เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตุ๊กตาเฟอร์บี้ที่ท่านเลือก..สีอะไรครับ ?  (อ่าน 2217 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                     http://][/img]
ตัวสีม่วง เป็นตัวแทนของ  อภิเดช    รถบ้านสมเกียรติตรัง    มวยใต้ครับเตะหนักไม่เบาแถมเข่าใครโดนเป็นสะดุ้ง     ตัวสีม่วงเนี้ยะ จะขึ้นลิฟต์ ไปซัดกับ  เฟอร์บี้สีฟ้า  ก็คือ รุ่งเพชร    นราตรีกุล (ป.รุ่งสุรีย์) มวยเก๋าส์เกมจากใต้ด้วยกัน  รุ่งเพชรตัวนี้เตะต่อยหนักหน่วง ฝีมือดี     ใต้เจอใต้..เป็นคู่เปิดหัวช่อง  3       ส่วนตัวผมเอง...ผมชอบตัวสีฟ้าครับ น่าจะคุยเก่ง..เอ๊ย..แคล่วคล่องว่องไวกว่าแน่        ถึงคราวท่านต้องเลือกแล้ว  กรุณาบอกผมหน่อยว่า...เฟอร์บี้  2  ตัวนี้ท่านชอบสีอะไร      ให้ตอบว่า สีม่วง หรือ สีฟ้า  ก็พอ     รู้กติกาแล้ว  เชิญเลยครับ   เพื่อสมาชิกจะได้เลือกตามได้แม่นบ่  !

the whi

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: ตุ๊กตาเฟอร์บี้ที่ท่านเลือก..สีอะไรครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 17:22 »
ตัวสีม่วง สีทนได้ อิอิอิ

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
Re: ตุ๊กตาเฟอร์บี้ที่ท่านเลือก..สีอะไรครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 17:31 »
สีม่วงคับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2013, 20:17 »
มวยใต้ทั้งคู่ ชอบสีม่วงครับ

วิทยา ภัทราภรณ์ไพบูลย์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 00:24 »
สีม่วงแทนความผิดหวัง ผมเลือกสีฟ้าแทนความสดใส

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal