เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสือบิน..มีโอกาสพังล็อคไหม ?ที่จะได้ลุยไปชิงชนะเลิศ ช่อง 3 !!  (อ่าน 4084 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]                                                            http://][/img]
เสือบิน    เกียรติเจริญชัย    จะชกตัดเชือกกับ  หนึ่งเทพ    ซากามิ    ใครชนะจะเข้าไปชิงชนะเลิศมวยรอบยิปซัมยิบร็อค กับ วิสันต์เล็ก    ซีทรานดิสคัพเวอรี่ ที่ยืนรออยู่แล้ว   คู่นี้จะชกกันทางช่อง 3  เสาร์นี้     เกจิทั้งหลายต่างก็ฟันธงว่าหนึ่งเทพจะเป็นผู้ชนะ      ส่วนตัวผมเองก็ยังมองว่าหนึ่งเทพยังได้เปรียบเรื่องฝืมือ   เล่เหลี่ยมที่แพรวพราว  คงใช้จังหวะดักเตะดักแทงเอาชนะไปได้ในท้ายเกม        เรตคงเปิด หนึ่งเป็นต่อแน่นอน      ผมเลยอยากฟังมุมมองของแต่ละคนว่ามวยคู่นี้    เสือบิน..ซึ่งข่าวว่าซ้อมดีที่สุดในชีวิต..  มีโอกาสพลิกเกมบ้างไหม..   เพราะขนาด ฉัตรน้อยที่ว่าแน่..ใสปานแก้วยังแพ้พลิกให้กับวิสันต์เล็ก..ทำเอาเซียนบาดเจ็บเกลื่อนทั่วประเทศ    พลิกได้หรือไม่ได้ช่วยบอกผมที..รวมทั้งสมาชิกที่คลิกเข้ามาหาข้อมูลด้วย..ลุยเลยครับพี่น้อง....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มุมมองส่วนตัวนะครับผมมองว่ามีโอกาสที่เสือบินจะเอาชนะหนึ่งเทพได้ ช่วงหลังผมมองว่ามีการพัฒนาขึ้นมาก
แต่เรื่องฝีมือต้องยอมรับหนึ่งเทพมวยจากราชรี แต่เจอเดินบี้เดินบดบินตีก็ไม่แน่ครับ.....
ผมยังชอบความมุ่งมันของเสือบิน(มวยรอง)มากกว่าครึ่งกิ้ก

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
มวยอย่างหนึ่งเทพ สังเกตุง่ายๆครับว่าไม่ค่อยแพ้มวยเข่า(แต่ต้องปาดหัวตัวเท่านะครับ)ที่เดินเข้าหาจะมีหลักเหลี่ยมแพวพราวมากเจ้าเล่มาก แต่ถ้าวันไหนเจอมวยฝีมือที่ถอยตั้งรับแล้วละก็ หาปลาอยู่กลางปากอ่าวโน้น .....

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
แต่ก็ใช่ว่าเสือบินจะไม่มีโอกาศชนะ นะครับ ถ้าจะเดินต้องเดินเร็วบี้ให้ติดเอาให้หายใจหายคอไม่ทันกันไปเลยเพราะถ้าหนึ่งเทพเจอแบบนี้ก็พลิ้วไม่ออกเหมือนกัน วงในก็ไม่ค่อยสู้เหมือนกัน...

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
มวยคู่นี้อาจมีอาไรในกอไผ่

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
ผมคิดเห็นส่วนตัวนะ
มวยทรง(เสือบิน)หนึ่งเทพ.ไม่กล้วครับ
มวยไม่ไช้สมองไช้กำลังเข้ามา
ส่งๆโดนน็อกแน่(คิดเห็นส่วนตัวนะ)
ต้องดูวันชกอีกที

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ชอบกด Like + 20
ชั่วโมงบิน  ผมว่า 1เทพ ครับ ส่วนเสือบินก็สดขึ้นมาครับ   

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
สู้หนึ่งเทพไม่ได้หรอกครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
เสือบิน ตั้งแต่ผมดูมาติดตามากครั้งที่ชนะแอ๊ดดำ ทีเด็ด99 เพราะเมื่อก่อนแอ๊ดดำ ทีเด็ด99 คือพระเอก7 สีที่เล่นตอนไหนได้เงินตอนนั้น และมาชนะวิสันต์เล็ก แต่มาชกผิดฟอร์มมากเมื่อต่อยกับเก่งสยามเหมือนไม่อยากชนะ  ถ้าพูดตามฟอร์มแล้ว หนึ่งเทพเหลี่ยมจัดแต่ถ้าเจอลูกบินตีแล้วหักเหลี่ยมไม่ได้น่าคิด แรงพอไหมครั้งสุดท้ายที่แพ้ฉัตรชัยน้อยถือว่ากระจุยจริงๆ  มีโอกาสทั้งสองด้าน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                                                     http://] [/img] เสือบินแลกเตะ..ชนะวิสันต์เล็กhttp://][/img] หนึ่งเทพโดนแข้ง..แพ้ฉัตรชัยน้อย
ขอบคุณทุกความเห็นครับ    แต่ผมว่าเรายังต้องคุยกันต่อนะครับ    บอกตรงๆว่ามวยคู่นี้ผมสังหรณ์ใจว่า..อาจจะพลิกล็อคชนิดเซียนอยู่รู  หมูอยู่ตึก..   มวยที่เป็นต่อราคาแพง...อย่าลืมครับ..ที่นี่ช่อง  3    ถ้า ขาใหญ่อุ้ม..เข้าป้ายได้แทบทุกครั้ง   โดยเฉพาะมวยรอง   นานๆซักครั้งที่มวยต่อช่อง 3 จะวินรวด      มวยคู่นี้จะเป็นอีกตัวอย่างหนึ่งที่สอนให้เรารู้ว่า...สิ่งที่เราเห็นบนเวทีไม่ตรงกับสิ่งที่เราคิด       เราคิด..ผมคิด..ท่านทั้งหลายคิด..ว่ายังงัยๆ เสือบินก็สู้หนึ่งเทพไม่ได้..ด้วยประการทั้งปวง..แต่  หากเซียนขาใหญ่อุ้มเสือบินล่ะครับ..บางที 10 เทพ ก็สู้ไม่ได้      ที่ผมบอกแบบนี้ไม่ใช่ผมเชียร์เสือบินนะครับ    ผมชอบฝีมือหนึ่งเทพที่เหนือกว่าเสือบินเป็นกระบุง    แต่ไอ้มวยชอบของผม..ก็ทำพิษมาตลอด..แพ้มากกว่าชนะ     ผมพูดเผื่อไว้หากวันเสาร์นี้ หนึ่งเทพพลิกแพ้เสือบิน  จะได้ทำใจได้ แล้วก็เขกหัวตัวเองพร้อมกับพึมพำกับตัวเองว่า..ไอ้หนึ่งเทพทำตรูอีกแย้ว..    ท่านบอกผมหน่อย มวยคู่นี้เสือบินจะพลิกชนะหนึ่งเทพได้ไหม  ?   โอกาสชนะของเสือบินมีซักกี่เปอร์เซ็นต์   ว่ามาเหอะ..ตามใจท่าน  พลิก..ไม่พลิก..

Kom

• ชอบกด Like + 543
60%ครับท่านไฟหนาว 555

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
เสือบินชิงกับวิสันต์เล็กคงไม่สนุกเท่ากับหนึ่งเทพจริงใหมใครจะฉายหนังเรื่องเก่าให้ดูในเวลานี้

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
หนึ่งเทพ มีแต่เหลี่ยม ไม่มีแรงเหมือนกัน โดนมวยบู้บดถึงตัว ตายทุกที ยกเว้นมวยเดินมีแต่แรงไม่มีเล่เหลี่ยมที่ตายให้ หนึ่งเทพ อีกอย่างชอบทำท่าขี้คุยๆ เมื่อตัวเองได้เปรียบ ไม่ชอบ

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
ถ้าเป็นช่อง 7 ผมอยู่ เสือบิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal