เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 7 -TGN  (อ่าน 7129 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่   1     จับไหล่แดง    จับหุน้ำ       คู่    2    3    4   5   สลับ

ราคา   ปิดเสื้อ    เปิดเสื้อ     กระดาษใบเล็ก   กระดาษใบใหญ่

ช่อง 7

คู่    1   2      เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน

คู่    3   4   5   สลับ   

ราคา      หู   คาง  ไหล่   กำปัน

ช่อง TGN

คู่     3       ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน     คู่    1    2    4    5    สลับ

ราคา     ไหล่    คาง    หัว    หู

ซิก อู๋

ช่อง 3  

คู่    1   2   4    5       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่       3    สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง  7

คู่    1   3         เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน

คู่    2   4   5    สลับ

ราคา      ซ้ายแพง     ขวาขาด

ช่อง TGN

คู่    1   2   3     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน   

คู่       4    5   สลับ   

ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด   

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่    1     5   ปิดแดง    เปิดน้ำเงิน

คู่     2    3   4   สลับ

ราคา   ซ้ายแพง  ขวาขาด   

ช่อง  7

คู่  1   2    เปิดแดง     ปิดน้ำเงิน

คู่    3    4     5     สลับ

ราคา    จับคางแพง    จับไหล่ขาด

ช่อง TGN

คู่   1   4   5     เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน   

คู่     2    3        สลับ 

ราคา    จับคางแพง    จับไหล่ขาด

มวยชอบ

ช่อง 3     เหลี่ยมเพชร  และ  เดชฤทธิ์

ช่อง 7   วิถีไทย   แสนเก่ง  และ  ยอดพนมรุ้ง

ช่อง TGN   ยอดนิยม  และ   เพชรใหม่   แถมด้วย  ลูกต้น

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีทุกท่านครับ

ขุนอิน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณคับท่าน

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากๆครับ

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณครับโชคดีเช่นกันครับ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ ครับพี่    :D :D :D :D ;D ;D ;D ;D

เขยเกินร้อย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ท่านอัศวิน

fa mui

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับ

KKK

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
ขอบคุนคับ

คนรักมวย

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับบบบบบบบบบบ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ขอบคุณครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal