

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมชอบวีรชนครับ..วันนั้นผมว่าจงรักษ์ประมาดเกินไปครับ..

ไฟหนาว

http://][/img]
วีรชน     ท.เทพสุทิน
(ส.คำสิงห์)  ไอ้หมัดตลุมพุก   นักชกอันตรายที่ใครๆพากันขยาด    นี่แหละคู่ขกของ  ไอ้เงาะป่าซาไก   เสือเทพ     เกียรติเจริญชัย         
ใครจะโดนหามลงเวทีอาทิตย์นี้รู้แน่..      ยังงัยผมยังมั่นใจว่า..เสือเทพยืนได้   แต่คนที่หงายท้อง...คงไม่ต้องบอกนะครับ    ท่านคิดยังงัยบอกหน่อยนะ..นะ..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ผมชอบเสือเทพมากกว่าครับ.....ไม่แน่อาทิตย์อาจจะมีขำๆให้ดูกันอีกครับผม.....

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
เสือเทพชนะเพราะ จงรักษ์ ไม่ตั้งกร์าดประมาทมากเกินไป(หรือเจตนาไม่ตั้งกร์าด)เพราะตามปกติแล้วชกกับมวยหมัดต้องระวังกว่านี้
ไฟต์นี้เจอของจริง วีระชน ทุกราคาทุกท่าน

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ขอบพระคุณอย่างสูงครับท่านไฟหนาวที่เอารูปวีระชนมาให้สมาวิกในเว็บดูครับ เห็นรูปแล้วผมมั่นใจวีระชนครับ

ไฟหนาว

http://]
ไม่ได้โม้..สมรักษ์     คำสิงห์  สวมกอดภรรยาด้วยความดีใจหลังจากชกล้างตากับจอดโหดอีกครั้ง    ซึ่งไฟต์นี้สมรักษ์โชว์ฟอร์มขั้นเทพ  อาศัยฝีมือและชั้นเชิงเอาชนะคะแนน จอมโหดไปขาดลอย  พร้อมงาบเงินเดิมพันเกือบ  7  ล้านบาท        วันอาทิตย์นี้สมรักษ์ยืนยันว่า..วีรชน      ท.เทพสุทิน    คุณภาพคับแก้วแน่นอน,,,ลุ้นไปเลย..วีรชนเด็กผมตัวนี้..เก่งกว่าผมซะอีก...แหมสมกับเป็นโม้อมตะจริงๆนะพ่อคู้น  !!       ส่วนตัวผมชอบไอ้เงาะป่าดอกไม้ทัดหูสีแดงครับ    ท่านล่ะว่างัยกัน

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
อ้างถึง
ผมชอบเสือเทพมากกว่าครับ.....ไม่แน่อาทิตย์อาจจะมีขำๆให้ดูกันอีกครับผม.....
มีขำๆจริงๆครับท่าน สำหรับเจ้าเสือเทพ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal