เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7 ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3267 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
1 คู่ที่1 ทุกท่านมองยังไงก็ เนเงิน กันทั้งประเทศ แต่นี่คือโอกาศของขารองพวกขาไหญ่ที่จะหาเงินแบบลงทุนน้อยแต่ได้มาก โปรดระวังให้ดีคับพลิกแบบมึนๆเจ็บๆได้ แถมต่อยคู่แรกอีกพลิกสักทีคงไม่เป็นไรมั่ง

2  ยอดนิยม พุ่มพันธ์ม่วง   ผมยังชอบค่ายนี้มากกว่าคับนานๆมาทีแต่มีดีประจำ การยืนมวยสวยงามกว่าคุมดีๆอาจจะลอยลำได้ มวยค่ายนี้หน้าเสื่อไม่ได้เป็นรองเลยมาแต่ละทีทำเงินเป็นกอบเป็นกำ

3  เพชรดำเนิน ท.เทพสุทิน   ยังชอบคับช่วงนี้ร่างกายดีกว่าเก่ามีลูกศอกเสริมอาวุทคม แต่หัวใจเป็นรอง ท้ายๆแรงจะผ่านหรือไม่ดูกันอีกทีประกอบการเล่น แต่โดยรวมถือว่าสูสีไม่เป็นรองเล่นได้อยู่ แต่ต้องบังทุนดวยหรือเล่นกินสองข้างดีที่สุด

4 ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ 130 ปอน มองแล้วทางสะดวกคับเล่นยาวไปทุกราคา เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเด็ดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอามาฝากคับทีมงาน หาที่เล่นเลย เป็นรองอีกหวานเลย

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
Re: ช่อง7 ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 11:01 »
  เด็ดๆ1  ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์  เล่นแล้วได้ตังคับทีมงาน

เด็ดๆ2 ยอดนิยม พุ่มพันธ์ม่วง  น่ารองที่สุด นานๆมาทีน่าจะมีอะไรดีๆไห้ดูขอบอกคับ

ทั้งสองนี้ผมไห้จากใจคับ  โชคดีทุกท่าน ไม่ชอบสวนกันได้คับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: ช่อง7 ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2013, 11:02 »
ครับสตาร์ 126 128 น้ำหนักนี้ยัง
ลุ้มดอนๆ  130 ไม่ไหวมั้งครับ
ฉลามบุก  5555 ผ่านครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal