เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นู๋ปฐมาภรณ์สบายดีหรือป่ะ..พี่ๆในเวปเป็นห่วง..!!  (อ่าน 2660 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
                http://][/img]
ขออภัยนะจ๊ะ    ถ้ารูปสาวน้อยคนนี้สวยสู้นู๋ไม่ได้..(ล้อเล่น)       เป็นงัยบ้างเมื่อวาน ?   พออยู่ได้ไหม...พี่ๆในเวปเค้าให้มวยถูกกันตั้งเยอะแยะ..   ลองคลิกย้อนดูแล้วจดไว้..พี่คนไหนให้แม่น..พี่เสกักเค้าก็สุดยอด..ให้เด่นพิชิตตัวเดียวแถมบอกว่าอยากได้เงินเท่าไหร่ก็ตามใจไม่ต้องกังวล..    ส่วนพี่เองให้ 3 ตัวถูก 2 ก็โอนะ..    มีเรื่องหนึ่งที่พี่ๆหมดปัญญาช่วยก็คือกลุ่มนู๋เล่นแล้วเล่นเลย  แบบวัดดวง..   ไอ้วิธีนี้คนเล่นมวยเขาไม่เสี่ยงหรอก..   เค้าหาตัวช่วยกันทั้งนั้น..อย่างน้อยตัวช่วยง่ายๆก็คือต้องมีซิกมือก็พอแล้ว..   ที่ถามไถ่เนี้ยะเพราะเป็นห่วงอ่ะ.. ยิ่งในเวปเรามีสาวสวยอยู่คนเดียวด้วย..ต้องห่วงไว้ก่อน  ไม่เชื่อลองถามพี่เป้ง ปากน้ำ..  พี่สนทะเล..พี่คนป่า..   พี่อำนาจ..  พี่คนสองเล...พี่จิตร มหา โอ๊ยอีกเยอะแยะ..     เอาเป็นว่า..พี่ๆขอเสียงหน่อยเร้ว  !

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เจ็บจุงเบย.....ไม่มีเสียงแล้วคร้าบบบบบบบท่านไฟหนาว 8) 8)
แต่ยังไม่เข็ด(เอาอีกๆๆๆๆๆๆ)

ขอตัวสักครู่นะครับขอตัวไปกินน้ำใบบัวบกก่อน 55555

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ไม่เป็นไรคับท่านสนทะเลเอาใหม่ เรามันมวยอยู่ในสายเลือดอยู่แล้ว ยิ่งเจ็บก็ยิ่งแกร่งคับ ส่วนสาวสวยของเราคงยิ่มแน่เรยใช่ปะ...

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68

เหมือนกัน  เจ็บพอสมควรครับ
ได้บ้าง เสียบ้าง ของมันคู่กันเรื่องการพนันขันต่อครับ
และที่จะลืมไม่ได้....ให้กำลังใจกับทุกๆคนที่อยู่ในภาวะเหตุการณ์แบบเดียวกันครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68
มนต์ขลังของศิลปะมวยไทย ยังอยู่ในสายเลือดคนไทย 
มากกว่า  80 % ของคนทั้งประเทศ  ยังคงอยู่ตลอดสำหรับ 7 สี

เด็กพัทยา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
โดนครับอาทิตย์นี้ เอาใหม่ครับท่านคนป่า

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
เรียบร้อยแต่คู่แรก คะ แล้วก็สตาร์บอย ก็เจ้ง คะ ได้คู่เดียว คู่ 3 เสีย 3 คู่คะพี่ คิดดูเองผลสรุป
ขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นห่วง ขอแก้ตัวอาทิตย์นี้นะคะ

ไฟหนาว

http://] [/img] http://][/img]
  ที่พึ่งของน้องช่วงนี้ก็คือ บวชแก้ซวยซักระยะดีไหม     เลือกเอาว่าจะบวชแบบไหน      ถ้าเสียดายผมสวยๆก็บวชชีพราหมณ์ แค่นุ่งขาวห่มขาวเข้าไปฝึกสมาธิที่วัดได้เลย      หรือจะบวชชีแบบนู๋อ้อมก็ได้ คือโกนผมไปเลย..     ทำไมต้องบวช ก็เพื่อสะเดาะเคราะห์ ไล่ซวยออกจากตัวเองงัย     พี่ก็แนะนู๋ได้แค่นี้แหละ       พี่ๆคนอื่น..มาเร้ว..ช่วยแนะนำน้องสาวเราหน่อยว่า ทำยังงัยถึงจะเล่นมวยให้ได้ตังค์.. (แต่ขอร้องว่าห้ามซ้ำเติมน้องเค้าเด็ดขาด เพราะโดนเกือบทุกอาทิตย์)

แสนเก่ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
การพนันมีได้มีเสียครับ. แต่ก็อย่าเสียให้มากกว่าได้ละกัน

เสือดำ 104

พี่คะ ขอบคุณที่ห่วงกัน ซิกมันมีหลายคนให้หนูดูคนไหนคะ หนูสังเกตุแล้ว เปิด ปิด เสื้อ ตั้ง 4 - 5 คน จะดูคนเสื้อไรอะคะ

ไฟหนาว

http://][/img]
  ดีแล้วครับ..น้องสาว..ที่สนใจเรื่องตัวช่วย  !    สายตาสู้สายตรงไม่ได้หรอก..สายตรงก็คือคนที่ส่งซิกให้เรารู้ว่า ขณะที่มวยชกกันอยู่นั้น  คนในเวทีเขาเล่นมุมไหนกัน    แดง หรือ น้ำเงิน    เขาจะส่งซิกให้เรารู้ทางมือ      ในภาพบนนี้คนส่งซิก(เดี่ยว บางซ่อน บางทีเราเรียกสั้นๆว่า ซิกเดี่ยว) คนที่ใส่เสื้อคลุมสีเหลืองทับเสื้อยืดลายขวางสีดำขาว.... เห็นไหม..นั่งอยู่อ่ะ..    ปกติทุกครั้งที่มีถ่ายทอดมวยตู้..เขาจะใส่ชุดยังงี้แหละ..   ไม่ต้องไปดูหรอกว่าเค้าหล่อหรือป่ะ (ล้อเล่น)      ก่อนอื่นนู๋ต้องเชื่อเขา..คือเชื่อคนที่ส่งซิกให้เรา....เขาอยู่ในตู้พูดกับเราไม่ได้..แต่มือเขานั่นแหละที่บอกว่า..ขณะนี้มุมแดงเป็นต่อ หรือน้ำเงินเป็นต่อ    ..ต่อราคาเท่าไหร่ ก็สังเกตจากตำแหน่งมือที่เขาเลื่อนไปนั่นเอง       ตำแหน่งมือเขาก็สังเกตง่าย  เราดูมวยไปก็มองคนส่งซิกด้วย     ตำแหน่งมือของซิกเดี่ยว ก็มี   ชูกำปั้น    คาง   หู  หัว     ไหล่    แต่ละอาทิตย์จะส่งไม่เหมือนกัน  แต่บางทีเขาก็ส่งอย่างอื่นนะไม่ตายตัวหรอก    นู๋อาจจะสงสัยว่า อาทิตย์นี้ที่ช่อง 7  ซิกเดี่ยวจะส่งแบบไหน     พี่ก็ยังไม่รู้หรอก      ต้องรอจนถึงวันอาทิตย์ ประมาณ  เวลา 11.00 - 11.30 น.   นู๋ก็เข้ามาในเวปนี้    ดูกระทู้ของพี่อัศวิน..ขวัญใจชาวซิก เขาจะเข้ามาโพสต์  บอกว่าซิกเดี่ยวส่งอย่างไร   ส่งเป็นคู่หรือส่งเป็นยก   นู๋ก็จดไปเลย..  พอมวยคู่แรกเริ่มชก เราก็คอยมองดูคนส่งซิก     บางทีมวยคู่คี่มาก เราก็อย่ารีบเล่น  ถ้าเข้าเลยก่อนมวยชกจะลำบาก  เพราะมวยพลิกไปพลิกมาได้       ยกเว้น มวยตัวไหนเรามั่นใจว่าชัวร์ก็เล่นเลย       ปัญหานู๋..พี่ๆในเวปเขาอยากช่วยกันทั้งนั้น   แต่ไม่รู้จะช่วยได้ยังงัย  เพราะกลุ่มนู๋เล่นแล้วเล่นเลย  ไม่มีการออกตัว...ถึงนู๋ดูซิกเป็นก็ไม่มีประโยชน์อะไร..แต่ก็มีประโยชน์อยู่หน่อย คือ รู้ว่ามวยที่เราเล่นไว้ กำลังจะชนะ หรือ แพ้แล้ว..    พยายามหาข้อมูลในเวปเรานี่แหละ  อ่านทุกกระทู้.จดไว้ พี่คนไหนให้มวยแม่น   มั่นใจแล้วก็เล่นไป  สู้ๆนะ พี่ๆทุกคนไม่อยากให้นูเล่นเสียตังค์แล้วมาบ่นว่า..เสียอีกแล้ว.. เอาเป็นว่า พี่คนหนึ่งขอเป็นกำลังใจให้ก็แล้วกัน

เสือดำ 104

คะพี่ ขอบคุณทุกคำตอบ คำแนะนำคะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal