เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้จากใจ  (อ่าน 2862 ครั้ง)

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
ให้จากใจ
« เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 12:32 »
ถึงท่าน..fafill..และเพื่อนๆสมาชิกชาวเว็ปทุกท่านครับ.  กระผมดีใจเเละปลื้มใจเป็นอย่างยิ่งที่ยังมีคนรอข้อมูลจากกระผมอยู่ถึงแม้ว่ากระผมอาจจะไม่รู้ข้อมูลเท่าไหร่หนัก..แต่กระผมก็พยายามสืบเสาะแสวงหามาให้ทุกท่านด้วยความเต็มใจ.
ข้อมูลช่อง9  เพชรสีนิล...เด็กคนนี้แกร่งทั่วแผ่นจริงๆ.......ดวงสมพงษ์   ส่วนคู่ 2  กระผมให้ท่านอยู่ฝ่ายตรงข้ามเพชรสมพงษ์...คู่นี้ผมให้รองทุกราคาเพราะว่า......
ช่อง7..ตำรวจเล่นไป...คู่ต่อสู้เป็นมวยเตะซ้ายวงนอกไม่ค่อยสู้เข่า...
         พัฒนา...วันนี้เซียนทุกท่านอาจจะอยู่รู...เพราะว่าน้ำหนักเป็นตัวแปรวันนี้ผมให้เล่นพัฒนาทีเด็ด
         จ๊อกกี๊เล็ก.......สืบมาแล้วสดฟิตซ้อมดี..........คู่ชกมวยเก่าโดนเบียดหนักๆรับไม่ไหวท้ายๆ
         ต้นๆเล่นอภิสิทธิ์......ยก4,5 ดูความแข็งแรง..........แต่ผมยังชอบที่อภิสิทธ์อยู่ครับ

ขอให้ทุกท่านจงร่ำรวยทั่วหน้า...สวัสดีครับ

fafill

• บุคคลทั่วไป
Re: ให้จากใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2013, 15:32 »
ขอบคุณท่านมาก จะรอติดตามทุกอาทิตย์ ครับ :-*

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal