เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สะท้านฟ้า--ศักดิ์ชัยน้อย(ขอความคิดเห็นหน่อย) น็อกหรือไม่น็อก  (อ่าน 3487 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
สะท้านฟ้า
----------จะโดนน็อกไมครับพี่น้อง
ศักดิ์ชัยน้อย
.....................................
ขอความคิดเห็นหน่อนครับขอบคุณ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ตามความเห็นส่วนตัวคู่นี้ผมคิดว่าไม่น็อคครับ
และผมคิดว่าสะท้านฟ้าจะพลิกชนะได้ด้วย...
แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ ท่านอื่นๆละครับ
มีความเห็นอย่างไรครับคู่นี้

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
เจอพัฒนายังเป๋เลยครับได้ยก 5 เลยผ่าน

Biggunner

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 35
บรรดาเซียนทั้งหลายต่างชี้ไปที่  "ศักดิ์ชัยน้อย" จะชนะทุกคน
เเต่ผมกลับมองว่า สะท้านฟ้า นี่เเหละ จะเป็นมวยที่มาพลิกชนะ
ที่ทำให้คนไทยทั้งประเทศรู้จักเขา มวยคู่นี้น่าจะสู้เข่าในกันมันหยด
เอาเเบบมึงทีกูที ใครหมดก่อนก็เเพ้ ผมเเอบเชียร์มวยรองอย่าง
"สะท้านฟ้า" ผมชอบเขาในเเหลม หนักทุกลูก เชิง เหลี่ยม เป็นรอง
เเน่นอน เเต่ใจมาสู้ ผมว่าไม่เป็นรอง ผลเเพ้ชนะผมไม่รู้ ขอเพียง
ชกสนุก เท่านี้ก็ได้ใจแฟนมวยทั้งประเทศนะครับ   "สะท้านฟ้า"
Biggunner chaiyaphum

แสนเก่ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ผมก็อยาก ดูศักดิ์ชัยน้อย. ชกเกมยาวๆเหมือนกัน.

ว่าจะฝีมือขนาดไหน.   :o เจอสะท้านฟ้าถ้าผ่านได้ก็ไม่ต้องกลัวใครละ

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ผมอีก1คน จะเชียร์มวยรอง ทุนน้อยแต่ได้เยอะ มวยต่อ ได้ไม่คุ้มเสีย แต่ตัวนี้มวยมันน่ารองจริงๆ โอกาสหักปากกาเซียนอีก1คู่(คิดเห็นส่วนตัว วอ.พะยูน)

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ผมรองไม่นับน๊อกครับ เสมอกันก็เอา ถึงวันชกจริง อาจจะเป็นเหล้าคนล่ะดีกรีกันก็ได้ คงเข้าใจน่ะครับ

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
สะท้านฟ้า น่าจะเข้าวินครับถ้าไม่โดนก่อนปลายน่าจะวิน

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
มวยคู่นี้อยู่การวางแผนของพี่เลี้ยง+ความฟิตของนักมวย+ไอคิวการแก้ปัญหาเฉพาะหน้าบนเวทีของนักมวยเอง  มวยหมัดถ้าวางแผนผิดปลายๆจะไปไม่รอด เพราะเหนื่อยเร่งมากไปผลสุดท้ายหมดแรงยอมทิ้งตัว ถึงจะไม่โดนหนักก็ช่าง(เพราะมันเร่งไปหมดแล้ว)สู้ต่อไปมีแต่เจ็บกับเจ็บ  ราคาต่อรองศักดิ์ชัยน้อยน่าจะต่อ 5/4-3/2 ถ้าแพงกว่านี้(อย่าต่อ)คู่นี้เข้าศักดิ์ชัยน้อยไว้ก่อน 3ยกผ่านรีบออกตัว อย่ามัวแต่เชียร์จนลืมออกตัวซะละ (ได้น้อยดีกว่าเสีย)

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
เท่าที่เห็นมาศักดิ์ชัยน้อยชกมวยก็ไม่เห็นเร่งที่จะน็อคใครนะครับ  จะน็อคเมื่อมีโอกาศเท่านั้น  ในขณะที่สะท้านฟ้าเดินดีแต่ช้า ที่เห็นชนะมาเพราะคู่ต่อสู้หมดต่างหากเจอมวยตัวเล็กกว่าอย่างบุญหลายยังไม่มีปัญญาตีเลย เจอพัฒนาก็รอให้พัฒนาหมดแรงถึงชนะได้ แต่นี่ศักดิ์ชัยน้อยใหญ่กว่าบุญหลายลูกหนักก็ดีกว่าพัฒนา กระแสออกมายังไงแต่สุดท้ายตอนเล่นจริงผมว่าขึ้นมาแย่งกันเล่นศักดิ์ชัยน้อยชัวท์

ไม่ประสงค์ออกนาม

• ชอบกด Like + 20
ผมว่าคู้นี้ออก นคร ครับ อาวุธหนักทุกลูก น๊อกๆ

ท่านรอง1

• ชอบกด Like + 22
ลูกพีสะท้านฟ้าท้าเดิมพันถ้าทางศักดิ์ชัยน้อยต่อในราคา3/2สะท้านฟ้ามีให้เปนแสน
ฝากถึงลูกพีศักดิ์ชัยน้อยสร้างสีสันคับ

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ตามราคาคาดการณ์น่าจะอยู่ที่3/2เหลี่ยมแขนศักดิ์ชัยน้อยดูดีกว่าในท้ายเกมน่าจะคุมเกมได้ผมมองถึงชิง ผมขอลุ้นศักดิ์ชัยน้อยเป็นแชมป์คนล่าสุดครับ
wirat bunmakmee

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal