เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อนิจจา..มวยเด็ด..เสร็จเลยตู..โดนกินเช็ด ณ 7 สี !!  (อ่าน 3185 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
อนิจจา  มวยทีเด็ด  ยังเสร็จได้         หากปักใจ  หลงใหล  ไปเพ้อฝัน
เมื่อร่างกาย  มาไม่เวิร์ค  ก็เลิกกัน           เพราะมวยนั้น  ใช่ว่าดี  แค่ฝีมือ
ขึ้นเวที  ไม่เท่าไหร่  แย่งไล่ต่อ             ไม่รีรอ    ราคาไหล  ไปเร็วปรื๋อ
เพชรน้ำงาม  ต้องน็อคแน่  แพร่ระบือ       เซียนเชื่อถือ  ทุกสำนัก  ทุกปากกา
แต่ชกไป  ไฉนเป็น  เช่นนั้นเล่า             แรงของเจ้า  หดหายไป  ที่ไหนหว่า
แถมโดนนับ  แทบแดดิ้น  สิ้นชีวา          อนิจจา..มวยโคตรเด็ด..เสร็จเลยตู  !!

ใครโดนแจ๊คพ็อตบ้างยกมือขึ้น...กระผมขอยกมือเป็นคนแรก(โสน้าน่าชอบวิจารณ์ดีนัก)...เชิญท่านต่อไปครับ..เล่าสู่กันฟังหน่อย     

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: อนิจจา..มวยเด็ด..เสร็จเลยตู..โดนกินเช็ด ณ 7 สี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 09:28 »
คู่นี้โดนด้วยค้าบบบบบท่าน(เล่นstep 4คู่)คู่แรกตายได้คู่2-3-4ก้อไม่มีประโยชน์ซะแว้ว
ผลคือstep ตายสนิท ศิษย์ส่ายหน้า อยากจะบอกกับตัวเองดังๆว่า 5555555
แต่ไม่เป็นไรครับ คู่นี้ผมว่าเรามีเพื่อนร่วมอุดมการณ์โดน......หลายคนอยู่นะครับ

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: อนิจจา..มวยเด็ด..เสร็จเลยตู..โดนกินเช็ด ณ 7 สี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 09:52 »
ช่อง 7 แพ้หมด 4คู่ ฟ้าไม่สดใสเลยวันนี้ อย่าท้อ ยังมี ฟ้ายังฟ้าอยู่ ตามด้วยฟ้าหลังฝนนนนนนนน............

เปี๊ยก7สี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 12:34 »
ไม่เป็นไรคับอาทิตย์หน้าฟ้ายังรอคับ

ประมุข จันทรังษี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 12:49 »
เอาใหม่ครับ ไม่มีอะไรแน่นอนหรอกครับ ที่แน่ๆๆ ข้อมูลครับ ผิดถูกไม่ว่ากัน ขอให้เรามีสติ สุด
ท้ายก็เป็นของเรา..............................

ปลวกใหญ่ fc

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 13:18 »
ท่านไฟหนาว ละคร7สี อร่อยไหมคับ
บางบอนคลับ หาสมาชิกได้กี่คนแล้วคับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 13:22 »
คู่นี้ไม่โดนแต่ไปโดนมาประลองแพ้ตั้งแต่ปลายยก3

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 11, 2013, 19:50 »
โดนตั้งแต่คู่แรกครับ ท่าน   แย่งกันต่อห้า สาม บ้าง ห้าสอง บ้าง  ครับท่าน

คู่สองบวกนิดๆๆ ครับ   เทเกือบหมดหน้าตักครับท่านคู่ ประลองตัวเดียว 

( เหลือแต่ค่ารถกลับบ้าน ครับ )   อนิจจา ท่านไฟหนาว ไม่เป็นไรครับอาทิตย์หน้าเอาใหม่ ครับท่าน

นับถือท่าน ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 09:15 »
 http://][/img]
ผลพวงจากคนเชื่อ..มวยเด็ด.. อนิจจัง  วัตตะ  สังขารา..

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 16:57 »
คู่แรกเพชรอุดรต่อยไม่เกิน 3 ยก หมดแน่ ๆ ท่านเป้งปากน้ำบอก โชคดีไป

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal