เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อองรี - เปรี้ยวปาก..ตักกันหนนี้มีแชมป์ 7 สีเป็นเดิมพัน !!  (อ่าน 5751 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img] http://][/img]
อองรี   ส.เตะพันธ์ (ซิมบีมวยไทย)  ชื่อจริง  วีรวัฒน์   หนูเนื่อง  อายุ  18  ปี  เกิดที่  จ.ตรัง   ศิษย์รักของ  ร.ต.อ.สุรเชษฐ์   เตชะพันธ์   สารวัตรพหลโยธิน  กทม.   ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายมวยลูกบ้านใหญ่ของป๋าโจ   เป็นนักชกรูปร่างสูงยาว เตะซ้ายแม่นยำ เข่าในเหนียวแน่นหนักหน่วงรุนแรง  ใจสู้บู๊ยันป้าย        สำหรับเปรี้ยวปาก    ยอดอัศวินทรานสปอร์ต(เกียรติวินัย)  ชื่อจริง  การุณ   แจมรัมย์  อายุ  18  ปี  เกิดที่ จ.ชลบุรี  เป็นมวยฝีมือครบเครื่องเตะเข่ารุนแรง  ออกอาวุธจุกจิกและต่อเนื่อง   เคยมาชกช่อง  7  สี 2-3 ครั้ง  เคยขึ้นชิงแชมป์กับหาญ  ส.ศักรินทร์ เปรี้ยวปากเป็นฝ่ายแพ้คะแนน        คู่นี้เคยใช้บริการกันมาแล้ว  2  ครั้ง ในศึกเกียรติเพชร ที่ ลพน.   ซึ่งผลปรากฎว่าเปรี้ยวปากชนะพลิกล็อกทั้ง  2  ครั้ง   (ท่านสามารถคลิกเข้าไปดูคลิปวิดีโอในยูทูปมวยดีทีสปอร์ตซึ่งบันทึกการชกของมวยคู่นี้ไว้ทั้ง 2 ครั้งที่ชกกัน)     ในการเจอกันหนที่  3  ที่  7  สีอาทิตย์นี้มีเข็มขัดแชมป์  102  ปอนด์ของสนามมวย  7  สีเป็นเดิมพันครับ      จากที่ผมดูคลิปวิดีโอพอจะบอกได้ว่า..ที่เปรี้ยวปากพลิกชนะอองรีได้นั้น..เพราะไอคิวมวยเปรี้ยวปากดีกว่าครับ รู้จังหวะเร่งทำคะแนน  พอรู้ว่าแต้มนำก็คุมเกมได้อยู่     การชกไฟต์นี้น่าจะออกมาในแบบเดิมคือแลกเตะแลกเข่ากันชนิดไม่มีใครยอมใคร     อองรีคงนำไปก่อนแน่  หากอองรีคุมเกมได้ไม่เพลี่ยงพล้ำโอกาสได้แชมป์มีสูง    แต่มุมมองของผมยังชอบเปรี้ยวปากครับ..เพราะเคยมาชกไว้แล้ว เสียงเชียร์ย่อมดีกว่า ที่สำคัญเคยชนะอองรีมาถึง  2  ครั้ง   ครั้งนี้เปรี้ยวปากน่าจะทำแฮตทริกส์ย้ำแค้นได้อีกครั้งและคว้าแชมป์ไปครอง...อองรีอาจจะแพ้ทางเปรี้ยวปาก..เข้าตำรา.งูเหลือมกับเชือกกล้วย..ก็เป็นได้ครับ   ท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไร  ขอเชิญเข้ามาร่วมให้ทัศนะได้เลยครับ
 http://][/img]
ภาพประกอบ..เปรี้ยวปาก(น้ำเงิน)กอดรัดฟัดเข่ากับขุนพันธ์   เกียรติเจริญชัย..อย่างสนุกดุเดือด..ครบยก เปรี้ยวปากแพ้คะแนน..

ไฟหนาว

ผมเชียร์เปรี้ยวปาก          ไอคิวดีกว่าอองรี..ชกช่อง  7  สีกองเชียร์เปรี้ยวปากดีกว่า..     ท่านล่ะเชียร์ใคร..บอกได้ไหม..  รออยู่..

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ข้อมูลผิดพลาดนิดหน่อยท่านเคยใช้
บริการกันมา 3 ครั้งครับท่านครั้งที่ 1
อองรีต่อน้ำหนัก 2 ป 102 /104 ครั้ง
ที่ 2 ชกกันที่น.น 103/103 ครั้งที่ 3
น.น 103/103 ครั้งที่ 1 2 เปรี้ยวปาก
ชนะครับครั้งสุดท้ายอองรีชนะครับ แต่
ครั้งนี้ชกที่ชอง 7 ผมว่าเปรี้วปากชนะ
ครับท่าน เพราะว่าอองรีคุมน้ำหนักมาก
แล้วก็ไมเคยชกกลางวัน(ชอบเปรี้ยวปาก)

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ท่านคมสุดยอดมาก งั้นผมตามครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
คู่นี้ชอบไม่เหมือนกันเสียแล้วครับท่านไฟหนาว...
คู่นี้เจอกันมา3ครั้งแล้วครับ ครั้งล่าสุดวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 56 ที่เวทีลุมพินี
อองรีเป็นฝ่ายชนะคะแนน(แพ้2ชนะ1) อองรีเป็นมวยฝีมือครบเครื่อง จังหวะ
ออกอาวุธเร็วกว่า และมีลูกยัดใส้ แต่มีข้อเสียคือไม่เคยชกกลางวันปลายๆอาจ
จะมีแผ่ว ส่วนเปรี้ยวปาก เป็นมวยแข็งแรงปล้ำตีรัดในและชกกลางวันบ่อยกว่า
น่าจะเคยมาโชว์ไว้ที่ช่อง7 สองหรือสามครั้งนี่แหละครับจำไม่ได้แล้ว......
ใจผมยังชอบเจ้า เทียรี่ มากกว่าครับ อย่างไรก็ลองฟังทรรศนะวิจารณ์จากท่าน
อื่นประกอบด้วยนะครับ

คนชายแดน

ท่านสน ท่านคม หรือท่านเป้ง ภาพข้างบน อองรีใส่นวมสีแดงหรือสีน้ำเงินครับ

Kom

สีน้ำเงินครับท่าน

คนชายแดน

อองรีใส่กางเกงสีน้ำเงินใช่ไหมครับท่านคม

Kom

ถูกต้องครับผม

สนทะเล

ที่มาของชื่อ"อองรี" เห็นแล้วถึงบางอ้อเลย 555

คนชายแดน

เขาชอบนักฟุดบอล ที่ชื่อเทอรี่ อองรี หรือเปล่าครับ นักเตะเก่าของ อาเซร์น่้อล

ไฟหนาว

http://][/img]
ขอบพระคุณทุกท่านครับ ที่ร่วมด้วยช่วยกันเพิ่มเติมข้อมูลให้ครบถ้วน  ละเอียดดีมากเลยครับ     สรุปว่าคู่นี้เคยชกกันมา  3  ครั้ง  เปรี้ยวปากชนะ 2  อองรีชนะ 1  เป็นการชนะครั้งล่าสุดที่ชกกัน       ไฟต์นี้ครั้งที่  4 มีเข็มขัดแชมป์ด้วย      คงไม่มีใครยอมใครแน่ๆ        ท่านสนทะเลครับ การชกที่อองรีชนะมียูทูปดูหรือเปล่า ช่วยกรุณาตอบด่วนด้วยครับ        คู่นี้คู่คี่ยากที่จะตัดสินใจจริงๆ       ขอบคุณป๋าชุ้นที่จัดได้แบบทรมาณจิตใจแฟนตู้ที่สุด

สนทะเล

ตอบท่านคนชายแดนที่ผมบอกว่าถึงบางอ้อนั้นน่าจะไม่ใช่เพราะเจ้าอองรี
เขาชอบนักเตะจอมพริ้วแต่อย่างใดแต่ท่านลองพิจารณาดูหน้าตาช่างละม้าย
คล้ายกันจริงๆครับแถมพริ้วอีกต่างหาก
ตอบท่านไฟหนาวผมคิดว่าน่าจะมีนะใน  youtube
ผมต้องขอโทษด้วยครับพรุ่งนี้ผมจะดูให้นะครับติดภารกิจนิดหน่อยครับ

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดข้อมูลครับ เนื้อๆเน้นๆทั้งนั้น ทักทายสวัสดีพี่ๆในเวปทุกคนครับ ทักทายพี่สนทะเลด้วยคนครับ..น้องใหม่ครับน้องใหม่ ฝากตัวฝากใจไว้ในอ้อมแขนและใต้รักแร้ด้วยครับ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
ด้วยความยินดีครับ  ที่ท่านขุนจักร ย่างก้าวเข้ามาบ้านบางบอน ต่อไปนี้บางบอนคงเพิ่มสีสรรค์ขึ้นไปอีกครับ ทุกท่านที่มากด้วยแหล่งข้อมูลมวย ล้วนแต่ถ้าเชื่อถือและน่าสรรเสริญ (ใครเป็นใคร ผมไม่ขอเอ่ยนะครับ) บางบอนของเราตอนนี้ครบถ้วนกระบวนยุทธแล้วครับ
รบเมื่อใดคงชนะเมื่อนั้นครับ

สนทะเล

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับท่านขุนจักร....
ฝากตัวฝากใจไว้ในอ้อมแขนพอไหวครับ แต่ใต้รักแร้คงไม่ไหวครับ555

ขุนจักร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 ;D ;D ขอบคุณทุกท่านครับ..สำหรับมิตรภาพดีๆ

ประมุข จันทรังษี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบเปรี้ยวปากครับ ต่อยกลางวันดีกว่า

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ผมชอบ "อองรี" เพราะเด็กบ้านเดียวกัน สู้ สู้ ไอ้น้อง  หมู อยู่ ตึก  รู้จักป่าว......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal