เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: บุหรี่ซองใหม่เอาใจคนโสด !!  (อ่าน 3275 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
บุหรี่ซองใหม่เอาใจคนโสด !!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 09:57 »
                                          http://][/img]
ไม่มีอะไรครับแค่อยากถามแฟนๆที่มักบุหรี่..ข่าวว่า(ไม่รู้สำนักไหน)    ต่อไปเขาจะขายบุหรี่ที่มีรูปข้างซองแบบนี้ให้เฉพาะคนโสดเท่านั้น    เอ้าใครโสดโพสต์บอกผมหน่อยว่าท่าน..ชอบ..ไม่ชอบ..ผมคนหนึ่งชอบที่ซู้ดครับ        เค้าว่าสูบบุหรี่ก็ดีอย่างคือช่วยระบายความเครียดให้มันหายไปกับควัน          โดยเฉพาะเรื่องไอ้เงาะป่า...เสือเทพ..ทำแสบจนเซียนร้องครวญครางกันทั่วโลก..     ยังจำได้ไหม โชคปรีชาเป็นต่อวันฉลองแบบไร้ราคา   เหลือแค่  5  วิ จะหมดยก      วันฉลองดันทะลึ่งเตะก้านคอโชคปรีชาร่วงแบบเซียนตาค้าง..       แล้ววันอาทิตย์หมาดๆ  ไอ้เงาะก็ยังทำเซอร์ไพร๊ส์ได้อีกราย  ชนิดที่ฝรั่งร้องจ้า  Oh !  my  god  !!    ครับ ก็เป็นบทเรียนที่ใครก็ไม่อยากจำ     คู่เสือเทพ -  วีรชน    ผมอยู่เสือเทพ      ขึ้นยก  5   วีรชนต่อไกล  ผมพยายามตะกายออกตัว   ก็ออกไม่ได้เลย..จำใจจ่ายตังค์เขาไป     แค่หันหลังวีรชนโดนหมัดกลิ้ง   ผมได้เงินคืนเท่าตัว    อย่างนี้ก็มีด้วย    ใครว่างๆเข้ามาคุยกันนะครับ   อย่าลืมเรื่องบุหรี่ล่ะ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: บุหรี่ซองใหม่เอาใจคนโสด !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 12:34 »
ผมเองก็เล่นเสือไว้กะว่างานนี้ตูเสียแน่ๆ...ที่ใหนได้เสือบ้านี่หว่า ;D
ว่าแต่...บุหรี่นี้มีขายที่ใหนครับจะได้เปลี่ยนยี่ห้อมากสูบแล้วคงสบายปอดขึ้นเยอะ
เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาจัดหนักครับท่านเล่นไป8มา7ตัว...ตัวสุดท้ายเอาไม่ลง(ท้านฟ้า)
ของเขาแข็งจริงๆ
หวังว่าเสาร์-อาทิตย์คงมีข้อมูลดีๆมาแลกเปลี่ยนกันอีกนะครับ
ขอบคุณครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
Re: บุหรี่ซองใหม่เอาใจคนโสด !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 14:19 »
ผมคนหนึ่งครับท่านไฟหนาว ที่เริ่มถือเสือเทพ ตั้งแต่ยกแรก ไม่มีโอกาสได้ออกตัว ที่เล่นตั้งแต่ยกแรก เพราะชอบทีว่าซ้อมมาดีมาก และมาสู้ ลุ้นอยู่ทุกยก ว่าเมื่อไรเจ้าเงาะมันจะบร้าขึ้นมา..หัวใจแทบวายครับ นี่แหละความทรหด+ความบ้รา ของเขาล่ะ......

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 14:27 »
คุณ.คนสองเล เมื่อวันอาทิตร์เป็นไงบ้างครับ 

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 14:46 »
หมดตูดคู่วีระชน ทบต้นทบดอกคืนทุนคู่เอก ไม่งั้นตายเอดเลด เกือบแย่ครับ ;D ;D ;D

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 16:06 »
ผมอยู่วีรชน 4*** หมดยก3ออกตัว 8-1 1***หมดยก4 ออกตัว 4-1 5** 5555
กำไรเห็นๆ2ข้าง คนเล่นวีรชนเสียแสดงว่า........เข้ามวยถูกต้องบังทุนนะครับพี่น้องจำไว้จนวันตาย

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 18:19 »
 http://][/img]
จำหน้าไว้ครับ    บักเงาะป่าซาไก....เสือเทพ     เกียรติเจริญชัย....      ทำใครเจ็บอย่าโกรธหมอนี่นะครับ..     ระบายความเครียดง่ายๆโดยใช้บริการจากบุหรี่คนโสด..   ทั้งหมดคือ..กล้วยปิ้ง...      พลิกครับ...พลิก...  นี่แหละที่เขาบอกว่า....มวยไทย....  ไก้เดือย....ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
อะไรๆก็เกิดขึ้นได้    ถ้าเสียงระฆังหมดยก  5    ยังไม่ดัง..     ตัวอย่างมีให้เรียนรู้เสมอครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:15 »
สำหรับคู่ 3 ผมเอาเสือ ต่อครับ เพราะต่างก้อเล่นเสือครับ แค่ 10-8 ครับ ออกตัวไม่ได้ครับ รอลุ้นว่าเมื่อไรเสือ มันจะมีลูกบ้า.. เลยก้อเป็นอย่างที่เห็นครับ ท่านไพโรจน์ คู่2 ผมชอบฟ้า.. แต่ก่อนมวยชก ได้รับข่าวดีจากท่านคนป่า เลยเปลี่ยนใจมาแปดแสน..ครับ สรุปแล้วพอมีค่าเมรัย..ครับท่านไพโรจน์ ขอบคุณมากครับ ทีเป็นห่วง อาทิตย์นี้ ยังงัยก้อลงเรือลำเดียวกันนะครับ ท่าน ๆ ทั้งหลาย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal