เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2458 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตรี น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ
 (1)  อภิเดช   131.9ขาด 1  เป็นครบเครื่องคู่คี่เคยชนะกันมา   จะชนะ

เจ้าเสือใหญ่  132.3-.3

(2)    เมืองชล 43 กก.   จะแพ้

ลูกเกด  ยอดมวยตระกูลจีน 43.9  วัดเล่นฉลาดเก๋าเกม

(3)  อ็อดน้อย   สิงห์มนัสศักดิ์ 101      จะแพ้

ปิรัญญา  ก.เกษษนนท์  101

(4) ไอยรา 97.6 ขาด 3  (คู่นี้มีเดิมพันกันถึง  2  หมื่น บาท)    จะชนะ

ตะวันฉาย  98

(5)  กาเซมน้อย    132 ขาด 1.6           จะแพ้

นพเก้า สจ.หลายปราจีน 139.7 -1.1  เก๋าเกมเข่าในครบเครื่อง

(6)  น้องซีน  52.6ขาด 1.6 (คู่นี้มีเดิมพันกันถึง  2 แสนบาท)   จะแพ้ 

น้องแนน  สก.สุไหงยิม 54 เข่าในครบเครื่องกระดูกการผ่านมวยได้เปรียบ

(7) (คู่เอก)        มานะศกดิ์  ศิษย์นิวัต    จะชนะ

(8)  ช้างศึก   สจ.หลายปราจีน 33   กก.    จะชนะ     แสงอันดา   ศิษย์นิวัติ  33 กก.

มวยเด็ดมวยชอบ      น้องแนน

มานะศกดิ์  ศิษย์นิวัต       

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3  6   7   8     ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง   ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   4     5       สลับ

ราคา   สีเขียวถูก     สีแดงแพง    สีขาวขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ รวยๆๆๆ

aart

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
  ขอบคุณ พี่อัศวิน  ครับที่ช่วยชี้แนะ  ขอแก้ตัวรอบค่ำ ครับท่าน
           ด้วยความเคารพเสมอมา

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวิน (วันอังคารขอความกรุณาพี่อัศวินช่วยโพสต์ซิกมวยช่องทรูวิชั่นด้วยนะครับ...ขอบคุณพี่อัศวินล่วงหน้าครับ) :) :) :) :D

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal