เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยรองช่อง 3 เสาร์นี้..กับคำถามที่รอคำตอบ ?  (อ่าน 3030 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
หากย้อนไปเสาร์ก่อนๆที่ผ่านมา..มวยรองพลิกมาชนะถี่เหลือเกิน     มวยต่อตัวไหน  ถ้าเรตเปิดเป็นต่อราคาแพง..   มักจะพลิกแพ้ในยก 3-5..   เป็นประจำ     เพราะเสือสิงกระทิงแรดมักแห่กันอุ้มมวยรอง..   เสาร์นี้ที่ผมดูว่าเรตเปิดต้องเป็นรองแน่ๆ ทั้ง  4  คู่ มีดังนี้
        คู่ที่ 1    จอมยุทธจิ๋ว     ว.รุ่งทวี
        คู่ที่ 2     ไข่หวานเล็ก    ต.หลักสอง
        คู่ที่ 3     เสือบิน
        คู่ที่ 4     เพชรนาคิน

ผมถามท่านว่ามวยตัวไหนน่ารองมากที่สุด    กรุณา..บอกผมหน่อยนะว่ามีโอกาสพลิกชนะซักกี่ %        ส่วนตัวผมมองว่า..เสือบิน มีโอกาสพลิกชนะหนึ่งเทพได้ 70 % ครับ..       เชิญท่านได้เลยครับ..
       http://][/img]

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
Re: มวยรองช่อง 3 เสาร์นี้..กับคำถามที่รอคำตอบ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 17:06 »
ท่านไฟหนาวครับผมก็คิดเหมือนกันกับ
ท่านแต่ผมคิดไว้แค่ 60 % ถ้าเรตเปิด
7/4 3/2 ผมอยากไห้ลองเพราะมวยต่อ
แพงมันมีคนว่างแผนมาแล้วพวกเขาก็ไล่
ลองพอมวยชกเขาก็เอามวยลองต่อเพื่อน
ก็ต่อตามมวยสูสีเขาจะต่อขาดพอมวยต่อ
ขาดนักมวยก็ท้อไปเองเทรนเนอแทนที่จะ
แก้ทางให้ดันมาร้องด่าอีกหมดกำลังใจยอม
รับสภาพ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
Re: มวยรองช่อง 3 เสาร์นี้..กับคำถามที่รอคำตอบ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2013, 19:04 »
ส่วนตัวผมยังชอบมวยรองอย่างเสือบินมากครับ
คาดว่าโอกาสชนะยังมีเกิน50%คู่นี้ผมชอบ
จริงๆครับและเสาร์นี้จะรองด้วยสำหรับคู่นี้

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 07:47 »
เสือบิน  มวยต่อยตามฟอร์มดี แต่ตอนนี้เหมือนรอคำสั่งจากใครอยู่เท่าที่ผมสังเกตนะ
จอมยุทธจิ๋ว  ถ้าเจาะยางตั้งแต่ยกแรกน่ารองมีโอกาสไม่ครบยก ใจพอกัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal