เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดช่องละตัว  (อ่าน 3834 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
เด็ดช่องละตัว
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 10:20 »
ช่อง 3 : ก้องเพชร ลูกบุญมี **** มวยจังหวะฝีมือดี เตะต่อยหนักแรง เตะซ้ายได้เป็นชุดๆ ศอกคมมาก เข่าในมีมัดตีสู้ เสียเปรียบเวทเล็กกว่า น้ำหนักปล่อยๆน้อยกว่า หากรูปร่างไม่เล็กกว่าเยอะ น่าลุ้นน่าเล่น ได้ลุ้นทั้งระยะสั้นและระยะยาว เคยทาบชั้นระดับ ปกรณ์มาแล้ว ไม่ธรรมดา จะชนะ เกรียงไกร ต.ศิลาชัย มวยเข่าแข็งแรง หมัดศอกสลับออกได้หนักหน่วงรุนแรง กระดูกการผ่านมวยแข็งโป๊ก สภาพช่วงหลังดีมาก แต่น้ำหนัก135ป.ไม่ได้ชกมาเกือบปีแล้วมีปัญหาแน่นอน เชื่อว่าวันชกทำน้ำหนักอ้วกแน่ๆ ปลายๆยืนระยะเป็นรอง

ช่อง NBT : เพชรแท้ เพชรยินดีอคาเดมี่ ****มวยเก๋ากระดูกการผ่านมวยดี  หลักเหลี่ยมฝีมือครบเครื่อง (เหมือนประกบหลุด) จะชนะ ก้องอิสาน ท.พราน49 มวยเข่าแข็งแรง เดินปล้ำมัดฟัดตีอย่างเดียว หลักเหลี่ยมฝีมือมีน้อย อาศัยฟัดจนคู่ชกหมดแรงไปเอง แต่หากคู่ชกไม่หมดแรงตัวเองก็จะหมดแรงเสียเอง หัวใจยังไม่มั่นคง มีสิทธิ์เดินมาีรับแข้ง รับเข่า กระดูกยังคนล่ะเบอร์

ช่อง 7 : ยอดพนมรุ้ง เอสบีพีคาร์เนทเวิร์ค ***** มวยขวัญใจนักศึกษาพาณิชย์เข่ายัดไส้ที่แข็งแรงจังหวะฝีมืออย่างเทพรูปร่างช่วงชกดี ไม่เคยโดนน๊อคด้วยและไม่แพ้มวยเข่าประเภทเดียวกันถ้าซ้อมมาดี จะชนะ จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่  เดินฟัดเดินชนได้5ยก มีหมัดเสริมออกได้รุนแรง ตามเชิงไม่เคยกลัวมวยฝีมือ แต่เสียที่คางไม่ค่อยดีอาจมีนับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
Re: เด็ดช่องละตัว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 14:29 »
                                                  http://][/img]
ทัศนวิจารณ์ยอดเยี่ยมครับ    สมกับเป็นดาราดังประจำเวป..     มีคู่เดียวที่คาใจผม..คู่ก้องเพชร - เกรียงไกร นี่แหละครับ..ซึ่งผมมองต่างกับท่านที่ว่า..ไฟต์นี้เกรียงไกรได้เปรียบเวต..      อย่าถือสานะครับ เขาเรียกว่า..นานา จิตตัง..ครับท่านเป้ง[/size]

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 15:05 »
เกรียงไกร ต.สิลาชัย
ชอบมากๆ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 15:38 »
ที่มองคือกลัวเกรียงไกรลดแล้วหมดปลายๆแต่ถ้าลดไม่ได้หรือไม่ได้ลดวันชกจะบอกอีกทีเพราะมีที่ช่อง3ประจำ***ลดไม่ได้แล้วยังให้ชกผลสุดท้ายคนไม่ได้ลดชนะเพราะได้เปรียบน้ำหนัก

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 17:08 »
ครับท่านบ่อยครังมากพอขึ้นชั้งน้ำหนัก
เกินสามปอนออกมาทำถ้าวิงยอกแยก
ขึ้นชั้งใหม่ผ่านผมก็งงเหมือนกันผ่านได้
ไงยังไม่ถึง 5 นาทีเลยผ่านครับ (ลดไม่
ได้ก็บอกกันดีๆ)ใช้ใหมครับท่าน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 18:16 »
 http://][/img]
พี่ Kom คะ...หุ่นหยั่งนู๋เนี้ยะ..ถ้าชกกับพี่ไหวป่ะ..

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 18:55 »
 จิ้งหรีดทอง ซีทรานเฟอร์รี่  มวยเข่าแข็งแรง เดินฟัดเดินชนได้5ยก มีหมัดเสริมออกได้รุนแรง ตามเชิงไม่เคยกลัวมวยฝีมือ ชกที่นี่เก่งเป็นพิเศษ เร่งได้ตามเสียงเชียร์ ลงทุนรองแล้วได้ลุ้นตลอด 3ยกทำใจ ขึ้นยก4เมื่อไหร่กวาดมาให้หมดตู้  จะพลิกชนะ ยอดพนมรุ้ง เอสบีพีคาร์เนทเวิร์ค ประเภทพระเอก3ยก จังหวะฝีมืออย่างเทพรูปร่างช่วงชกดี แต่เป็นมวยเห็นเลข4ไม่ได้เห็นแล้วอยากจะเป็นลม แพ้มวยเข่าประเภทปล้ำฟัดแบบนี้เป็นประจำ ต้นๆไปก่อนแน่ หากใครชอบควรออกตัวบังทุน เพราะดูแล้วปลายๆต้านไม่ไหวแน่นอน

เต้ เยาวราช กับ ท่านเป้ง ใครจะแน่กว่ากันครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 19:18 »
ผมว่าท่านเป้ง เจ๋งกว่าแน่นอนครับท่านคนชายแดน ผมมี 
เหตุผลประกอบที่อ้างอิงนะครับ...เพราะคนปกติถ้าทำอะไร
ที่สุดยอดเจ๋งๆเขาจะพูดกันว่า  "เจ๋งเป้ง"ครับไม่เคยได้ยินใครพูดว่า
"เจ๋งเต้"สักที แหะแหะจริงใหมครับ  :D
สว่นมวยคู่นี้ผม"รักพี่เสียดายน้องครับ"

คนชายแดน

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 19:42 »
คือจับกับเพื่อนๆ คู่ละ 200 ครับ ผมเอาเพชรพยัคฆ์  กับจิ้งหรีดทองครับ ท่านสนทะเลว่าได้น่าจะได้ครับ

Kom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 19:59 »
ท่านไฟหนาวครับอย่างผมปกติครับพอไหวครับ
ถ้าชกกับท่านสนเป็นห่วงมากครับกว่าเลือดกำ
เดาทะลัก ท่านเปงละครับยอมแบกน้ำหนักไมครับท่าน

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 22:26 »
ชกกันได้ยังไงก้องเพชร_ เกรียงไกร
เรตก้องเพชรไม่ต่ำกว่า 7-4แน่

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 00:17 »
แจ่มครับท่านคนชายแดนมวยช่อง7วันเสาร์นี้รู้สึกว่า
จะสวนกระแสพอสมควร
มาที่คู่แรกเจ้าสกุลชัยล่าสุดเล่นซะขาวสนิทกลับบ้านแทบไม่ถูก
ถือว่าฟอร์มร้อนแรงมากมาเจอกับคู่ปรับเก่าเพชรพยัคฆ์เป็นอะไรที่
บอกว่าน่าเป็นห่วงแทนเจ้าเพชรจริงๆครับเพราะผมมองไฟท์ที่สกุลบัย
โชว์เหลี่ยมอัดขาวสนิทกระจุยในวันั้นแล้วผมยังจำได้ติดตาเลยละ
แต่ผมยังเชื่อว่าถ้าเพชรพยัคฆ์ทำการบ้านมาดีและไม่ลนลานเสียก่อน
น่าจะเอาชนะได้
ส่วนคู่เอกปกติผมเชียร์ยอดพนมรุ้งมาตลอดตั้งแต่มาต่อยช่อง7
โชว์ไว้ดีมากๆเลยละแต่ครั้งนี้ผมขอบอกตามตรง(อาจจะผิดก็ได้)
ว่าผมชอบจิ้งหรีด.มากกว่า1กิ้กครับ..คะแนนคู่นี้ไม่ว่าใครชนะหรือแพ้
ผมมองว่าชนะกันไม่ขาดแน่ๆ                         
อีกหนึ่งทรรศนะครับ...
ส่วนที่ท่าน komบอกนั้นผมขอสู้ยันเช้าเลยละครับ 55
สู้ตายคับงานนี้ท่าน kom

คนชายแดน

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 01:21 »
รูปภาพ height=403

ท่านสนที่สกุลชัยชนะขาวสนิทนั้น ขาวสนิทชกมวยรอบไม่เคยชนะใครเลย
ขาวสนิทชกมวยรอบเหมือนไม่มีพละกำลัง

Kom

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 16:32 »
ลองแลนะท่านสนเลือด
กำเดาทะลักแน่ 5555

คนชายแดน

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 08:43 »
ท่านสนทะเล ผมวางทีเด็ดที่เพชรพยัคฆ์น่ะครับ จิ้ิงหรัดทอง ปลายๆน่าจะเข้าวินครับ เพราะว่ายอดพนมรุ้งไม่เคยเจอมวยเข่าจัดๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal