เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านเล่นหนัก  (อ่าน 2343 ครั้ง)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ถึงท่านเล่นหนัก
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 19:37 »
[/size]คู่  2  ท่านมีความเห็นอย่างไรบ้าง

Kom

Re: ถึงท่านเล่นหนัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 19:42 »
ท่านสนทะเล ท่านเป้ง ท่านคนสองเล ท่านคนชายแดน
ขอความคิดเห็นด้วยครับท่าน

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 19:45 »
ข้อคิดเห็นขอผมนะว่า....ขอคืนมั่งครับ
คิดเอาเองนะครับผมหมายถึงโคร
ที่จะขอคืน.....จำเพราะคู่2.ครับ

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 20:02 »
ความคิดเห็นเรื่องอะไรท่านคม  ถ้าเป็นเรื่องมวย อาทิตย์นี้ชอบ

คู่ที่ 1 เพชรพยัคฆ์  ศิษย์สารวัตรเสือ  เคยชนะมาขาด

คู่ที่ 2 สามารถ  พยัคฆ์อรุณ  ให้น้องแล้ว คราวนี้ให้พี่บ้าง

คู่ที่ 3 แสนเก่ง  กีล่าสปอร์ต  พึ่งชอบตอนที่ชิงแชมป์กับสะท้านฟ้า

คู่ที่ 4 ยังไม่ชอบครับ เพราะว่าไม่เคยเห็นจิ้งหรีดทอง ชกครับ

ขอความคิดเห็นจิ้งหรีดทองด้วยครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 09:19 »
มวยคู่นี้ มุมมอง ณ ตอนนี้ลูกพี่น่าจะรู้กัน คงขอกันได้ครับ และอีกอย่างมวยเคยชกกันมารู้ฝีมือกันดี คราวนี้แพ้ไม่ได้ (คาามคิดเห็นส่วนตัวครับ) หรือท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไร ก้อว่ากันมานะครับ..

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 09:26 »
ตามความเห็นผมนะครับ ผมว่าครั้งนี้น่าจะเป็นคราวของเขาบ้าง
"ศักดิ์สงคราม"แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นใกล้ๆวันชกค่อยวิเคราะห์กันอีกครั้ง
น่าจะมีข้อมูลดีๆให้เพื่อนพ้องน้องพี่ได้รับทราบข้อมูลกันมากขึ้น

นับถือทุกท่านด้วยใจจริงครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 09:54 »
จริง ๆ แล้วมวยคู่นี้ชกกันมาสองคร้งแล้วครับ ครั้งแรกชกที่สุพรรณ เพชรมงคล ชนะ ครังที่สองชกกันที่ช่องเจ็ด เพชรมงคลเฉือนชนะมาแบบคู่คี่สูสี (นน.146) ฝีมือพอ ๆ กัน อยู่ที่การชิงจังหวะออกอาวุธ ครังนั้นศักดิ์สงครามมาชกแทนขงเบ้ง และครังนี้แก้มืออีกครั้ง ในพิกัด 138ป.ผมคิดว่าเพชรมงคล ต้องควบคุม นน.พอสมควร ถึงวันชกคงต้องลด นน.กันบ้าง ครั้งนี้ผมชอบศักดิ์สงคราม ครับท่านคม

Kom

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 17:34 »
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความ
คิดดีๆกับผม ขอบคุณมากๆๆ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 18:05 »
จิ้งหรีดทอง(เขา)ตั้งใจเอามาสกัดดาวรุ่งพุ่งแรงอย่างยอดพนมรุ้งโดยเฉพาะครับ
คู่นี้รูปเกมส์น่าจะออกมามันส์!!แน่ๆ มวยเข่าหนักหน่วง ตีไม่มีหมดทั้งคู่.........
และเท่าที่เคยเห็นทั้งคู่ที่เคยมาชกที่ช่อง7หลายต่อหลายครั้ง จะเห็นว่าไม่มีใครยอม
ใครแน่นอน...รูปร่างใกล้เคียงกันยอดพนมรุ้งน่าจะได้สูงกว่านิดๆ..พูดถึงความเก๋าเกมส์
และกระดูกเจ้าจิ้งหรีดน่าจะดีกว่า.......
ต้องขอบคุณป๋า อีกแล้วครับที่เอามวยถูกคู่ถูกเวลามาเจอกัน
มาดูกันครับว่าเสาร์นี้เจ้าจิ้งหรีดทองจะสกัดดาวรุ่งอย่างยอดพนมรุ้งได้หรือไม่

หรือว่าสุดท้ายจะกลายเป็น"จิ้งหรีดทอด"กันแน่เสาร์นี้เจอกันครับ
 แล้วเราจะได้ยินโฆษกสนาม มวยช่อง7สี
พูดว่า
"ท่านที่คิดว่าจะมา ไม่ต้องมาแล้วนะครับ ไม่มีที่ยืนแล้วครับ ใกล้ที่ใหน ก้อแวะดูที่นั่นนะครับ มวยไทย7สีฉีกทุกความมัน อีกแล้วครับท่าน 55"

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal