เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูล ฟอร์มหลัง เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์ คะุ  (อ่าน 4293 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ใดๆ ในโลกล้วน อนิจจัง นะพี่ๆๆคนทำดี ย่อมได้รับคำเยินยอ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                                                          http://][/img]
ก่อนอื่นอยากบอกว่าดีใจนะที่น้องสาวชื่องามนามเพราะคนนี้..ปฐมาภรณ์     จรินน้อย..    เข้ามาสร้างสีสันในเวบ    คงน่ารักสวยงามเหมือนภาพที่นำมาฝากจริงป่ะ    อย่าคิดอะไรมากแค่ชื่นชมที่นู๋เป็นสุภาพสตรีรายเดียวในเวปนี้อ่ะ     อยู่คนเดียวก็ถือสวยที่สุดก็แล้วกัน      เป็นงัยบ้างอาทิตย์ที่ผ่านมาได้ตังค์ใช้อ๊ะป่ะ..   เล่าให้พี่ๆเพื่อนๆในเวปฟังหน่อย เพราะดูการเล่นของนู๋น่าเป็นห่วง..อาวุธเด็ดก็มีแค่สายตางามๆ(ข้างบน)คู่เดียวเท่านั้น     ซิกก็ไม่รู้ดูเป็นหรือยัง..ถ้ายังต้องขยันดูบ่อยๆนะ      เอาล่ะมาว่าถึงฟอร์มหลังของนักมวยที่อยากรู้  จดไว้ด้วยนะ 
        เด่นพิชิต    ศักดิ์บุรีรัมย์     มวยเก่งจากบุรีรัมย์เมืองมวย   10  ฟอร์มหลังมีดังนี้ 
    -  แพ้สี่พยัคฆ์      ศิษย์ฮอม       7  สี
   -  ชนะมนัสชัย      เกียรติหมู่ 9     อุบล
   -  ชนะนพเก้า       จิตรเมืองนนท์   ช่อง  11
   -  แพ้จอมโหด      อิมิเน้นท์แอร์    อุบล
   -  แพ้น็อคยก 3     จอมโหด    อิมิเน้นท์แอร์    7  สี
   -  ชนะน็อคยก 4    ดาบเทวดา    สีหราชเดโช    อุบล
   -  ชนะพัฒนา        นิธิพัฒน์ทนายความ    อุบล
   -  ชนะน็อคยก  4   น้ำเต้าทอง    ส.ก.สุไหงยิม    7  สี
   -  แพ้เฉียบคม       ศิษย์จ่ากัน    7  สี  115  ป.
   -  ไฟต์ล่าสุดแพ้ น้องใหม่    ทีเด็ด  99    ลพน.  เมื่อวันที่  14  ธ.ค. 55   116  ป.

เอาฟอร์มคู่ชกไปด้วยนะ
       เพชรดำเนิน    ท.เทพสุทิน (โฮคิทเช่น,ดาวพระศุกร์   ลูกเขาขวาง)  3  ฟอร์มหลังมีดังนี้   
       แพ้น็อคยก 5    เจมส์ศักดิ์    ศักดิ์บุรีรัมย์    ลพน.
   -  ชนะจงรักษ์    ส.บุญครอง (ฝนจางชลบุรี)
   -  ไฟต์ล่าสุด  แพ้วัชระเล็ก    ส.ธนิกุล     ที่สุโขทัย เมื่อวันที่  16  ม.ค.  56   

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เสริมให้นิดนึงครับ ลูกหนักแรงอยู่ที่เด่นพิชิตครับ ความพริ้วผมมองว่าเพชรดำเนินเหนือกว่าแต่คางไม่ค่อยดีครับอาทิตย์นี้ดูดีๆอาจมีร่วงครับ

เสือดำ 104

ดีใจคะพี่ที่ชื่นชม แต่หนูก็หน้าตาไปไหนใครไม่ละสายตาหรอกพี่ ( ไม่ได้โม้ ) แพ้แต่คู่แรกแล้วพี่ อาทิตย์ก่อนโน้นก็แพ้แต่คู่แรก เพชรน้ำงาม มา วันเฉลิม วันเสาร์ราคาต่อลึก หนูไม่ค่อยถนัดไม่ได้เล่นคะ

เสือดำ 104

และขอบคุณข้อมูลมวยที่ให้ด้วยคะ พี่ๆ ตอนนี้มีพวกเห็นแก่ตัวด้วยบ้านหนูเล่นมวยหูกัน ราคา 10/8 มันต่อตามในเวที 10/5 หนูก็ไม่เล่นมากเลยได้แค่นั่งดูอะพี่ เอาเปรียบกันเกินไป [/color] 

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68

เด่นพิชิต  ดาบแป๋งนครบาล (ศักดิ์บุรีรัมย์)  หรือ ที่เรียกอยู่ประจำ ...ไอ้เต้ย....
มวย อ. น้ำขุ่น  อุบล
มวยเข่าโดยกำเนิด แพ้มวยฝีมือ โดยกำเนิดเหมือนกัน (ถ้าตรงข้ามไม่หมดแรง)

เคยชกกับหนึ่งพิชิต (ปูนเสือ) 6  ครั้ง  ชนะ  5 ครั้ง  แพ้ 1  แต่ปัจจุบันชกกันไม่ได้แล้ว ไอ้หนึ่งเวทใหญ่กว่า (เวทปล่อย)

รอเล่นเลยดีกว่ามั่งครับคู่นี้
คนป่ายินดีมอบให้ด้วยใจ วันชกเท่านั้น 
มวยในเครือที่แนบสนิท จนแยกไม่ออก เพราะน้องชายคนใกล้ชิดเป็นคนเทรน และเป็นคนขี่มอเตอร์ไซด์ตามหลังเวลาวิ่ง มาดี มาไม่ดี รู้ 100%

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มวยไม่ได้โม้อย่างที่น้องเขาพูดมีเหตุผลดีเหมือนกันยิ่งต่อเยอะยิ่งอันตราย จงรักษ์ ราคาไปไกลสุดกู่แต่แกล้งเดินให้เตะแล้วแกล้งคายฟันยางในยกที่5(อยากแพ้)เพื่อเหตุผลใด ระดับเซียนจะมองดูรู้เลย สาเหตุใดเล่าเจ้าถึงอยากแพ้ ระวังไว้ดีที่สุด

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal