เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเด็ดของแต่ละท่านไม่ตรงกัน จะให้เชื่อของใครคะ  (อ่าน 2885 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ตั้งแต่หนูเข้ามาเล่นตามพี่ๆ หนูไม่เคยได้เลย

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
น่าเห็นใจจริงๆน้องสาวคนนี้..       โดนมวยเด็ดทำซะจนเป็นสภาพอย่างที่เห็น       เคล็ดลับที่เล่นมวยให้ได้ตังค์  ต้องรู้ข้อมูลนักมวย     ดูซิกขณะมวยชกให้เป็นจะได้รู้ว่ามวยที่นู๋เล่นไว้อ่ะเป็นต่อหรือเป็นรอง      หากเข้าตัวถูกก็ออกตัวบังทุนไว้มั่ง    อย่าเล่นแล้วเล่นเลย    เพราะมวยมันพลิกได้ตลอดเวลา      แล้วทุกท่านที่ให้มวยเด็ดในเวป...เขาก็หวังดีต่อเราทั้งนั้น     แต่...นู๋ต้องจดไว้ใครให้แม่นหรือไม่แม่น      เหมือน อ.ใบ้หวยนั่นแหละ      พี่เองบางทีโพสต์ไว้ให้มุมแดง....แต่พอมวยชกเราก็อาจเปลี่ยนไปเล่นน้ำเงิน  ยังงี้ก็มี      อย่าเชื่อมวยเด็ดมาก...เพราะเด็ดแค่ไหนมันก็แพ้ได้นี่นา จริงป่ะนู๋  !!

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
มวยเด็ดของแต่ละท่านไม่ตรงกัน จะให้เชื่อของใครคะ
ตั้งแต่หนูเข้ามาเล่นตามพี่ๆ หนูไม่เคยได้เลย
........................................................

หากให้ผมตอบนะ...ให้เชื่อ!! คนที่ให้มวยไม่เคยผิดครับ...แต่จะเป็นใครล่ะ!!
ในเวปนี้ ผมว่าคงไม่มีใครตอบคุณได้หรอกครับ เพราะผลออกมามีผิด-ถูกกันได้
ทุกท่านที่ให้ข้อมูลมวยหรือ วิเคราะห์กันตามเหตุผลของแต่ละคนนั้น มาเพื่อแบ่งปัน
คงไม่มีใครอยากจะให้มวยผิดครับ รับข้อมูลตรงนี้ที่สาธารณะ ต้องเปิดใจให้กว้างครับ
คิดเล่นการพนัน เจ็บอย่าร้องครับ....หาข้อมูลสู้ต่อไป ขอให้โชคดี

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เท่าที่ผมคิดนะครับ(ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า)ผมคิดว่าน้องเขาน่าจะเล่นมวยในกลุ่มเพื่อนๆคือเลือกตัวใหนแล้วเลือกฝังเลยเปลี่ยนไม่ได้อะไรทำนองนั้น ซึ่งจะแตกต่างจากการเล่นหน้าตู้เพราะตามที่ท่านไฟหนาวกล่าวไว้ด้านบนว่าสามารถพลิกแพลงได้ตลอดเวลาขึ้นอยู่กับว่าเราจะสามารถจัดการสถานการณ์ในเวลานั้นอย่างไรมากกว่า...................
ส่วนถ้าเล่นแบบที่น้องเขาเล่น อันนี้ลำบากครับเหมือนวัดดวงไปในตัวเพราะไม่สามารถเปลี่ยนได้เมื่อเลือกไปแล้ว ลักษณะคล้ายกับมวยstepที่ผมเล่นอยู่
ผิดถูกอย่างไรคงไม่ว่ากันนะน้อง

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

ถึง ท่าน  ไฟหนาว    ท่าน BENTEN  และท่าน สนทะเล  ครับ 

ผมพูดมากไม่ได้ ครับ ท่านพี่    เดี๋ยวโดนด่าครับ   

ด้วยความเคารพเสมอมา ครับท่านพี่ (เนื่อ่งด้วย การเข้าวงการ และประสบการณ์+ด้วยวัยวุฒิ) ที่น้อยกว่าท่านพี่ ครับ  ให้ท่านพี่ๆช่วยชี้แนะดีที่สุด ครับท่าน     

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
อยากได้คู่ชกเหมือนในภาพ เพราะผมเป็นมวยเข่าชอบคลุกวงในครับ ฮ่า ฮ่า ;D ;D ;D

ไฟหนาว

http://][/img]น้องปฐมาภรณ์ถ้าอ่านข้อคิดของทุกท่านน่าจะเป็นประโยชน์นะ      ที่ท่านสนทะเลคิดนั้นถูกต้องไหมน้อง      พี่เองก็อยากรู้ตะหงิดๆแล้วว่าไอ้ตู้ที่เล่นอยู่น่ะ  เป็นตู้แบบไหน    มีคนเล่นเยอะหรือเปล่า  หรือว่าเล่นเฉพาะกลุ่มเพื่อนๆที่รู้จักกันเท่านั้น    เล่นแบบวัดดวงเลยคือเล่นมุมไหนก็เล่นไป ไม่มีออกตัวกันล่ะ  ใครเล่นตัวถูกก็ได้ คนเล่นตัวผิดก็เจ๊ง     ลองเข้ามาเล่าให้ฟังหน่อย..  เห็นบ่นมาตลอดว่าเจ๊งกะเจ๊ง..แบบนี้สักวันต้องกินข้าวกับเกลือแน่.....เอ้าทุกท่านมีอะไรจะมาแนะนำ(แนะนำห้ามโสน้าน่า) เชิญครับ   ร่วมด้วยช่วยกันไป ผู้หญิงคนเดียวในเวบนะขอบอก...

เสือดำ 104

เสือดำ 104

คะพี่ หนูเล่นน้อยๆ กับพวกในหมู่บ้านคะ เล่นถูกตามที่พี่บอกก็ได้ ผิดก็แพ้ไปเลยคะ

ไฟหนาว

http://][/img]
ถึงแล้วเน้อะ..บางอ้อ..       เล่นน้อยๆแค่หนุกๆก็เล่นไปเหอะ..      เงินทองไปเที่ยวเดี๋ยวเดียวก็มา    แต่ว่าอย่าไปนานล่ะ..     พี่ๆเขาเป็นห่วงนู๋กันทุกคน    ยิ่งบอกว่าความสวยนู๋ไม่เท่าไหร่..แค่ผู้ชายแย่งกันมองแบบไม่ละสายตาด้วยแล้ว     ต้องช่วยกันดูแลหนักเป็นสองเท่าจริงไหมครับพี่น้อง..

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ท่านไฟหนาวภรรเมียมาอยู่ข้างหลังคอมฯท่านแล้ว....ถืออีโต้มาด้วย5555
ออกตัววิ่งให้ไวละคับ

ขำๆกันนะครับคงไม่เคืองกัน

kim555

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ขอแนะนำให้เล่นตามเรตที่เปิด เบอร์ฟังเรตฟรีระบบ 1-2 084-7378174 ท่านพล คนบางนา จะมาโพสบอกเวลาเบอร์เรตหมดอายุ ก็จะมาโพสบอกใหม่ทุกครั้ง ฟังแล้วจะรู้ว่าใครต่อใครรอง มวยเปลี่ยนไม่เปลี่ยน ได้เปรียบเยอะครับ ขอเดาว่าพรรคพวกในหมู่บ้านคงอ่านวิเคราะห์วิจารณ์จากหนังสือพิมพ์ หรือหนังสือมวย มวยเปลี่ยนมุมจะไม่รู้ ยกตัวอย่างช่อง9 คู่3 เพชรสีนิล-เรตเปิดเป็นต่อ 3-2 ยอดนักรบมาแทน สลับมุมกัน มวยขึ้นเวทีเขาร้องเสมอน้ำ ผมฟังเรตแดงไหลต่อ 3-2 พอโฆษกประกาศชื่อมวย
เขารู้ว่าเล่นผิดเอาแดงต่อกลับ 2-1 ผมฟังหูว่าราคาไหลรองน้ำผิดปกติ รองน้ำคืนไปหมดน้ำได้นับชนะ
เล่นเท่าไหร่ได้เท่านั้น มีแต่เจ๊ากับเจี๊ยะครับ(ก่อนมวยชกควรเปิดฟังทุกครั้ง เหมาจ่าย9บาทโทรทั้งวันคุ้ม)
ที่สำคัญควรมีข้อมูลอยู่ในมือบ้าง รู้เขารู้เราครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เบอร์เรตนั้นดีจิงๆๆช่วยได้เยอะมากๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal