เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สนทะเล..ในบางบอน..  (อ่าน 2035 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
สนทะเล..ในบางบอน..
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 08:39 »
 http://][/img]
                          สนเอ๋ย     สนทะเล...
               ชั่งเรี่ยมเร้     เรไร     ให้หรรษา
               ยามได้ยล     ใบสนไหว   สบายตา
               นานนักหนา     สนยืนอยู่     คู่ทะเล

แต่..
               สนทะเล     ในบางบอน     ร้อนเหลือหลาย
               โพสต์ทีไร     คำคมกริบ     ชั่งกิ๊บเก๋
               มีข้อมูล     มวยมาให้     ได้โอเค
               สนทะเล..  ผม..พี่..น้อง     ต้องขอบคุณ

เชิญทุกท่านช่วยกันขอบคุณกัลยาณมิตรที่ดีเยี่ยม ที่ท่านเต็มเปี่ยมไปด้วยความคิดจิตอาสา  หนึ่งในเวปบางบอน..ดีกรีแชมป์วิจารณ์มวยตู้..ท่านอยู่กับพวกเราทุกวัน..ท่านสนทะเล..

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
Re: สนทะเล..ในบางบอน..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 10:39 »
ร่วมเป็นกำลังใจและขอบคุณท่านสนทะเล ที่มีสาระข้อมูลดีๆมาแบ่งปันครับ ตัวผมมีแต่เสพอย่างเดียวฝากด้วยนะครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
Re: สนทะเล..ในบางบอน..
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 11:42 »
โอยๆๆๆๆๆๆ......งานงอกแล้วครับท่านงานนี้ ท่านไฟหนาวยอซะผมลอยเลย(ไปใหนไม่รู้เหมือนกัน)
เอาเป็นว่า....ฟลุคมากกว่าครับท่าน ณ.เวปแห่งนี้มีเก่งๆหลายท่านครับ(เอ่ยชื่อไม่หมดแน่ๆ)รวมทั้งท่านไฟหนาวเองด้วยได้ข่าวว่าวันเสาร์ที่ผ่านมาอิ่มเลยนี่ครับ ::) ::) ;D

ผมเองก็ต้องขอขอบคุณทุกท่านเพื่อนๆของเราที่มาร่วมกันแชร์ความคิดเห็นต่างๆที่มีประโยชน์แก่สมาชิกในเวปแห่งนี้ด้วยครับ เพราะช่วยกันคิดวิเคราะห์หลายๆคนผมเชื่อว่าดีกว่าคนเดียวแน่นอน..............
ส่วนตัวผมเองถ้าพอจะมีเวลาก็จะแอบเข้ามาอยู่เรื่อยๆ(เจ้านายดุ)เลยต้องแอบๆหน่อย 55

เอาครับ!!!!!อาทิตย์นี้สู้กันต่อไป
**เอ..ท่านไฟหนาวสังเกตุมั้ยครับว่าเพื่อนๆเราหายไปหลายคนเหมือนกันนะท่าน(ท่านKOM,ท่านคนสองเล ฯลฯ กลับมาด่วนครับเพื่อนๆบ่นคิดถึง**

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal