เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเดี่ยว – ซิกอู๋ - ชาตรี มาแล้วครับ ช่อง 3 - 11วิถีไทย -TGN  (อ่าน 5736 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
ซิกเดี่ยว

ช่อง 3

คู่    1   2         ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน 

คู่     3   4   5    เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

ราคา   หู    คาง     หัว    ไหล่

ช่อง  11  วิถีไทย

คู่    1        ขาวแดง    ส้มน้ำเงิน

คู่    2    3    4    5    สลับ

ราคา   ลาย  ตั้ง   นอน    แกว่ง 

ช่อง TGN

คู่     2       ถือกระดาษแดง      ไม่ถือกระดาษน้ำเงิน     คู่    1    3    4    5    สลับ

ราคา     คาง     หู        หัว    ไหล่

ซิก อู๋

ช่อง 3  

คู่     1    2       เปิดเสื้อแดง    ปิดเสื้อน้ำเงิน

คู่      3    4   5     สลับ

ราคา   ซ้ายแพง     ขวาขาด

คู่    1   2         ชมพูแดง    เขียวน้ำเงิน

ราคา      ตรงถูก    ขวางแพง    พัดไปมาขาด

คู่   3   4   5    ตั้งแดง   ขวางน้ำเงิน

ราคา     ชมพูถูก    เขียวแพง    พัดไปมาขาด

ช่อง TGN

คู่    1     2    3     เปิดแดง      ปิดน้ำเงิน   

คู่    4    5     สลับ   

ราคา    ซ้ายแพง     ขวาขาด     

ซิกมวยชาตรี

ช่อง  3 

คู่     1     เปิดแดง       ปิดน้ำเงิน        คู่     2     3     4     5     สลับ

ราคา   ซ้ายแพง  ขวาขาด   

คู่      1      2       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง      ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

ราคา         สีแดงถูก      สีเขียวแพง      สีขาวขาด

คู่    3     4    5      ถือกระดาษสีน้ำเงินเป็นแดง       ถือกระดาษสีแดงเป็นน้ำเงิน

ราคา    วงกลมถูก    สี่เหลี่ยมแพง    โบกช้าขาด

ช่อง TGN

คู่     1    2    3     5      เปิดเสื้อเป็นแดง      ปิดเสื้อเป็นน้ำเงิน   

คู่      4       สลับ 

ราคา    ซ้ายแพง    ขวาขาด

มวยชอบ

ช่อง 3    ป.ต.ท.

ช่อง 7   ก้องนภา   และ   ยอดชูชัน

ช่อง TGN   ดีเซลเล็ก  และ  เชิงพิชิต

แค่ทัศนะนะครับต้องดูสิ่งแวดล้อมและสถานการณ์ในเวทีด้วยนะครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณมากๆครับท่านอัศวิน

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับท่านพี่อัศวิน :) :) :) :) :)

sukunya

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับ

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบพระคุณมากครับ

เหนือเทพ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
 ขอบพระคุณมากครับ

Fern

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณมากครับ

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับผม

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ขอบคุณ ครับท่าน

chainoi

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณคร๊าบๆๆๆๆๆ

KKK

• ชอบกด Like + 12
รัก และ เคารพ ท่าน อัศวิน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal