เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 ชอบก่อนชั่ง  (อ่าน 4258 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ช่อง7 ชอบก่อนชั่ง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 10:45 »
1.ฟ้าคำราม ปราสาทวิทยาคาร ฟอร์มหลังที่ชนะไอ้5ก.มาถือว่าสุดยอด แต่วันนั้นที่แพ้ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี ถือว่าขาดมาก ถ้าไม่แก้ทางมา จะแพ้ ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี อีกครั้ง

2.กฤษณะ เอราวัณ ครั้งล่าสุดไปชนะคะแนน ขาวองเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ 11 พ.ย.55 ปัตตานี เป็นมวยฝีมือดี แต่นานๆต่อยที จะชนะ เพชรผาแต้ม เบิ้มภูดิน เป็นมวยฝีมือใช้ได้ ชนะกันปลายๆ

3.ดาวอังคาร ช่วงนี้มาแรงแซงตลอดราคามาไวมาก ถ้าไม่พลาดซะก่อน  จะชนะ โอโรโน่ ซากามิ มวยหมัดหนัก

4.รักเกียรติ เกียรติประภัสร์ เป็นมวยเก๋าชนะแม้กระทั่งเจ้าของแชมป์ฟุกเทียนกรุ๊บคนล่าสุด สิงห์ดำ โชคกันนะมาแล้ว ในเกมยาว จะแพ้ มนต์ขาว ช.จันมณี ล่าสุดโดนเจาะยางแตกมา มาครั้งนี้เพื่อกู้ชื่อ เก๋าเจอสด

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: ช่อง7 ชอบก่อนชั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 17:01 »
จัดไปครับท่านเป้ง.....ณ วันนี้ชอบตามนี้เหมือนกัน

แกง บางกะปิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 23:55 »
เห็นชอบตามนี้ หลังชั่งค่อยว่ากันอีกที :)
จัดไปครับท่านเป้ง.....ณ วันนี้ชอบตามนี้เหมือนกัน

สนทะเล

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:32 »
ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี คาดว่าคู่ต่อสู้คงแก้ทางมาแน่แต่สุดท้ายน่าจะตอกย้ำอีกครั้ง
กฤษณะ เอราวัณ คู่นี้น่าลุ้นครับ
ดาวอังคาร น่าจะ ฉีกทุกความมันสำหรับอาทิตย์นี้ ไม่หล่นซะก่อนบัก3โอ น่าจะอิ่มเข่า!
มนต์ขาว ช.จันมณี ได้สดและได้เปรียบ2ปอนด์น่าจะบดอยู่ พูดถึงฝีมือเชิงมวยอยู่ที่รักเกียรติ
แต่มนต์ขาวเคยชนะเก้าแต้มมาก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน
ติดตามกันต่อครับ สำหรับอาทิตย์นี้**เด็ด ยอดกฤษดา-มนต์ขาว**

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 15:21 »
รักเกียรติ เกียรติประภัสร์ วัย 27 ปี เสือเฒ่าจากลำดวนสุรินทร์ อกหักจากการชิงแชมป์รุ่นเฟเธอร์เวต 126 ปอนด์ที่ช่อง7สี เมื่อเดือนธันวาคม 2555ที่ผ่านมา โดยแพ้ให้รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์ หมดยก4เป็นต่อ5/1 ยก5 ออกมาคุมเกมแต่โดนรุ่งเพชร จับหักล้มไป1ครั้ง หมดยกรุ่งเพชรชนะ 2/1เสียง แบบค้านสายตาผู้ชมทั้งสนาม ถือว่าเป็นเสือเฒ่าที่อันตรายเหมือนกัน อย่าประมาท(โดยเฉพาะขาที่เคยเจ็บ)

สนทะเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 15:42 »
ครับผมว่าเปิดเกมส์มา ยกแรก รักเกียรติมวยเก๋ากว่าคงจะเน้นเจาะยางมนต์ขาวแน่ๆเป็นการขู่ไปในตัว
วงนอกดูแล้วน่าจะสู้รักเกียรติไม่ได้ถ้าประกบในตีไม่ได้มนต์ขาวน่าจะลำบากไม่ใช่น้อย.......
เพราะรักเกียรติเก๋าเหลือเกิน สดบดเก๋า มาดูกันว่าใครจะแน่กว่ากัน
ส่วนตัวแล้ว ผมยังชอบมวยฟอร์มสด มนต์ขาวครับ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 16:01 »
ถ้าผ่าน3ยกไปแล้วต้องยกให้เขาละมนต์ขาวได้ใหญ่ด้วย

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 16:06 »
ฟ้าคำราม ปราสาทวิทยาคาร มวยจากปราสาทสุรินทร์สายรายงานมาว่าหลังจากชนะไอ้5 ก.มาได้ตั้งใจฝึกซ้อมเพื่อแก้มือยอดกฤษฎา แต่ผมว่ามวยคู่นี้ชนะกันตรงเหลี่ยม หลงเหลี่ยมเมื่อไหร่ออกทะเลเมื่อนั้น ยังกะหนึ่งเทพที่หลงเหลี่ยมให้ฉัตรชัยน้อยวันนั้น พูดง่ายๆราคาไม่มีเลย  ในใจยังชอบยอดกฤษฎา

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 16:35 »
ครับท่านเป้ง ดูยังงัยๆผมก็ยังชอบยอดกฤษฎาเหมือนเดิมครับ(น่าจะหลงเหลี่ยมเหมือนเดิม)
เอาเป็นว่าเลือกตัวที่เราชอบและมั่นใจดีกว่า

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 09:57 »
ดูยังงัยๆผมก็ยังชอบยอดกฤษฎาเหมือนเดิมครับ  ฟ้าคำราม ปราสาทวิทยาคารชนะไอ้5 ก.มาได้เพราะใหญ่กว่า    ก็เท่านั้น

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: ช่อง7 ชอบก่อนชั่ง ขอใหม่ เน้นๆ หน่อยท่านพี่ทุกคน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 14:31 »
[move]วีระชน พี่เณร สงขลา จะได้อยู่แล้ว กลับตาย หนู เกลี้ยงซีพี่เณร แก้ตัวใหม่นะคะ ขอบคุณ[/move][/color]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal