เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมใจตรงกัน คนที่พาผมไปในกลุ่ม  (อ่าน 2372 ครั้ง)

ไพโรจน์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
[color=red.....ช่อง777777777 สี....

เนเงิน....ได้เปรียบรูปร่างสูงยาว ซ้อมดี เข่าในเหนียวแน่น เดินทิ่มๆแทงๆเข้าดากรรมการ เสียดสีปลายๆดีกว่า แพงไปให้นั่งดู ดึงเล่นรอฉายท้ายๆ

ยอดนิยม...ทำไมเพิ่งขยับเวตชกกัน114 เอามาขี่ จังหวะฝีมือการยืนมวยนิ่งกว่า คู่ชกตัวนี้ขึ้นมาเป็นต่อเมื่อไหร่ล่ะน่ากลัว!! มวยพุ่มพันธ์ม่วงนานๆมาที น่าลงทุนรองมากๆ

เพชรดำเนิน...เหลี่ยมเชิงพลิ้วจัดจ้าน หน้าเสื่อ+ตัวเงินสู้กันได้เสียแน่ ต้นๆราคาไปก่อนแน่ วัดกันปลายๆพลิกไปมา ซื้อ-ขาย สบายใจกว่าเยอะ

สตาร์บอย*****...ลูกรักป๋า พี่ชายลูกเทวดา น้องชายโดนคู่ชกสอยร่วงมาแล้ว ออกจากค่ายทหารเข้าประจำการที่หมอชิต สูงยาวใหญ่เดินเสียบเดินแทง รอขย่มชุดเดียวลิเกเลิก(เอามาจากกลุ่มที่ผมไปพักพิง*กลุ่มมวย)ใจตรงกัน4คู่เลยๆเอามาลงในนี้ครับ*

คนหลังเขา

Re: วันนี้ผมใจตรงกัน คนที่พาผมไปในกลุ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 10:56 »
เห็นด้วยอย่างแรงคัฟ ;D

คนหลังเขา

Re: วันนี้ผมใจตรงกัน คนที่พาผมไปในกลุ่ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 16:04 »
ตายเกลื่อนเลยคับพี่น้อง  ไว้แก้ตัวใหม่อาทิตย์หน้าคับ  ต่างคนต่างความคิด ถูกผิดไม่ว่ากันอยู่แล้ว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal