เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มอง เสือเทพ(วอ.พะยูน)  (อ่าน 4106 ครั้ง)

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
มอง เสือเทพ(วอ.พะยูน)
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 19:52 »
เสือเทพ หรือไอ้เงาะสตูล มาเที่ยวนี้รับรองว่าเต็ม100% มีการล้างเครื่องวางสูบใหม่ แถมดวงค่ายกำลังรุ่ง มีความมั่นใจในตัวเองสูง ข้อมูลจากทีมงาน ชล ณครหาดใหญ่ กล่าว

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
Re: มอง เสือเทพ(วอ.พะยูน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 21:02 »
ผมหนึ่งเสียงครับท่าน เณร สงขลาที่ชอบวีระชน

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 10:56 »
เสือเทพไม่มีทางที่จะชนะวีระชนได้  พึ่งจะออกตู้ช่อง7 ชนะแค่ จงรักษ์ ส.บุญครอง ไฟว์เดียวและจะมาเจอกับวีระชน  มันเร็วเกินไปครับ  ใครไม่เชื่อก็ค่อยดูกัน

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:22 »
ชอบก็ตาม ไม่ชอบก็สวนครับ มวยมีแค่2ตัว ผม วอ.พะยูน ลงกระแสและข้อมูลก่อนชกครับ หลายคนในเวปนี้รู้จักผมดี อาธิเช่น อ....หรือ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:27 »
อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจ จัดหนัก นะครับ น้อง ๆ มวยยังไม่ขึ้นเวทีครับ ยังพอมีเวลาเจาะข้อมูล หาข้อมูลกันดี ๆ นะครับ วีรชน เป็นต่อแหละครับ ดีแล้ว ...อาทิตย์ก่อนเที่ยงน่าจะมีอะไรดีๆ มากกว่านี้ครับ

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:48 »
หลายข้อมูลหลายคนส่ง   การพนันมีได้ก็ย่อมมีเสียคับ    รองทุกราคาคับ SueaThep  คู่3  ทีวีสีอาทิตนี้

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 12:52 »
กระเด็นถนนมีให้เดิน ล็อกมีให้ยืน555น่าขำครับ ช่วงนี้น้อยครั้งที่ผมจะลงครับ ขอถามท่านผู้รู้หน่อย ตู้ใหญ่ๆทางใต้ มีกี่ตู้ ที่ไหนบ้าง กระแสมวยใต้จ้าวไหนเป็นคนส่งราคาเรต555 มะพร้าวก็คือมะพร้าวผ่าตอนไหนน้ำก็

ต้อม เจียงฮาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 13:29 »
วีระชนอย่าออกอาการเสือให้เห็นเเล้วกัน  ไม่งั้นโดนพายุเเน่  จงรักษ์ ก็โดนไป1รายเเล้วคับ
1ความคิดเห็น จากคนขี้เล่นด้วยกันคับ

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 15:46 »
กองเชียร์  เจ้าซาไก ยังไงก็ฝากเชียร์ด้วยครับ

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 22:35 »
รู้-จัก-เห็น-พลาด-ประจำ-ชิน

อั๋น ระนอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 02:56 »
คุณ วอ พะยูนครับ ผมไม่รู้นะครับว่าตู้ใหญ่ๆทางใต้มีกี่ตู้  คนใต้เค้าเล่นมวยแบบไม่เป็นทางการ (แต่เล่นหนัก)บางคนขายสวนยางมาเล่นเลยก็ว่าได้  และคนใต้ชอบมวยเป็นชีวิตจิตใจ ผมกล้าพูดว่ามากที่สุดในเมืองไทยเลยก็ว่าได้ โปรโมเตอร์ท่านใดที่เคยมาจัดมวยภูธรที่ภาคใต้ทุกคน ได้เงินค่าผ่านประตูไม่ต่ำกว่าล้านครับ
1หรือ2ล้านกว่าๆโดยประมาน การันตีได้เลยว่าครับคนใต้ไม่กลัวเสียไม่ว่าจะเล่นตู้ไหน กลัวแต่ว่าจะไม่ได้เล่นมากกว่า  ผมท้าให้คุณลองมาเล่นมวยที่ภาคใต้ดู คุณกล้ามั้ย

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 05:48 »
เป็นกำลังใจให้ท่าน วอ.พะยูนครับ

ท่านอั๋น ระนอง  ไม่ต้องไปท้าท่าน วอ.พะยูนหรอกครับ

ท่านเป็นคนด้ามขวานเหมือนท่านนั่นแหละ คนบางบอนเขานับถือกันทั้งบาง

วันไหนที่ท่าน วอ.พะยูน มีข้อมูล เรามีความสุขกันทั้งบางเหมือนกัน

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 08:20 »
รู้ไม่จริง รู้ไม่ลึก สืบไม่ถึง อย่ามาใบ้หวยเลยครับ สงสารผู้เสพเค้า หลงกระแสเปล่า ๆ ในบางบอนเราคนเก่งหลายคน ที่เชื่อถือได้ ..ค้นหากันเอาเองครับ ผมไม่อยากแนะนำ เพราะคนเก่าๆ เรารู้กัน เคารพนับถือกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน หรือในบางครั้งเรามีข้อมูลดี ๆ ก้อไม่อยากมาลงให้ขัดใจกัน  (ดั่งเช่น ฉะนี้แหละ) ใครงง... ก้อปล่อยให้เขางง..ไป  ใช่ไหมน้อง วอ.

วอ.พะยูน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 10:18 »
อย่ามาท้าเลยน้องชายพี่คือคนด้ามขวานครับ สืบไห้ลึก รู้ไห้จริง แล้วเราค่อยคุยกัน หน้าใหม่ทั้งนั้น คนเก่าแก่ในเวปเหลือน้อยแล้วครับที่จะมาลงข้อมูล...เพราะมันน่าเบื่ออย่างนี้แหละครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
เสือเทพ ชื่อชั้นกระดูก กับ วีระชน ใครดีกว่า คะพี่ๆ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 19:48 »
ชื่อชั้น กระดูกเสือเทพ กับ วีระชน ใครดีกว่าคะพี่ๆ พี่เณร  สงขลา[[/color]/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal