เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 4874 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่   1     เปิดแดง    ปิดน้ำ       คู่    2    3    4   5   สลับ

ราคา      หู      คาง   หัว   ไหล่

ช่อง 11  วิถีไทย

ทุกคู่       เขียวแดง     ส้มน้ำเงิน     

ราคา       ตั้ง    นอน    แกว่ง

ช่อง TGN

คู่    1    2       จับไหล่แดง     จับหูน้ำเงิน     คู่    3    4    5    สลับ

ราคา     ไม่ถือกระดาษ   กระดาษใบเล็ก    กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่    1   2   3       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่       4  5    สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

ทุก คู่         เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

ราคา     ตรงถูก      ขวางแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน

คู่    3    4    5  สลับ

ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด 

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่    1   2   ซ้ายแดง    ขวาน้ำเงิน

ราคา  ปิดเสื้อถูก   เปิดเสื้อแพง   จับหัวขาด

คู่    3   4   5     ปิดแดง     เปิดน้ำเงิน

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด

ช่อง  11

ทุกคู่   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง     ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา   สีเขียวถูก     สีแดงแพง    สีน้ำเงินขาด

ช่อง TGN

คู่   1   2   3    5     ปิดเสื้อเป็นแดง      เปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน 

คู่      4   สลับ 

ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3    สิงห์ดำ  และ สี่มนุษย์

ช่อง 11 วิถีไทย   เพชรชาติชาย  และ  ปิ่นทอง

ช่อง TGN    คมเพชร  และ  โชคพิชิต 

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ โชคดีครับ

pongthai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากๆๆ ครับท่าน

tee531nun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
หายไปหลายวันเลยนะคับ  ขอบคุณมากคับ ;) ;)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบคุณครับ

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆนะครับพี่อัศวิน :) :) :) :) :)

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณมากๆๆ

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ขอบคุณ พี่อัศวินมากๆๆ ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal