เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้จากใจ  (อ่าน 3195 ครั้ง)

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
ให้จากใจ
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 10:54 »
 ช่อง 3    1.ณัฐพล...เพราะว่าคู่ชกปล่อยเวตมาชกถึงจะเป็นมวยเข่าก็เถอะเสียเปรียบรูปร่างคู่นี้ผมให้
               เจ้าณัฐพลเด็ด......ระดับสิบดาว
            2.สิงห์สุริยา.......คู่ชกต่อยกับชาญทัวร์รู้สึกว่ามีกลิ่นความน่าเชื่อถือไม่ดีเท่าที่ควร..เล่นสิงห์
               ตัวเดียวอย่าสนกระแสนะครับ..สิบดาวเช่นกัน
            3.บุญหลง....เหตุผลเวตนี้แถมเป็นมวยฝีมือออกอาวุธได้คล่องแคล่วคู่ต่อสู้ได้ใหญ่ก็จริงเดิน
               เข้าหามีหวังออกทะเล......เช่นกันครับสิบดาว
 ช่อง 11  ศรชัย...วันนี้ผมให้เด็ดไม่ต้องออกตัว..เหตุผลคู่ชกใหญ่ก็จริงเป็นมวยที่ไม่มีอาวุธเป็นชิ้น
                      เป็นอัน
            ก้องภูธร...เห็นเพื่อนๆบอกว่าเก่งฉลาดแก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ดี
            เพชรแท้.....ดีกว่าฝ่ายตรงข้ามแน่เพราะว่าเป็นมวยเจ้าถิ่นครับ
            สุดท้าย   ไปที่คนกรุงเทพ.....คู่ต่อสู้ประเภทใหญ่ไม่ถูกทหารครับ

เฒ่าซิ่งส์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
Re: ให้จากใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 11:04 »
ตามทุกคู่่ ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal