เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย ซิกมวย น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ  (อ่าน 2278 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวย น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  นำโชค   ป.ปรีชายิม 100  เตะหนักต่อยแรงความแข็งแกร่งดีกว่า   จะชนะ

เด่นร้อยเอ็ด   ลูกเจ้าแม่ลำเพยยิม 100  เข่าในล้วนๆแต่ไม่ฉลาด

(2)    น้องฟ้า  หนองศาลายิม 104 ขาด 1.6  เตะดีแทงคล่องฉลาด   จะชนะ

น้องออย  ศิษย์เจ๊แอน 105.6  ใหญ่กว่าไม่ค่อยฉลาด

(3)  ศิลาทอง   ศิษย์เจ๊แอน  108 ขาด .2  เตี้ยล้ำหมัดหนัก      จะชนะ 

สามพยัคฆ์   ศิษย์ปัญจพล  110  เตะดีแทงคล่องเจอของหนักๆกว่าทนไม่ได้

(4) น้องแน็ท  ส.ทิพวรรณ 38.9 (คู่นี้มีเดิมพันกันถึง  1   แสน บาท)    จะแพ้

ลมเหนือ   ส.สุรินทร์รุ่งโรจน์  38.9  เหลี่ยมเชิง เข่าในดีเหนียวแน่นกว่า น่าเล่น

(5)  เพชรสายฟ้า   ลูกเจ้าแม่ลำเพยยิมส์  114 เตี้ยล้ำหมัดหนักเคยชนะกันมาน่าจะย้ำแค้นเอาชนะ

ไปได้อีก        จะชนะ

ยอดระดับ   ศิษย์ปัญจพล    114

(6)  พลอยนภา    ศักดิ์รุ่งเรือง  177  เคยเป็นแชปม์มวยสากลหญิง  จะแพ้

(ให้รอง) กุหลาบขาว    ป.ปรีชายิมส์ หมัดหนักเหนียวแน่นแข็งแกว่ง

(7)  (คู่เอก)   เพชรใหม่   ส.วันชัย 122.8-1.8    จะแพ้

แสนชัย   ส.ธารทิพย์  121 เหลี่ยมเชิงดีเก๋าเกมฝีมือดีฉลาดกว่า น่าเล่นมากๆ

(8)  (คู่สำรอง) ชีต้า   ป.เพชรน้ำพอง 117    จะชนะ

น้องนิด   ศิษย์ฟ้าบันดาล 115  ขาด 2

มวยเด็ดมวยชอบ   

ลมเหนือ   ส.สุรินทร์รุ่งโรจน์   เหลี่ยมเชิง เข่าในดีเหนียวแน่นกว่า น่าเล่น

แสนชัย   ส.ธารทิพย์  เหลี่ยมเชิงดีเก๋าเกมฝีมือดีฉลาดกว่า น่าเล่นมากๆ

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3  4     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง    ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

5   6    7    8    สลับ

ราคา   สีแดงถูก     สีน้ำเงินแพง    สีเขียวขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น   

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบพระคุณอย่างสูงครับท่านอัศวิน

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37

ขอบพระคุณมากครับท่านพี่อัศวิน

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบคุณมากคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal