เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 3 เสาร์นี้ชัวร์ไหมครับ..เจ้าสัวน้อย ?  (อ่าน 2793 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
เถ้าแก่น้อย หรือ เจ้าสัวน้อยวัยรุ่นรายนี้   ในแวดวงเศรษฐีเมืองไทย ไม่มีใครไม่รู้จักหรอกครับ   อายุเพียงน้อยนิดแต่มีมันสมองที่ยอดเยี่ยม ทำธุรกิจจนร่ำรวยมีเงินเป็นร้อยล้าน..เป็นแบบอย่างของคนที่มีความพยายามครับ..     
     วันเสาร์นี้ที่ช่อง 3...ผมขอแนะนำนักมวยคนหนึ่ง..เห็นชื่อปุ๊บเราก็ต้องนึกถึงความรวยทันทีเขาคือ  เจ้าสัวน้อย    เพชรสุภาพรรณ     รวยแต่ชื่อ แต่ชีวิตจริงๆ..ชกมวยไทยครับ       เจ้าสัวน้อย  ชื่อเดิมคือ  ชัยมงคล    ศิษย์ครูเยียม..   เป็นนักชกในสังกัดศึกเพชรสุภาพรรณ  ของเสี่ยบู้เมืองเพชร   โดยใช้ชื่อ ชัยมงคล  เพชรสุภาพรรณ   เคยได้แชมป์มวยรอบตราหมาแดง..   เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะซ้ายต่อยซ้าย  วงในมีขวางแทงดันแทงฉลาด หลักเหลี่ยมร้ายเหลือหลาย    ข้อเสียถ้าเจอมวยประเภทกอดรัดฟัดปล้ำติดตัวตลอดมักไปไม่เป็นเหมือนกัน    หลังจากได้แชมป์มวยรอบฟอร์มก็ลุ่มๆดอนๆ   แพ้มากกว่าชนะจนต้องหยุดพักร่างกายไประยะหนึ่ง   จากนั้นก็กลับเข้าสู่สนามชนคนใหม่ โดยเปลี่ยนชื่อใหม่ เป็น  เจ้าสัวน้อย  เพชรสุภาพรรณ.. ก็ไม่น่าเชื่อครับ..หลังจากใช้ชื่อใหม่ฟอร์มการชกดีขึ้นอย่างผิดหูผิดตา..ชนะติดต่อกันมาหลายครั้ง      เจ้าสัวน้อย..จะขึ้นเวทีอ้อมน้อยวันเสาร์นี้..โดยชกกับมวยเข่าฝีมือดี คือ  โอโรโน่    ศิษย์นายกศิริศักดิ์ (ส.ด่านชัย)   ส่วนตัวผมชอบ...เจ้าสัวน้อยครับ  ฝีมือดีกว่าเยอะไม่หมดอย่างเดียว..ฉายยาวแน่    ท่านล่ะครับชอบใครบอกหน่อยดิ้  !!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal