เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใจสู้ ท.เทพสุทิน..จะ WIN 1 หรือ 2 ช่อง 11 เสาร์นี้ !!  (อ่าน 3562 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
   http://][/img]
คงต้องยอมรับว่า..   ใจสู้   ท.เทพสุทิน   ระยะนี้ฟอร์มตกชนิดที่เรียกว่ารูดมหาราชทีเดียวเชียวละท่าน      หลังจากที่ชนะคะแนนขุนศึกเล็ก    อ.ขวัญเมือง  ที่ รดน.แล้ว     6  ไฟต์ต่อมาไม่เคยชนะใครเลยครับ     ทบทวนกันหน่อยนะว่าใจสู้แพ้ใครมาบ้าง..
       -  แพ้น็อค  ยก 1     ยอดขุนพล         ศิษย์มนต์ชัย       ลพน.     ไฟต์นี้สมรักษ์เสียเดิมพันไป  2  ล้านบาท
       -  แพ้คะแนน          รักเกียรติ           เกียรติประภัสร์     ช่อง  11
       -  แพ้น็อค  ยก  5    มนต์ขาว           ช.จันมณี           นครศรีธรรมราช
       -  แพ้คะแนน          เพชรพิษณุ         เกียรติทองศรี      สุโขทัย
       -  แพ้คะแนน          ซีอุย                ส.สุนันทชัย        ปัตตานี
       -  ล่าสุดชกเมื่อวันที่  22  ธ.ค.  55    แพ้คะแนน   แสงตะวัน      ส.จ.มนตรี    สุโขทัย

สำหรับคู่ชกคือ  ตะเภาทอง   ซากามิ(อิมิเน้นท์แอร์)  6  ไฟต์ที่ผ่านมา มีดังนี้
       -  ชนะคะแนน           รักเกียรติ         เกียรติประภัสร์        ช่อง  11
       -  ชนะน็อค  ยก  4     ปิ่นสยาม        ส.อำนวยศิริโชค      ช่อง  11
       -  แพ้น็อค    ยก  4    พรสวรรค์         ลูกพระบาท           ลพน.
       -  ชนะคะแนน           รักเกียรติ         เกียรติประภัสร์        ช่อง  11
       -  แพ้คะแนน             ศิริมงคล          พี.เค.มวยไทย       ลพน.
       -  ล่าสุดชกเมื่อวันที่  10  ม.ค. 56     แพ้คะแนน  ศิริมงคล     พี.เค.มวยไทย  อีกครั้ง ที่  รดน.

ใจสู้จะได้สดกว่าก็คืออายุน้อยกว่าเท่านั้น       เก๋าส์เกมเชิงสูบอยู่ที่ตะเภาทอง  ชื่อเสียงมวยโด่งดังมาก่อนใจสู้หลายปีแสง    ที่ใจสู้ได้เปรียบชัดเจนมองเห็นได้ด้วยตาคือ  รูปร่างที่สูงใหญ่ ยาวกว่าเป็นบ้าน...    งานนี้ตกหนักอยู่ที่เราๆท่านๆนี่แหละ..จะถือหางข้างไหนจึงจะไม่เสียกะตังค์       ส่วนตัวผมบอกตรงๆว่าคู่นี้ต้องกัดฟันเลือก..ใจสู้  ท.เทพสุทิน  ซะแล้ว...แพ้มาตั้ง  6  ไฟต์แล้วชอชนะบ้างดิ้  !        ท่านเล้าชอบใครบอกมาเด๊ะ  !!

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: ใจสู้ ท.เทพสุทิน..จะ WIN 1 หรือ 2 ช่อง 11 เสาร์นี้ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 17:36 »
ฟอร์มรูดมหาราชจริงๆเจ้าหรับเจ้าใจสู้ เจอมวยเก๋าเกมส์+เหลี่ยมจัด แบบตะเภาทองเข้าไปอีกอาการ
น่าเป็นห่วงครับ......
คู่นี้บอกตามตรงครับท่าน ผมชอบตะเภาทองมากกว่าครับ แต่ใจสู้แพ้มาตั้ง6ครั้งแล้วคงจะมีวันของ
เขาบ้างละ......

ไฟหนาว

Re: ใจสู้ ท.เทพสุทิน..จะ WIN 1 หรือ 2 ช่อง 11 เสาร์นี้ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 17:47 »
ผม..ตะเภาทอง    ซากามิ(พี่สนทะเลลองใช้ยัง..ซากามิอ่ะ)..ขอบคุณพี่สนทะเลที่ชอบผม     เรื่องใจสู้เหรอ..เด็กเมื่อวานเอง..เสาร์นี้เจอกำปั้นซ้ายตะลุมพุกของผม..มีหวังเกิดยากส์ส์ส์....    ผมไม่เอาใจสู้ไว้ทำพันธุ์แน่....คอยดู.คอยดู...   

แค่ 1 ความคิดก็ต่างกันแล้ว    ท่านอื่นๆว่ายังล่ะ...   ชอบเข่ายาวเหยียด หรือ หมัดเช็คบิล  ?

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 18:01 »
ใจสู้ชกกับชีอุยที่ปัตตานี ยก 1 เสมอใจสู้ ยก 2  3 4 ใจสู้ต่อ 8/1
ร้อง 10/1  15/1 รอง พอขึ้นยก 5  ชีอุยเดินต่อยหมัดฟันศอก
โดนศอกออกอาการชีอุยลัดล่างตีเข่าใจสู้ยืนรับสารภาพตั้งแต่
กลางยกจบข่าว

สนทะเล

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 18:12 »
ซากามิ ยังไม่ลองใช้เลยครับท่านไฟหนาว เพราะไม่มีsizeให้เลือกใช้เลย
เลยหันไปใช้ถุงก้อบแก้บแทนครับ 55 ขำๆกันนะครับท่าน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 20:15 »
บังเอิญว่าผมไม่ชอบใช้ถุง ซากามิ อะคับ ขออยู่ข้างใจสู้ละกัน....

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 21:46 »
ผมคิดว่าใจสู้ คงมาเกิดนะครับ แต่บังเอิญมาเจอกับตะเภาทอง เสือแก่แต่เขี้ยวเล็บยังแหลมคม มันเป็นงานหนักของใจสู้ คงไม่รอดพ้นเขี้ยวเล็บ ของเสือแก่อย่าง ตะเภาทอง แน่ ๆ ครับ

วิชิต

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 22:15 »
ใจสู้ชอบ...สด
ตะเภาทองชอบ...เก๋า...ถ้าไม่หมดอ้าว...หมดแก้ว

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 03:08 »
น่ากลัวทั้งคู่ครับ  แต่ผมชอบใหญ่เต็มไม้เต็มมือดีครับฮ่าๆๆๆ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:17 »
พี่ยศ  สี่แยกคะ  ใหญ่หยั่งนู๋เนี้ยะ..เต็มไม้เต็มมือพี่หรือเปล่าคะ....

สนทะเล

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:04 »
ท่านไฟหนาว จัดเต็มอีกแล้ว

อิอิ

สนทะเล

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 10:30 »
ตะเภาทองถอนแล้วครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal