เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยช่อง7...ขอคิดเห็นหน่อยครับว่าโครจะชนะ คู่นี  (อ่าน 4329 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
1.สะท้านฟ้า บอสวิคคาร์ออดิโอ
ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเอ็น
...........................................
คิดเห็นได้เลยครับ..ผมขอขอบคุณมากๆ
จากใจจริงๆครับ

พันเทวดา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ถ้ามองตามทรงมวยแล้ว ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเอ็น เหนือกว่าแน่นอนจะเรียกว่าประกบหลุกก็ไม่ผิด แต่ถ้ามองตามแนวทางการทำธุรกิจแล้ว สะท้านฟ้า บอสวิคคาร์ออดิโอ มีอนาคตกว่าอย่างแน่นอน ถ้าผ่านไฟต์นี้ได้มองถึงแชมป์เลย ถ้าได้แชมป์ อะไรจะเกิดขึ้น เงินทั้งนั้น รับเละ เลย

มวยคู่นี..ศักดิ์..ชัน..น้อย..น่าเล่น

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ไม่ต้องคิดมาก ศักดิ์ชัยน้อย1000000%

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
จากใจและข้อมูลที่หามาได้ ณ เวลานี้ ถ้ามวยคู่นี้ไปต่อยที่อื่นผมว่าหลุดแน่นอน . . .

สะท้านฟ้า บอสวิคคาร์ออดิโอ จากสงขลา สูง 171 ซม.อายุ 17 ปี เกิดเดือนมกรคม เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่ ช่วงชกดี ช่วงล่างได้ยาวเป็นลักษณะมวยเข่าอาชีพล๊อคในแทงได้ทุกลูก
ล๊อคคอแทงท่าสะพายแล่ง ตะแคงข้าง เหนียวแน่มากแรงดี ชกมา 62 ครั้ง ชนะ 51 ครั้ง เสมอ 1 ครั้ง แพ้ 10 ครั้ง ครั้งสุดท้ายชนะพัฒนา นิธิพัฒน์ทนายความ

ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเอ็น จากทุ่งส่ง นครศรีธรรมราช อายุ 18 ปี เป็นมวยรูปร่างสูงยาว เป็นมวยจังหวะเตะต่อยพลิ้ว เข่าปล้ำตีแข็งแรง หมัดศอกคม รุนแรง  แชมป์ 115 ป. ภาคใต้ ไฟล์ล่าสุดชนะน๊อคยก3สิงห์พรชัย ส.สริญญา   จ๊อกกี้เล็กยังชนะมาแล้ว

(น้ำเงิน)=ชอบถึงแชมป์     
1 ทรรศนะ รักและเคารพทุกท่านด้วยใจจริง

สุดยอดครับท่าน(เป้ง)ขอบคุณมากๆครับท่าน

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
[ศักดิ์ชัยน้อย ครับ คู่ชกมีออกทะเลไฟต์ที่ผ่านมา  ;D

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
เห็นด้วยกับท่าน ไม่ประสงค์ออกนามครับ ในไฟต์ที่ชนะพัฒนานั้นดูว่า สะท้านฟ้าไม่เก่งเลยหมดเอาง่ายๆเป็นคู่ชกต่างหากที่อยากแพ้เลยได้ผ่านเข้ารอบมาแบบ งงๆ..

แสนเก่ง

• มวยดาวรุ่ง
รอบนี้ต่อย 118 ปอน. คงไม่ต้องคุมน้ำหนักกันมากนะครับ
ผมว่า รอบนี้แล้วอะไรก็เกิดขึ้นได้.

Kom

• ชอบกด Like + 543
ศักคิ์ชัยน้อย อยู่ทุ่งใหญ่ครับท่าน  สท้านฟ้า  อยู้รัตภูมิ สงขลาครับท่านมวยคู่นี้
ถ้าไม่ใช้มวยรอบชกกันไม่ได้ครับเพราะมองทางไหนโอกาสสะท้านมีน้อยมากที่
จะชนะ ผมว่าศักคิ์ชัยน้อย 80% สะท้านฟ้า 20% ผมชอบศักคิ์ชัยน้อยครับต่อ
ยาวๆๆๆๆๆๆๆครับท่านม้วนเดียวจบข่าว

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
ท่าน kom ผมชอบ 80% ของท่านมากที่สุด ผมว่ายังไง 80% ของท่านยังไงก็ไม่แพ้ครับ มวยคู่นี้ ถ้าผมมีเงิน 100 บาท ผมจะเล่น 1000 บาทเลยครับ

คนป่า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 68

ละครเจ็ดสี ยังคงมารีเลย์ใหม่ตลอดระยะหลังนี้

ระมัดระวัง อย่ามั่นใจเกินไปนักมันก็ไม่ดี
มวยยืนครับอัน 5 นึกภาพไม่ออกจะชกอย่างไร เพราะเท่าผ่านมา ถึงแค่อัน 2 อัน 3
ฝืนกระแส ขอกลั้นใจรองก่อนดีกว่า
เรต 2/1  มีไหม  เดี๋ยวไม่คุ้มค่าตั๋วเข้าตู้ หาค่าตั๋วก่อนครับ

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
น้ำหนัก 118 ศักดิ์ชัยน้อย ถึงน็อก

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ชอบกด Like + 20
ต่อได้ 2-1 ครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมว่าเรต 7/4 หน้าจะอยู่ประมาณนี้ครับท่าน
เพราะเพชรน้ำงามเคยทำอวมไว้แล้ว

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ผมคิดว่ามวยคู่นี้เหมือนคู่เพชรน้ำงามแย่งกันต่อแพงสุดท้ายตายเรียบ ความคิดเห็นส่วนตัวครับ

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
สะท้านฟ้าแข็งแกร่ง ศักดิ์ชัยน้อยฝีมือ
สะท้านฟ้าสูงกว่านิดหน่อย ถ้าไม่น็อคนับ สะท้านฟ้ากิน

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
สภาพศักดิ์ชัยน้อยดีกว่าเยอะชกแต่ละครั้งไม่บอบช้ำแต่สะท้านฟ้ากว่าจะชนะได้ต้องรอให้คู่ต่อสู้หมดเท่านั้นเพิ่มน้ำหนักเป็น 118 ป. อาวุธศักดิ์ชัยน้อยก็แรงขึ้น ถ้าคิดจะแสดงละครกันคงไม่ใช่ตอนนี้ เพราะถ้าดังที่ช่อง7หากินได้อีกเป็นสิบๆปี แต่ถ้ามีราคีตอนนี้คงดังยากส์ๆๆๆ

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5

สะท้านฟ้าอ้อนแอ้น โดนเตะเจาะยางไม่น่ารอดครับ  8)

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal