เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 777777 ช่องเจ็ดสีทีวีเพื่อนคุณ  (อ่าน 6330 ครั้ง)

Biggunner

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 35
777777 ช่องเจ็ดสีทีวีเพื่อนคุณ
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:15 »
ชี้ทางช่อง77777777
สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ         
ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี         
แปดแสนเล็ก ราชานนท์         
รักเกียรติ เกียรติประภัสร์   
Biggunner chaiyaphum      

Biggunner

Re: 777777 ช่องเจ็ดสีทีวีเพื่อนคุณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:17 »
สะท้านฟ้า ติดดาวเเดง
รักเกียรติ   ติด3ดาวเเดง

Biggunner

Re: 777777 ช่องเจ็ดสีทีวีเพื่อนคุณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:33 »
สะท้านฟ้า  บอสวิคคา์ืออดิโอ  ไม่มีใคร วิจารน์ให้สักคน
ผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามการชกของเขา ตั้งเเต่รอบเเรก
เป็นมวยเข่า สู้ในเหนียว เเทงเจ็บ เเต่เหลี่ยมมวยไม่ค่อยดีเท่าไหร่น่ะ
ใจสู้เกินร้อย เเต่ครั้งนี้หนักมาก เจอ ศักดิ์ชัยน้อย  เเต่ผมมองว่ายิ่ง
เป็นลอง ยิ่งชกง่าย ไม่มีอะไรจะเสีย ชกเเล้วไม่กดดัน เิดินสาดเเข้งนำ
ตั้งเเต่ยกเเรก ถ้าใจมาสู้เกินร้อย โอกาสชนะก็ใช่ว่าจะไม่มี
ครั้งที่ผ่านมามาชนะ พัฒนา ยก5 เนื่องจากใจสู้ไม่ยอมเเพ้เเท้ๆ เดินเข้าหา
ตลอดทำได้ไม่ได้ไม่ท้อ เเต่อย่าให้จับได้เชียว เเทงเเต่ละดอกเจ็บสุดคำบรรยาย
จำไว้ มวยปูนเสือเป็นอะไรที่พลิกล็อคถล่มทลายมาเเล้ว มวยมาเเทนได้เเชมป์
ก็มีให้เห็นเป็นนักต่อนัก  ผมจะคอยดูนะ ถ้า สะท้านฟ้า ผ่าน ศักดิ์ชัยน้อยได้
เเชมป์ก็เปิดรอรับเด็กคนนได้ี้เหมือนกัน...........

Biggunner

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 10:38 »
      รอง สะท้านฟ้า
ทุกราคา  หมูจะอยู่ตึก ก้ออาทิตยน์นี้เเหละ

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 12:05 »
118 ป. ศักดิ์ชัยน้อยถึงน็อกครับ พัฒนาคุมเยอะ 116 ป. เลยหมดครับท่าน
ใส่ศักดิ์ชัยน้อยไปเลยครับท่าน แค่หนึ่งความคิดครับท่าน

คนเมืองแป๊ะ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 14:19 »
เซียนหลายคนหมดที่หมดทาง หนี้สินท่วมตัวก็เพราะมวยเด็ด โบ๋ไม่มีรูสู้นี่แหละครับพี่น้อง ช่อง 7 อย่าคิดว่าใสเหมือนน้ำ ใสเหมือนตาตั๊กแตนครับ คนออกจากวงการมวยเจ็บมาเยอะไม่มีเงินก็เล่นได้เพราะช่อง 7 สีเจ็บมานักต่อนักแล้ว มวยล็อค มวยล้ม กรรมกรตัดสินตามใจกู  2-1 เสียง กรรมกรแบกหามกันเข้าไป 2-1 เสียง คนที่ทำงานจริง รู้จริง เขาไม่มาบอกเราง่าย ๆหรอก มวยล็อค มวยล้ม ของแบบนี้ยิ่งเงียบได้เท่าไรยิ่งดีที่สุด ถ้าดังแล้วงานมันแดงขึ้นมาตัวใครตัวมัน วิจารณ์ตามรูปมวยดีที่สุดเข้าตัวถูกแล้วบัง ถึงจะอยู่รอดปลอดภัย ผมเล่นมวยกับตาคนหนึ่งอายุ 60 สำหรับแกไม่มีคำว่ามวยเด็ด มวยโบ๋ มวยสู้กันไม่ได้ไม่มีสำหรับความคิดแก เข้าตัวถูกจังหวะ แล้วแกซื้อขาย กำไร สอง สามพัน แกก็เอาดีกว่าเสีย ทุกคู่ ผมเห็นแกเล่นอย่างนี้ทุกครั้ง ทุกวันนี้ลูกเต้าแกจบ มีการมีงานทำมีเงินเดือนกินก็เพราะเงินที่แกเล่นส่งเสียให้ได้เรียน จบมีการมีงานทำกันทุกคน แกจำฟอร์มนักมวยที่ชกออกตู้ได้ทุกตัว ตัวไหนชกผิดสังเกตุแกรู้ทันที หูไม่ฟังซะด้วย ยังพูดกระซิบผม คู่เอกที่ผ่านมา แกดุอาวุธมวยรูปมวย ยก 2 แดงมันมาสู้ เล่นไปเลยน้ำเงินผ่านยาก ผมไม่กล้าหยิบสด เพราะหมดตรูดตั้งแต่คู่ 3 แล้ว แล้วก็จริง เห็นแกรองแดงไว้ 3-2 ไป 8000  พอราคาแดง 3-1 ตั้งแต่กลางยก 3  แกก็ขายทิ้งแล้ว 4000 ไม่ต้องรอกรรมกรชูมือ ก็ได้เงินแล้ว อย่าเสมออย่างเดียวเป็นพอ มวยจบผมนั่งคุยกับแกนานพอควร แกเตือนไว้เสมอกับการพนันอย่าไปเชื่อใจใครเป็นอันขาด ตาดู หูฟัง แล้วมองให้ออก เพื่อนรักหักกันเสียเพื่อนมาจากการพนันมีเยอะแยะ แม้กระทั่งไก่ชน เป็นต่อ 20 -1 ยังวางยาไก่เจ้าของ ให้คนใกล้ชิดไปรองฝั่งตรงข้าม เพื่อนฝูงที่ไปด้วยบาดเจ็บกันระนาว ความมาแตกเมื่อมันผิดใจกันเอง เงินทองของพวกนี้ส่วนมากจะกินคนสนิทคนใกล้ชิดกันเองมันกินง่ายหลอกง่ายดี แกยังเตือน มวยของโกง มวยล้ม มวยล็อค อย่าไปหามันเลย ขึ้นชื่อว่าโจรอยู่แล้ว มันไม่มีสัจจะในหมู่โจรหรอกพ่อหนุ่ม มันไม่ตกมาถึงพวดเราง่ายๆหรอก ตาคนนี้ประสบการณ์แกไม่ธรรมดาครับ ฉะนั้นการเล่น  ซื้อขายดีที่สุดครับ ส่วนผมขอเลิกตลอดชีวิตกับการเล่นได้เสียเรื่องหมัดๆมวยๆ  หมดตัวหมดสิ้นแล้วครับคิดจะฆ่าตัวตายก็บาปหนักมหันต์ยังมีลูกเมียพ่อแม่รออยู่ จะขอบวชสักพรรษา ชีวิตจะได้พบสัจธรรมกับเขาบ้าง ลาก่อนทุกท่านๆ ขออโหสิกรรมให้ผมด้วยครับ ที่บางสิ่งอาจจะล่วงเกินบางท่านโดยไม่ตั้งใจ ลาก่อนครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 15:22 »
นี่แหละคือ คติของการเล่นมวยทุกวันที่ดีที่สุด  เข้ามวยถูกอย่าลืมบังทุน รู้จักออกตัว  อย่าฝังได้น้อยดีกว่าเสีย

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 15:53 »
ผมได้อ่านแล้วนึกเสียวสันหลังเหมือนกันครับ และขอให้ท่านคนเมืองเเป๊ะโชคดีครับท่านทำให้ผมคิดย้อนมองตัวผมเองเหมือนกันผมเข้าใจความรู้สึกท่านดีครับว่าเป็นอย่างไรกับคำว่าทุกข์เพราะการพนัน ผมอยากจะเล่าเรื่องราวของผมให้ฟังสักเล็กน้อยเผื่อท่านจะมีกำลังใจขึ้นมาบ้างเพราะผมเคยไปทำงานที่เกาะสมุยและเล่นการพนันที่นั้น มันมีการพนันทุกรูปแบบผมก็พอตัวคนหนึ่งเล่นเก่งได้เปรียบใครหลายคน เล่นได้มากกว่าเสีย จนวันหนึ่งผมเจอคนที่ผมมองเขาว่าธรรมดาและผมคิดว่าเขาสู้ผมไม่ได้ แต่น่าแปลกเขาทำผมซะจนต้องหนีตายหัวซุกหัวซุนอันที่จริงถ้าผมไม่ประมาทและมองคนอื่นอย่างเสือไม่คิดว่าเป็นหมูผมคงไม่บาดเจ็บอย่างนี้ครับ ทุกวันนี้ผมเล่นการพนันผมจะระวังมาก 50-50 ผมจะไม่เสี่ยงเด็ดขาด และผมจะมองคู่ต่อสู้ทุกคนเป็นเสือ ทำตัวเองให้เป็นหมูตลอด ทุกวันนี้ผมอาจจะอยู่รอดปลอดภัยแต่ก็ไม่รู้ว่าวันข้างหน้าจะเป็นอย่างไรท่านทำถูกแล้วครับที่คิดได้สักวันผทจอำลาวงการก็เป็นได้ เพื่อคนที่ผมรักเหมือนกับท่านครับ..

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 16:48 »
การพนันเป็นสิ่งไม่ดี ช่องเจ็ดไม่สนับสนุน ไม่มีคำว่าแน่นอน ส่วนตัวผมเล่นพอได้เฮลุ้นสนุกสนานวันละคู่ สองคู่ เล่นกันไม่เกินห้าร้อยบาท สนุกตามแบบเพื่อนกัน

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 17:13 »
ผมเลิกไม่ได้ครับไม่ไห้ผมดูมวยเลย
คงจะลำบากพ่อผมสอนให้ผมดูมวยตั้ง
แต่ผมอายุได้ 5 ขวบพ่อผมชอบมวย
มากมันจึงเป็นสายเลือดผมแล้ว

Biggunner

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 17:48 »
ความคิดเห็นไม่ตรงกัน.....การพนันจึงเกิดครับ
สวนตัวผมชอบมวยรอง.....ผมก็ต้องรองตั้งเเต่ราคาเปิดครับ
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นบรรดาเซียนๆทั้งหลายที่เข้ามาเสนอ
ความคิดเห็นในกระทู้......Biggunner

Biggunner

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 17:56 »

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 09:50 »
วันนั้นถ้า พัฒนา ไม่หมด สะท้านฟ้า ก็หมดสิทธิ์จะชนะได้ ทั้งๆ ที่ตัวใหญ่กว่าเป็นกระบุง มวยมีแต่แรงไม่มีศรีษะ ( หัวคิด) ตระกูล ไอเสือดาว 2 ตัว ต่อไป เลิก ไม่เล่นเด็ดขาด ได้เปรียบทุกประตู ไม่มีศรีษะเหมือนกัน เหมือนไอ้ BuB.....ฯ

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 16:02 »
คู่ที่ 1  ศักดิ์ชัยน้อย มีนับ
คู่ที่ 2  สูสีอิงเจ้าบ้านคู่ที่ 3  ไม่หล่นโดนเข่าอ่วมคูที่ 4  ขวายาว ๆ เข้าทางมวยแก่

Biggunner

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 01, 2013, 07:16 »
สะท้านฟ้า ถ้าชกเเบบนี้ เลี่ยมอาจจะสู้คนอื่นไม่ได้ เเต่เขาในผมว่าไม่เเพ้ใครในปืนเสือครับ
สรุป เข้า3ตัว หลุด1 อาทิตย์หน้า ว่ากันใหม่ครับ
ชี้ทางช่อง77777777
สะท้านฟ้า บอสวิคาร์ออดิโอ         
ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี         
แปดแสนเล็ก ราชานนท์         
รักเกียรติ เกียรติประภัสร์   

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal