เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวมวย  (อ่าน 2308 ครั้ง)

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ข่าวมวย
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 20:40 »
วันนี้มีข่าวหลุดมาครับเรื่องการเตือนของกรรมการช่อง 7 ครับมวยโดน
เตือนหน้าจะไม่มีผลเท่าไรนะครับทุกท่านให้ระวังไว้ด้วยเพราะอาทิตย์ที่
ผ่านมาก็เป็นปัญหาคาใจกันอยู่แล้วอีกคู่ 1 ก็มวยสมรัก กับ มวยสามารถ
วันนั้นมวยสมรักโดนเตือนอย่างแรงถึงสองครั้งก็เลยเอามวยสามารถต่อ
แบบแย้งกันต่อผลออกมามวยสมรักชนะอาทิตย์นี้(ระวังครับท่าน)ถ้ามวย
มีเตือนอย่าาาาาาาต่อยาวเด็ดขาด(ระวังนะท่านมหาจิตร)เดียวจะว่าผม
ปล่อยข่าวลวงรู้มาแค่นี้ครับท่าน (ด้วยรัก และ ห่วงใย)

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
Re: ข่าวมวย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2013, 21:53 »
555 ขอบคุณครับท่านคมที่หวังดีกับทุกคน มวยเตือนผมไม่ว่าครับใครชนะก็ไม่เป็นไร ขอให้ได้เสียถึงเงินพลิกไปมาก็พอ พลิกสัก 10 ตลบยิ่งดีใหญ่ส่วนต่างจะได้มากขึ้นไปอีก กลัวอย่างเดียวกลัวไม่ได้เสียครับ ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal