เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่  (อ่าน 1971 ครั้ง)

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
คู่
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 15:08 »
คู่ที่1ใครๆมองว่า ขุนพันธ์ สบาย  ขุนพันธ์ไม่ได้ชกหลายเดือนแรงหมอได้ มากยก
 ขาวผ่องเล็ก ถึงแพ้แต่มีคิวชกตลอด (ที่แพ้ตัวเล็กกว่าคู่ชก-ล่าสุด) มุมมองของผมถ้าขาวผ่องเล็กเป็นรองก็รองไว้ก่อน*ชนะได้ครับ    แค่ความคิดผมนะครับ (ที่ผมเขียนผมก็เล่นครับ ไม่ได้มาเขียนเอามันครับ) เราชนะก็รับตังครับ *แพ้ก็รับตังครับ*กิน2ข้าง* เล่นมวยต้องดูวิทีชกด้วยครับได้น้อยดีกว่าเสียครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
Re: คู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 19:43 »

ครับผม  เห็นด้วย  เราเล่นพนัน เราเล่นเพื่อเอาเงินเข้ากระเป๋า
เรื่องแพ้ ชนะ ว่ากันอีกที
ที่สำคัญเราต่างคนต่างมาที่นี่ ก็เพื่อมาหาข้อมูล ให้ทรรศนะ มุมมอง บ้างในบางโอกาส
ส่วนแนวทางการเล่น ก็ขึ้นอยู่กับแต่ละบุคคล
เงื่อนไขเปลี่ยน อะไรๆก็เปลี่ยน 
ดังนั้น อย่าติดยึดครับ มันพลอยแต่จะเสียเรื่องของการพนันขันต่อ

เจ็ดสีราคาเรตเปิดประมาณ  5/2  3/1  อย่าไปรอง
ราคาแตกต่างจากนี้ รองไปเถอะ ยังไงก็ได้ตังค์ ซื้อ- ขายเอาครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal