เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2198 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย น้ำหนัก ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  เด่นกาฬสินธุ์   ลูกเจ่าแม่ลำเพยยิมส์ 100   มวยใหม่ด้วยกันทั้งคู่   จะชนะ

สามเค   ส.ศักดิ์ดา  100

(2)    น้องแน็น  ส.ทิพวรรณ 39 กก.   จะแพ้

เพชรแท้   อ.วันเชิด 39 กก. ฝีมือดีชกมาเยอะกว่าเป็นมวยเด็กมองว่าดูได้เปรียบ

(3)  ลูกเทวดา   ขนมต้ม 62 104   เป็นมวยใหม่พึ่งเข้ามาชก   จะแพ้   

เทิดเกียรติ  โรงเรียนกีฬาเทพสิรินทร์ 104  เก๋าเกมกระดูกดีกว่า น่าเล่นมากๆ

(4) เพชรนัฐกาล   ลูกเจ้าแม่ลำเพยยิมส์ 107 ขาด 1      จะชนะ

เพชรไชงาม   ป.ปัญญา 108

(5)  เด่นพิชัย  เดชฤทธา 129.8       จะแพ้   

ชุปเปอร์เล็ก  ว.ต.อ.พัน 6  129.8  กระดูกดีเก๋าเกม

(6)  เพชรยอดหญิง     อ.สุพจณ์ 110 ขาด .2   จะแพ้

เมธี   วงษ์ปรเมท 110.9  ครบเครื่องนอกก็ได้ในก็ดี

(7)  (คู่เอก) ยอดเปาเปรียว  พิทักษ์ป่าผาแดง 119.9 ขาด .1 เขาในแข็งแกร่งแรงดีตีเจ็บ   จะชนะ

คำแบล็ค   พันธ์ยุทธภูมิ  120.2-.2 

(8) ทุ่งลุยลาย   ส.ไผ่ทอง 110   จะชนะ

เพชรไพลิน  ศักดิ์รุ่งเรือง 109

มวยเด็ดมวยชอบ   

เทิดเกียรติ  โรงเรียนกีฬาเทพสิรินทร์ 

ยอดเปาเปรียว  พิทักษ์ป่าผาแดง

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่ คู่    1   2   3   4   ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง   ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่     5  6  7   8   สลับ

ราคา   สีเขียวถูก     สีขาวแพง    สีแดงขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น โชคดีครับ 

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณคับพี่อัศวิน

เฒ่าด่านเกวียน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากน่ะครับพี่อัศวิน.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal