เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โครเข้ามาในบางบอน(ก่อกวนกรุณาคิดใหม่ทำใหม่ได้เลย)  (อ่าน 1906 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
โครเข้ามาคิดจะมาก่อกวนกรุณาคิดใหม่ได้เลยครับท่าจะคิดมาก่อกวนผมขอเถอะไม่ต้องเข้ามาก็ได้ครับผมขอขอบคุณ(ผมเล่นหนัก..ไม่เคยก่อกวนโคร

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
ใครหรือท่านช่วยบอกหน่อย

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ผมคนหนึ่งครับท่านที่นับถือท่าน คีรีขันธ์   

และตามข้อมูลของท่านเสมอมา
   ด้วยความเคารพเสมอ ครับท่าน    

:) :) :) :) :) :)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ทำดีได้ดี กุศลผลบุญแข่งกันบ่ได้ ช่างหัวมันประลัย วิจารณ์เลยพี่

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ครับท่าน..คีรีขันธ์ 
ผมเชื่อว่าหลายๆท่านที่เข้ามาที่ในwebแห่งนี้หลายๆคนต่างก็พยายามสืบเสาะ
หาข้อมูลมวยเพื่อมาวิเคราะห์วิจารณ์และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกัน อาจจะมี
เห็นแตกต่างกันบ้าง ซึ่งส่วนตัวผมแล้วถือว่าเป็นเรื่องปกติ แต่ที่ท่านคีรีขันธ์ได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา
เข้าใจว่าไม่ใช่แค่เห็นแตกต่างเท่านั้นแต่คงมีการใช้คำพูดเสียดสีกัน ซึ่งหลายท่านก็คง
รู้และคงเจอมาบ้างแล้ว ส่วนตัวผมเองก้อพอจะทราบว่าน่าจะเป็นใคร แต่ไม่ขอเอ่ยถึง
ละกันครับไม่อยากพาดพิงใคร....ผมเชือว่าเพื่อนๆพี่น้องในWebแห่งนี้ใช้การพิจารณา
ในการตัดสินใจเอาเองละกันนะครับเพราะหลายๆท่าน(มีเยอะมากครับ)
ให้มวยด้วยใจจริงไม่ได้หวังผลอะไรตอบแทน ปล่อยเขาไปเถอะท่านคีรีขันธ์ เขาจะป่วน
ได้สักกี่วัน คนแบบนี้ไม่นานก็จะแพ้ภัยตัวเองครับ
นับถือและเป็นกำลังใจให้ท่านเสมอครับ[/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal