เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 7094 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่    1      ปิดแดง เปิดน้ำ    คู่  2   3   4   5  สลับ

ราคา         หู      คาง     หัว   ไหล่

ช่อง 11  วิถีไทย  

คู่    1   2     ตั้งแดง     นอนน้ำเงิน    คู่   3  4   5    สลับ

ราคา   ขาว   ขาวลาย    ส้ม   ส้มลาย

ช่อง TGN

คู่      1       จับไหล่แดง    จับหูน้ำเงิน    คู่  2   3   4   5    สลับ

ราคา     ไม่มีกระดาษ   กระดาษใบเล็ก   กระดาษใบใหญ่

ซิก อู๋

ช่อง 3

คู่   1   3    เปิดเสื้อแดง  ปิดเสื้อน้ำเงิน 

คู่   2   4    5    สลับ   ราคา  ซ้ายแพง   ขวาขาด  ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ช่อง 11 วิถ๊ไทย

คู่    1   2    3   เขียวแดง    ชมพูน้ำเงิน

คู่   4    5    สลับ

ราคา   ตรงถูก  ขวางแพง  พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1    2      เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน    คู่    3   4   5   สลับ

ราคา   ซ้ายแพง  ขวาขาด   ผ้าเช็ดหน้าไล่ลง

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3

คู่  1  2   4    5   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน

คู่      3        ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด

ช่อง  11

คู่    1   2   4    5  เปิด แดง     ปิดน้ำเงิน

ราคา      ถือกระดาษสีเขียวแพง  ถือกระดาษสีแดงขาด

คู่    3      ถือกระดาษวงกลมเป็นน้ำเงิน   ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา  เปิดเสื้อแพง    โบกช้าขาด

ช่อง TGN

คู่  1  2   3    5    เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน คู่     4     สลับ 

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด 

ราคา   จับไหล่แพง   จับคางขาด

มวยชอบ

ช่อง 3

กึกก้อง   พยัฆค์เมืองชล  และ เหลี่ยมเพชร  ศิษย์บุญมี

ช่อง 11 วิถีไทย

ฟ้าสะท้าน  ราชานนท์      และ   รถถัง    เกียรติชูโฉม

ช่อง TGN

แสนสนั่น  เพชรเมืองชล  และ  เพชรเมืองชล   ศิษย์ทัพยา

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

mark48

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เต๋าเด็กบ้านโคน

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณครับ

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ขอบคุณครับ......ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณมากๆครับ ท่านอัศวิน

จั้นหลี้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากครับผม...
 ;D ;D ;D ;D ;D

tong

• มวยคู่เอก
 ;D ;D ขอบคุณครับ ขอให้รวยๆครับ

tee531nun

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
พี่อัศวินคับ แก้ไขซิกมวยชาตรีให้หน่อยคับ เหมือนจะพิมพ์ผิด ;) ;) ;)

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
 ขอบคุณครับ

เทพเทวา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

levis

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากๆครับ

ลมเหนือ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับผม ขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณมากครับ

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกมวยชาตรีแก้ไขให้ครับ

ช่อง  3

คู่  1  2   4    5   เปิดแดง    ปิดน้ำเงิน 

คู่      3        ราคา   ซ้ายแพง    ขวาขาด

ช่อง  11

คู่    1   2   4    5  เปิด แดง     ปิดน้ำเงิน 

ราคา      ถือกระดาษสีเขียวแพง  ถือกระดาษสีแดงขาด

คู่    3      ถือกระดาษวงกลมเป็นน้ำเงิน   ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน 

ราคา  เปิดเสื้อแพง    โบกช้าขาด

ช่องTGN 

คู่  1  2   3    5    เปิดแดง   ปิดน้ำเงิน คู่     4     สลับ 

ราคา  ซ้ายแพง  ขวาขาด   

แพ๊ก บ้านเนินพยอม

• มวยใหม่
  • **
พี่อัสวินครับคือว่า ซิกชาตรีช่อง11 คู่    3      ถือกระดาษวงกลมเป็นน้ำเงิน   และทำไมถือกระดาษสี่เหลี่ยมยังเป็นน้ำเงินอีกอ่ะครับช่วยดูให้หน่อยนะคร๊าฟขอบคุณคร๊าฟ

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณมากครับ

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณมากครับท่าน

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 ขอบคุณครับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
ถึงท่านอ้ศวินผมดูซิกช่อง 3. 7 หรือใครก็ได้ช่วยอธิบายดูซิดให้ด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal