เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กึกก้อง - ธนูเพชร..ใครเด็ด..ใครดีเสาร์นี่ที่ช่อง 3 !!  (อ่าน 3564 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
กึกก้อง   โฮคิทเช่น(พยัคฆ์เมืองชล)   VS   ธนูเพชร   ส.จ.ต้อยแปดริ้ว      จะชกกันเป็นคู่เปิดหัวช่อง 3..   เป็นมวยรอบหมาแดงคู่ที่ 2 รอบแรก    ก่อนชกเรามาดูประวัติและฟอร์มของนักชกคู่นี้กันหน่อยนะครับ
  กึกก้อง   โฮคิทเช่น(พยัคฆ์เมืองชล)     มีชื่อจริงว่า   เจษฎาพร   โตเพิ่มสุข   ชื่อเล่น ก้อง  เกิดเมื่อ  15  ส.ค. 2538   อายุ  17  ปี   สูง  170  ซม.    ภูมิลำเนา   ต.หนองไม้แดง  อ.เมือง  จ.ชลบุรี    มีปราบศึก  ศิษย์สันทัด เป็นหัวหน้าคณะ   ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายมวยพยัคฆ์เมืองชล  42/10  ม.3   ต.หนองไม้แดง   อ.เมือง  จ.ชลบุรี   
 กึกก้องเข้ามาสร้างชื่อเสียงเป็นที่รู้จักของแฟนมวย   ตั้งแต่ถล่มน็อค วิชาญน้อย   ศักดิ์พรีเมี่ยม  ยก 4 ที่กระทุ่มแบน     จากนั้นเข้ากรุงเช็คบิล  แสงตะวัน   จ.สรรรัฐ  ยก 4  รดน.   กลับไปชกที่ชลบุรีแพ้คะแนน บุเรงนอง   ก.ร่มศรีทอง   จากนั้นก็เข้ามาชกเป็นประจำที่  รดน.    ชนะโชคดี   ศ.อาเขต    ชนะล้ำเลิศ   ป.เพชรไก่แก้ว
ต่อมาแพ้ 3 ไฟต์รวด คือแพ้เพชรเอก   ส.มีอนันต์    แพ้ตี๋ยูเอส    ก.รัชดา  แพ้โชคดี   ศ.อาเขต(คู่ปรับเก่า)     จากนั้นฟอร์มก็ไม่โสภาสถาพรซักเท่าไร
  ธนูเพชร   ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชื่อจริง สุรศักดิ์   เพียวงศา  ชื่อเล่น  หาญ   เกิด  25  ก.พ.  2537  อายุ  17  ปี  สูง  171  ซม.  ภูมิลำเนา  อ.ประจันตคาม   จ.ปราจีนบุรี   มี ส.จ.ต้อย แปดริ้ว เป็นหัวหน้าคณะ   ทำการฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายศิษย์เบญจ  381/1  ม. 1  ต.ประเวศ   อ.บ้านโพธิ์  จ.ฉะเชิงเทรา        
  ธนูเพชร เมื่อก่อนสวมสีเสื้อ ตี๋เมืองน้ำดำ     ชกมวยมานานแต่เพิ่งมารู้จักมักคุ้นของแฟนมวยเมื่อไม่นานมานี้เอง  โดยชกชนะคะแนน หาญศึกเล็ก   ศิษย์จ่ากุ้ง  รดน.   ชนะสิงห์เจ้าพระยา    ศักดิ์ชัยโชติ   ต่อมาแพ้หยกเพชร   เกียรติพลทิพย์  อ้อมน้อย    แพ้พลายแก้ว    เกียรติยงยุทธ   แพ้น็อคยก 3  ล้ำเลศ   ศิษย์สรพิษ   แพ้ กึกก้อง    โฮคิทเช่น   ล่าสุดแพ้ฟ้าลิขิต  จ.จีรวัฒน์ ที่ชลบุรี
     เป็นมวยกำลังวัยสะรุ่นทั้งคู่ครับ    กึกก้องเป็นมวยเข่ากอดรัดฟัดตีเหนียวแน่นรุนแรง     ส่วนธนูเพชรมวยฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดี     กึกก้องเคยชนะมาแล้ว...  ส่วนตัวผมชอบน้ำเลี้ยงโฮคิทเช่นครับ..ค่ายนี้กำลังมาแรงซะด้วย    น่าจะเป็นหนังม้วนเก่าซะละมั้ง..     ท่านเองชอบใครครับ บอกหน่อยนะรูปหล่อ...   

ปีศาจแดง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบกึกก้องคับ เคยชนะมา

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
กึกก้อง

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
พี่ๆ ขอ 2 ตัวคะ วันนี้ ช่อง 3 ช่อง 11 ด่วนเลยพี่ หนูเล่นผูกมัด ออกตัวยาก เอาที่คิดว่าน่าจะชัวร์คะ ขอบคุณ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal