เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีและขอทักทายเพื่อนเพื่อนพี่ทุกคนจร้า  (อ่าน 2719 ครั้ง)

เจ้อร เกาสง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 11

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: สวัสดีและขอทักทายเพื่อนเพื่อนพี่ทุกคนจร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 17:34 »
 http://][/img]
สวัสดีครับ  เจ๊อร  เกาสง    ดีใจจังครับที่ท่านเข้ามาเยี่ยมเยือนบ้านหลังนี้     ตั้งแต่ผมอยู่ที่นี่น่าจะเป็นครั้งแรกที่ท่านเข้ามาสร้างความสดชื่นให้กับทุกคนในบ้านนี้    ผมติดตามผลงานของท่านมาตลอด..โดยเฉพาะมุมมองมวยของท่านไม่เป็นสองรองใคร..   ผมแอบชื่นชมท่านมายาวนาน   แต่ไม่สามารถที่จะเข้าไปทักทายท่านได้ครับ     ผมเคยเห็นท่านแนะนำตัวเองมีทั้งข้อความและภาพถ่าย    ผมเลยเก็บภาพของท่านไว้ใน My  picture   ผมก็ขออนุญาตท่านด้วยที่นำภาพของท่านมาให้สมาชิกได้ชื่นชมกันในกระทู้นี้ไหนๆเข้ามาแล้ว      ผมก็อยากจะขอความกรุณาจากท่านเข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้ด้วย  ที่นี่มีแต่ความอบอุ่นครับ   ผมแน่ใจว่าสักครู่คงมีสมาชิกที่นี่เข้ามาคุยกับท่านอย่างแน่นอน      ผมชอบกล้วยที่ออกลูกสีแดงทั้งเครือ ช่วยนำมาลงที่นี่ได้ไหมครับ     ยังงัยผมก็ยินดีนะครับที่ได้รู้จักกับท่าน  เอาล่ะผมคุยแค่นี้ก่อน  เอ้าพวกเราคุยกับเจ๊อร หน่อยเร้ว....

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: สวัสดีและขอทักทายเพื่อนเพื่อนพี่ทุกคนจร้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 19:47 »
ทักทายครับเจร้ เหม่.. เจ้นี่หน้าใสมากเลยนะครับใช้ครีมอะไรครับเนี้ย (อ้าวนอกเรื่องเรย)

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 20:10 »
จงเชื่อและนับถือตนเองก่อน แล้วคนอื่นจะนับถือตาม..ใช่ไหม๊เจ้

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 20:44 »
น้องอรมาได้ยังงัยคับ ;Dและแล้วเราก้อมาเจอกัน...
แวะเข้ามาทักทายครับโลกมันกลมจริงๆ...
เวปบางบอนยินดีต้อนรับครับ  ( ขออนุญาตท่านเวป master)
แล้วจะรู้ครับว่าน้องเขาไม่ธรรมดา...
ดีใจมากๆนะน้องที่แวะเวียนเข้ามา....ทักทายกัน()
....

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2013, 20:56 »
หวัดดีคร้บน้องเจ๊ ยินดีรู้จัก บ้านนี้ขอต้อนรับด้วยความจริงใจครับ

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 02:44 »
....ด้วยความเคารพครับท่าน"ไฟหนาว"จากคำพูดของท่านๆบอกว่า"ผมแอบชื่นชมท่านมายาวนาน แต่ไม่สามารถที่จะเข้าไปทักทายท่านใด้"แสดงว่ามีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ บอกมาใด้เลย ผมมีเหตุผลพอครับ ท่านก็รู้.......นับถือทุกๆท่านนะครับ!@  

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 06:04 »
สวัสดีครับเจ้อร เกาสง คนสวย ยินดีต้อนรับครับเว็ปบางบอนของเราคงมีสีสันขึ้นเยอะเลยครับ ที่มีผู้หญิงสวยๆมาเป็นสมาชิกใหม่

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 06:46 »
 http://][/img]
ถึง..ท่านบัวขาว
      ขออนุญาตเจ๊อร  เกาสง.. นะครับ  พอดีดาราแวะเข้ามาบ้านนี้..ก็ท่านบัวขาวคนดัง  มีใครบ้างที่ไม่รู้จัก..ทั้งรูปงามแถมคมด้วยอาวุธการใช้ภาษา     ท่านบัวขาวเป็นเจ้าของบ้านหลังสวยที่มีพี่น้องมากมาย อยู่กันอย่างสงบง่ายเป็นกันเอง      ผมไปเกาะรั้วแอบฟังคนในบ้านท่านคุยกันทุกวัน    บางทีผมก็แอบเข้าไปขะโมยภาพถ่ายสวยๆของท่านและสมาชิกมาเก็บไว้ชื่นชม     อย่างภาพน่ารักใสๆของ เจ๊อร.. เป็นตัวอย่างครับ     ผมพยายามจะเข้าไปในบ้าน อยากทักทายคนนั้นคนนี้   แต่เข้าไปไม่ได้จริงๆครับ    ท่านถามผมด้วยความกรุณาว่ามีปัญหาอะไรหรือ ?    คำตอบก็คือผมหาทางเข้าบ้านท่านไม่ถูกเลย   ลองตั้งหลายครั้งก็เข้าไม่ได้ ก็เลยหมดความพยายาม   เลยตัดสินใจแค่แอบฟัง แอบดู..อย่างที่เป็นอยู่ทุกวันนี้เท่านั้นครับท่าน.. หากมีข้อแนะนำช่วยบอกที...ขอบคุณครับ   อีกนิดนึง..ที่ผมชอบท่าน ก็เรื่องที่ท่านฝากมวยให้คนในบ้านไปเล่นน่ะ..ผมชอบจังนิ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 08:57 »
ไปใหมครับท่านไฟหนาว ผมอาสาพาไปเที่ยวบ้านท่านบัวขาว(ขออนุญาต ท่านบัวขาวนะครับ)

เจ้อร เกาสง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 15:58 »
,,,,,,ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ออกมาต้อนรับอย่างอบอุ่นไม่นึกเลยว่า,,,,,,,

,,,,,,,,,จะมีคนรู้จักและได้เจอคนดังแชมป์วิจารย์มวยไทยอย่างพี่สนทะเล,,,,,,,,

,,,,,,,และก็ขอขอบคุณพี่ไฟหนาวที่อุตส่าห์ชวนมาอยู่บ้านอันอบอุ่นและแสนสวยนี้,,,,,,,

,,,,,,,ว่างๆก็จะแวะมาเยี่ยมเยียนบ่อยๆก็แล้วกันนะคะ   แหม!พี่ไฟหนาวแอบมีรูปเจ๊อรด้วย,,,,,

,,,,,,,,ที่แรกเห็นรูปตัวเองตกใจเลยเรามาได้ไง อรเอามาลงหลายภาพแล้วนะแล้วนะแล้วพี่ไฟหนาว

,,,,,,มีกี่ภาพแล้วละถ้ามีภาพเดียวถือว่าคนไม่รักกันจริง(ล้อเล่นนะคะ่)ว่างๆก็แวะไปทักทายกันบ้างนะ

มีมวยเด็ดก็อย่าลืมชี้แนะกันบ้างนะ

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 17:00 »
......เอาแบบนี้เลยดีกว่า บอกตรงๆพอดีผมแค่มาแอบดูน้องสาวของผม เพราะเดี๋ยวนี้กระดูกการผ่านมวยไม่ธรรมดา เริ่มท่องยุทธจักรไปทั่ว ก็เลยเริ่มเป็นห่วงว่าจะโดนล้อมกินจากเซียนเจ้าถิ่น ประมาณว่าตามมาค้ำหน้าเสื่อให้นั่นเเหละ555+........โอเค!ท่าน ไฟหนาว ยังไงก็พยายามใขกุญแจเข้าไปให้ใด้นะ ผมเปิดBLACK LABAL(หนีภาษี)ใว้รอแล้ว พอใด้ที่ก็ตบท่ายด้วยกาแฟวันแฟนให้อารมณ์ค้างเล่นๆ ส่วนจะไปต่อไหนก็ตัวใครตัวมันเด้อ!55555-,,,,,,,, 

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 22, 2013, 23:43 »
ขออนุญาตนะครับท่านบัวขาว และท่านไฟหนาวนะครับ ผมไม่เข้าใจว่าท่านพูดอะไรกันลึก ๆ แต่พอเอ่ยถึงBlack labal (หนีภาษี) ล่ะก้ออยากร่วมวงด้วยครับ ผมมีของแท้หนีภาษีน ะครับ พร้อมจะเปิดครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal