เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกมวยชาตรี และคู่มวย น้ำหนัก ช่องชุปเปอร์เช็ง รอบเย็นวันนี้ครับ  (อ่าน 2633 ครั้ง)

อัศวิน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 308
คู่มวย ซิกมวยชาตี น้ำหนักช่องชุปเปอร์เช็งเวทีมวยรังสิตวันนี้ครับ

(1)  เพชรมงคล   ศิษย์ครูแหลม 111.3 ขาด .7   เป็นมวยใหม่ด้วยกัน  จะแพ้

บัวเขียว   ส.วงษ์ทอง 112.2-.2

(2)    โบว์เพชร   ต.อินทรีย์ 99   จะแพ้

กุหลาบเพชร   ลูกบ้านใหญ่  วัดเล่นฉลาดเก๋าเกม

(3)  ยอดธงชัย   ศิษย์เจ๊กาญจน์ 112   รีบเล่นน่าเล่นมาก   จะชนะ

ฉลามเหล็ก   ส.ไผ่ทอง 110 ขาด 2

(4) กวางเงิน   ศิษย์ครูเจี้ยบ   108     จะชนะ

น้องบี   ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  107.2 ขาด .8

(5)  จอมทอง   สิงห์วังชา   132      จะชนะ

เฟอร์นันโด   โอติ๊ก  132

(6)     น้องสา   อ.บุญเทียม    102   จะแพ้

โดนัท   จองหงวนยิม 102  เหนียวแน่น เข่าในครบเครื่อง

(7) (คู่เอก) (ยอดพยัคฆ์)พลังเพชร   เพชรห้วยทับ120 จะชนะ  พลังชัย ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 120

(8)  น้องเบีย   ส.บางคุ 122            จะชนะ                  ซากุระ     124

(9)  ยอดพยัคฆ์   ยอดมวยตระกลูจีน 84 ป.เป็นมวยเล็ก  จะชนะ ยอดเพชร ศิษย์ อ.บ.ต. ตาล 87ป.

มวยเด็ดมวยชอบ

ยอดธงชัย   ศิษย์เจ๊กาญจน์

กวางเงิน   ศิษย์ครูเจี้ยบ 

เอาไปประกอบการเล่นนะครับข้อมูลนี้อาจจะเป็นประโยชน์ได้บ้าง

เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุนได้น้อยดีกว่าเสีย

ซิกมวยชาตรี

ช่องชุปเปอร์เช็ง เวทีมวยรังสิต 

ส่งเป็นคู่     คู่    1   2   3       ถือกระดาษวงกลมเป็นแดง   ถือกระดาษสี่เหลี่ยมเป็นน้ำเงิน

คู่   4     5   6   7    8    สลับ

ราคา   สีขาวถูก     สีเขียวแพง    สีแดงขาด

ดูซิกเล่นใจเย็นๆนะครับได้เปรียบแล้วค่อยเล่น    

ขอให้สมาชิกทุกท่านโชคดีครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
กราบขอบพระคุณท่านพี่อัศวินมากๆนะครับ  เคารพนับถือท่านพี่อัศวินนะครับ :D :D :D :D

ต้นโอ๊ค

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับพี่อัศวินสุดหล่อ :) ;) :D ;D ;)

คน สุราษฎร์

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณมากๆครับ

sonzad

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ขอบคุณท่านอัศวินที่ให้ซิกและวิจารณ์มวยไว้ประกอบการเล่น

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal