เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าพยัพ-แปดแสนเล็ก เช็คที่หัวใจใครโตกว่ากว่า ???  (อ่าน 4331 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                http://]] [/img][/img] http://]][/img][/img]

ฟ้าพยัพ     ควายทองยิม     3  ฟอร์มหลังมีดังนี้ 
-   ชนะน็อคยก  4   ตี๋เล็ก      ช.เที่ยงธรรม     ช่อง  7   128  ป.
-   แพ้คะแนน         เรือเอก    ท.เทพสุทิน       ช่อง  7   129.1  ป.  ลด  .1  ป.
-   ชนะน็อคยก  4   เพชรจริง  เอฟเอกรุ๊ป        ช่อง  7   23  ธ.ค. 55    129 ป.

แปดแสนเล็ก     ราชานนท์ (ส.สุมาลี)     3   ฟอร์มหลังมีดังนี้
-   แพ้คะแนน     ชัยชนะ      แครี่บอย     ช่อง  9   127  ป.
-   แพ้คะแนน     แจ็คพอต   ศิษย์ผู้การไซเตส      ช่อง  9   127  ป.
-   ชนะคะแนน    ชัยชนะ     แครี่บอย       รดน.   1 พ.ย. 55   131.5  ลด   .5  ป.

ชกกันที่ช่อง  7  สี วันนี้ในพิกัด   129   ป.     ในมุมมองของผม(ส่วนตัวนะขอบอก)  ผมว่าฟ้าพยัพได้เปรียบครับ  เพราะชกในบ้านของตัวเอง      สิ่งแวดล้อมเป็นใจ กองเชียร์เยอะ   น้ำหน้กที่ชกเป็นของฟ้าพยัพ     ลูกหนักหน่วงรุนแรงก็ดีกว่า   มวยทรงอย่างแปดแสนเล็กฟ้าพยัพไม่กลัว           แปดแสนเล็กนั้นมีสไตล์การชกคล้ายกับฟ้าพยัพคือเจาะยางขว้างกระจก    วงในพอมี        ที่ผมเคยดูแปดแสนเล็กชกออกตู้  2-3 ครั้ง  ไม่ติดตา ดูว่าไม่เท่าไหร่  แต่จิตใจก็ต้องยอมรับว่าสู้บู๊ดี        สรุปแล้ว...  ผมชอบความห้าว    ความใจถึง  กล้าแลกกล้าวัด   ทีต่อทีมีลุ้นทุกช็อต..ของ ฟ้าพยัพ     ควายทองยิม    วันนี้น่าจะได้รับการชูมือครับพี่น้อง       ท่านคิดยังงัยเชิญได้เลย    ผิดถูกไม่ว่า.. เพื่อช่วยกันให้ข้อมูลที่ชัดเจนแก่สมาชิกนำไปใช้ต่อสู้หน้าตู้วันนี้ครับ
หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง             มีโอกาสพลิกล็อคได้เสมอ            อย่าเชื่อผมเต็มร้อยเด๊อจนกว่าจะได้ดูด้วยตาของท่านเอง            แต่สิ่งที่ผมให้ท่านชัดเจนคือความจริงใจ..ครับผม..   

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ฟ้าพยัพ-แปดแสนเล็ก เช็คที่หัวใจใครโตกว่ากว่า ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 04:34 »
ฟ้าพยัพ เคยเห็น แต่วันก่อนนั้นแพ้ ใครนะคะ วันนี้เล่นได้นะคะพี่

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
Re: ฟ้าพยัพ-แปดแสนเล็ก เช็คที่หัวใจใครโตกว่ากว่า ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 04:48 »
แพ้เรือเอก ครับ ฟ้าพายับ แพ้มวยฝีมือ

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 06:23 »
สิบแสน ยังแพ้  แค่แปดแสนจะชนะหรือครับท่าน

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 07:16 »
ใครแพ้สิบแสนคะพี่

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 07:19 »
วันนี้ผมชอบฟ้าพยัพ ครับ วันนี้เฮีย...แกแจกอังเปาครับ....

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 09:07 »
ฟ้าพยัพชนะคู่ชกวันนั้น เพราะคู่ชกจ้องทิ้งตัวนะถ้าคู่ต่อชกมาสู้คงแพ้ไปแล้วเพราะใจรั่วเหลือเกิน และวันนั้นทีมงานสั่งให้วิ่งกลับค่ายข้อหาหมั่นไส่เสริมหัวใจไปในตัว คงรับบทเรียนแล้ววันนี้น่าจะลุยเต็มที่..

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 09:37 »
ชื่นชมพี่ๆ ที่มีข้อมูลดีๆ มาเล่าสู่กันฟัง หนูได้พลอยฟ้าพลอยฝนไปด้วย แล้วที่บอกว่าคุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้า ให้กลับไปหน้าเดิม ยังไงมีไรอยู่ดีๆ หรือพี่ๆ ตอบให้หายข้องใจด้วยคะ[/size][/color][/color]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal